[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

Thương lắm

Xe máy
Các cụ có người nhà học ở đây thì vào cả FB học viên MTT ấy . Cho rõ ngừoi thật việc thật , các cụ vào sau lợi thế thông tin hơn hẳn . Mà giờ có người thật việc thật rồi mà vẫn bảo vệ idol thì cũng ạ các mẹ luôn. Lúc đó gia đình nát tan thì đúng là không phải do số mà do các mẹ thực hành siêu quá .

Swanna15

Đi bộ
Em gửi link này cho bạn thì bạn em phủ nhận thông tin, nói những người không nhận thức được vị trí và tầm nhìn của cô Lanh là người đáng thương, trong tệp 99% loài người chưa mở mang trí tuệ, chưa biết khoa học tâm thức là gì haizzzz.
Em còn bị giác ngộ ngược, bạn em nói em cần được chữa lành, cần nâng mình cao lên bằng cách học học và học. Nó gửi em link để học và các thông tin chiêu sinh. Một trong số đó mà nó nói em cần:

Chỉnh sửa cuối:

bmw198x

Xe buýt
Người nhà của mình được cô lanh cảm hóa là người lừa mình không phải là kẻ thù mà là bồ tát, người ta phải hi sinh cực lớn để làm điều ác đó... lý luận tầm vũ trụ nên em chịu không hấp thụ nổi các cụ ah. Đi nghỉ lễ mà từ 4h30 sáng đến 23h đêm suốt ngày người nhà em chỉ xem video các bài học của mụ lanh trong khi người thân mình đến chơi, thăm thì kệ, nghe giọng con cá dọn bể lanh mà em rợn hết cả gai ốc...

Thương lắm

Xe máy
Người nhà của mình được cô lanh cảm hóa là người lừa mình không phải là kẻ thù mà là bồ tát, người ta phải hi sinh cực lớn để làm điều ác đó... lý luận tầm vũ trụ nên em chịu không hấp thụ nổi các cụ ah. Đi nghỉ lễ mà từ 4h30 sáng đến 23h đêm suốt ngày người nhà em chỉ xem video các bài học của mụ lanh trong khi người thân mình đến chơi, thăm thì kệ, nghe giọng con cá dọn bể lanh mà em rợn hết cả gai ốc...
Đoạn này vẫn còn sống thật đấy bác . Thêm ít nữa bác thấy mức độ đồng hoá đáng sợ luôn.😍 người ta bảo khi bạn xem tok Tok quá 180 phút . Đây xem nguyên ngày như vậy thì tối bác ngủ với Lờ rồi còn gì. Miệng kêu xin lỗi nhưng hễ người khác động đến cái lỗi của mình thì : ừ thì em xin lỗi được chưa ? .....

bmw198x

Xe buýt
Đoạn này vẫn còn sống thật đấy bác . Thêm ít nữa bác thấy mức độ đồng hoá đáng sợ luôn.😍 người ta bảo khi bạn xem tok Tok quá 180 phút . Đây xem nguyên ngày như vậy thì tối bác ngủ với Lờ rồi còn gì. Miệng kêu xin lỗi nhưng hễ người khác động đến cái lỗi của mình thì : ừ thì em xin lỗi được chưa ? .....
Em chỉ mong pháp luật sớm vào cuộc để đưa mụ lanh đến với nơi thuộc về mụ ấy

Dím Khoai

Xe đạp
Ôi các bác ơi câu chuyện này dài tập quá! bọn chúng bây giờ cũng đông và hung hãn lắm, nhiều bà có khi cũng phát giác ra bản thân bị lừa và đang đi lừa người khác nhưng ko bước đc chân ra nữa rồi.
Vì ban đầu đánh đông dẹp bắc mà lao vào, giờ mà rời cô Lờ ra xà về vòng tay người thân thì xâu hổ zơ mặt quá!
Đành tự lừa người dối mình "bản thân đang có sứ mệnh cứu nhân độ thế"
hàm lìn

1.25 ton

Xe điện
Các cụ đọc ngiên cứu của đại học Oxford về môn NLP , chị Lành tốt nghiệp khóa học này mà đang sử dụng nó để kiếm xèng từ bà con ngây thơ cả tin.

"
Một số nghiên cứu đã thử nghiệm những tuyên bố này ( của NPL ) và phát hiện ra rằng chúng không đúng sự thật theo bất kỳ cách nhất quán, đáng tin cậy và hợp lệ nào. Nói cách khác, ý tưởng về một hệ thống đại diện ưu tiên * và hệ thống đại diện chính của một cá nhân có thể diễn giải được một cách đáng tin cậy, không có bất kỳ nghiên cứu khoa học chứng minh được.

Kết luận của các nhà nghiên cứu rất rõ ràng: “Đưa ra đánh giá này, chúng tôi không ngần ngại đưa ra quan điểm rằng các nhà tâm lý học thực hành và những người quan tâm đến thực hành tâm lý học dựa trên bằng chứng, sẽ là khôn ngoan nếu bỏ qua thương hiệu NLP để ủng hộ các mô hình, cách tiếp cận và kỹ thuật khác có bằng chứng rõ ràng. cơ sở tồn tại. "

Ghi chú :
* The Preferred Rep System (or primary rep system) in NLP is the representational system that someone most often uses to display their experiences and show them to the world.

Hệ thống đại diện ưu tiên (hoặc hệ thống đại diện chính) trong NLP là hệ thống đại diện mà ai đó thường sử dụng nhất để hiển thị trải nghiệm của họ và cho cả thế giới thấy chúng.

Thương lắm

Xe máy
Ôi các bác ơi câu chuyện này dài tập quá! bọn chúng bây giờ cũng đông và hung hãn lắm, nhiều bà có khi cũng phát giác ra bản thân bị lừa và đang đi lừa người khác nhưng ko bước đc chân ra nữa rồi.
Vì ban đầu đánh đông dẹp bắc mà lao vào, giờ mà rời cô Lờ ra xà về vòng tay người thân thì xâu hổ zơ mặt quá!
Đành tự lừa người dối mình "bản thân đang có sứ mệnh cứu nhân độ thế"
hàm lìn
Bác nói không trượt phát nào .ngừoi nhà bác nào thì bác ấy tỉnh táo , nếu muốn kiếm tiền trên sự đau khổ mất mát của gia đình khác thì cứ việc . Còn nhận thấy bản thân đang tự lừa dối chính mình và thổi phồng sự thật lên , dùng ngôn ngữ để khiến người khác hiểu nhầm , thì quay đầu vẫn kịp. Ai cũng có mắc sai lầm, quan trọng là có dám quay đầu hay không . Cứ cố chứng tỏ ra oai để Làm gì ??? Giúp cộng đồng cơ mà , giúp kiểu gì vợ phải xa chồng , rồi mê lầm đến mức tôn thờ.

Thương lắm

Xe máy
Những học viên đã học Rồi thì hãy mang kiến thức mình được học để áp dụng vào công việc hiện tại để chứng mình việc sống chết đi theo để học là đúng đi. Ví như đang bán cá , nhờ học xong tâm thức nên bán cá *2 *3 lợi nhuận , ví như đang làm nhân viên nhà nước , nhờ học nên xong tâm thức nên yêu công việc hơn và cống hiến được nhiều cho dân bằng các sáng tạo đổi mới , ví như đang làm giáo viên , thì biết cách dìu dắt học trò và hiểu tâm lý học trò hơn, giúp trò tiến bộ trông thấy chứ không phải lại đi nhắn tin cho phụ huynh bảo học đi mà dạy con, các cô cứ làm tốt phần việc của mình trên lớp đi đã .
nhưng vấn đề là lại bỏ nghề đang làm để đi theo ai đó , vậy mục đích ban đầu học để làm gì ?

bmw198x

Xe buýt
Em nói thật con mụ mồm trông như cá dọn bể này em thấy pha?n động lắm. Nó bảo là ma là có thật, rồi kiếp trước thế này thế khác... Em chỉ mong pháp luật sớm vào cuộc mà thôi

Chỉnh sửa cuối:

Dím Khoai

Xe đạp
Những học viên đã học Rồi thì hãy mang kiến thức mình được học để áp dụng vào công việc hiện tại để chứng mình việc sống chết đi theo để học là đúng đi. Ví như đang bán cá , nhờ học xong tâm thức nên bán cá *2 *3 lợi nhuận , ví như đang làm nhân viên nhà nước , nhờ học nên xong tâm thức nên yêu công việc hơn và cống hiến được nhiều cho dân bằng các sáng tạo đổi mới , ví như đang làm giáo viên , thì biết cách dìu dắt học trò và hiểu tâm lý học trò hơn, giúp trò tiến bộ trông thấy chứ không phải lại đi nhắn tin cho phụ huynh bảo học đi mà dạy con, các cô cứ làm tốt phần việc của mình trên lớp đi đã .
nhưng vấn đề là lại bỏ nghề đang làm để đi theo ai đó , vậy mục đích ban đầu học để làm gì ?
Cái chính là như vậy cụ ạ. Họ ko hề hiểu những cái sự học đó đáng ra nên được áp dụng cho công việc chính của họ thì vô hình chung lại đi làm tay sai lừa người, tin tưởng 1 cách ngu muội, tự mình lừa mình luôn. Các chị các bà đang rảnh quá tự dưng được bận, nấu cháo điện thoại cả ngày đêm, ảo tưởng bản thân đang làm việc có ích, đang trở nên quan trọng lắm hahaa
bỏ con với cái điện thoại và tivi để mẹ được bận ảo tưởng.

AndreaPirlo

Xe đạp
Vợ em đang định học may mà lên đây gặp các bác chứ không thì lại toi

Lã Phá Luân

Xe máy

Lã Phá Luân

Xe máy
Truyền thông của mụ L ghê thật, tất cả commen bất lợi trên you tube, facebook đều bị xoá hết, lập thớt bên voz cũng bị xoá
Còn mỗi thớt này bên otofun để cảnh báo mọi người là ko bị xoá thôi

Thương lắm

Xe máy
Chưa chắc đâu bác ơi , bác cần kỹ lưỡng hơn thì mới chắc chắn là ko toi. Vì cái thớt này có từ năm nảo năm nào rồi , cùng chìa ra cho người nhà xem suốt mà người vẫn thiêu thân theo tiếng gọi của tình yêu đấy

Dím Khoai

Xe đạp
Bác cần sát sao vào bác ạ, mụ Lờ còn dậy người ta cách giấu giếm, lừa người dối mình, học 1 cách vụng trộm, rồi từ từ bàng quan với những phản ứng của thế giới xung quanh để học cơ dấy.

AndreaPirlo

Xe đạp
Truyền thông của mụ L ghê thật, tất cả commen bất lợi trên you tube, facebook đều bị xoá hết, lập thớt bên voz cũng bị xoá
Còn mỗi thớt này bên otofun để cảnh báo mọi người là ko bị xoá thôi
Cái này mà bay nữa thì đúng là hết cái để cảnh báo