[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

bmw198x

Xe buýt
Học xong bài này thân tàn ma dại rồi còn là người đâu mà bước tiếp cụ ơi. Cụ chưa biết thực tế nó như nào rồi . Đợi đến năm sau nếu cái thớt này còn sẽ kiểm chưng được .
Cụ ơi, đấy là seeder của mụ lanh thôi cụ ah. Tranh luận làm gì. Người bình thường chẳng ai khen việc một người vợ, một người mẹ đang có công việc ổn định và gia đình êm ấm tự nhiên tham gia khóa học của ác phụ lanh thì bỏ chồng con, lừa lọc vay người thân quen để nộp tiền học khiến gia đình tan nát, mất lòng tin của người quanh mình là dũng cảm, dám bứt phá cả cụ ah. Đúng thật là mụ ấy đào tạo nhân viên kinh thật, vô sỷ và bất chấp tất cả miễn là mang thật nhiều tiền về cho mụ ấy không cần đạo lý với logic gì cả.

chim se 01

Xe đạp
Cụ bình tĩnh chút, đừng cực đoan quá. Tôi đến 500k cũng chẳng bỏ ra cho cô L chứ đừng nói là mấy trăm triệu. 1. Tôi không thích giọng địa phương của cô này. 2. Tôi dị ứng ngữ điệu uốn éo kể chuyện của cô này. (Nhưng mà tôi cũng rất hèn vì dù không thích 1&2, tôi cũng chịu khó nghe được chục video Youtube của cô này để nhặt ra vài thứ ok) 3. Tôi càng không thích "cho a/c thêm 30s để chuyển khoản" của cô này trong Zoom miễn phí. Ngoài mấy lý do tôi nghĩ thì tôi cũng thật không hiểu điều gì khiến cho học viên nộp nhiều tiền theo học cô này? Chỉ cần xem khoảng 10 Youtube của cô này là đã có đủ thứ cần và sẽ thấy mấy buổi Zoom rất xàm.
Nhưng cũng đừng nói tôi ko biết ơn cô L vì video Youtube của cô ấy cũng mang lại cho tôi giá trị, vì tôi thiết nghĩ tôi xem tăng view cho cô ấy thì cũng đã mang lại giá trị cho cô ấy.
Cảm ơn bạn. Cũng rất xin lỗi bạn đã nói nặng lời. Nhưng gia đình nào ởbtrong hoàn cảnh đấy mới hiểu được cảm giác. Riêng tôi thì ở hoàn cảnh đấy cả hơn 1 năm nay rồi.

Lã Phá Luân

Xe máy
Mụi L này kiếm rất nhiều tiền rồi,béo rồi, mà ở VN con gì béo cũng bị thịt thôi. Nhất lầ thể loại kiếm tiền mà gây hại cho người khác như mụ thì chính quyền vào cuộc sớm thôi. Nhân quả báo ứng mọi người chờ xem

Swanna15

Đi bộ
Đúng là cái buồn cười nhất là ngữ điệu của cô và màn hit the spot: "cho anh/chị 30s để chuyển khoản!!"Và "chỉ có hôm nay mới có giá 1trieu 500 nghin cho 2 buổi trị giá 5triệu!! Các anh chị đã quá hời!!!" Mà buổi nào cô cũng down giá 5tr thành 1tr500 nghìn cho các chú gà mờ tưởng bở lao vào thì phải.

mandarhy

Xe tải
Cảm ơn bạn. Cũng rất xin lỗi bạn đã nói nặng lời. Nhưng gia đình nào ởbtrong hoàn cảnh đấy mới hiểu được cảm giác. Riêng tôi thì ở hoàn cảnh đấy cả hơn 1 năm nay rồi.
Vâng, tôi cũng rất xin lỗi vì không nghĩ tới một số cụ trong thớt đang là nạn nhân của cô L nên nói có sự động chạm. Mong rằng cụ đã lựa chọn được hướng đi sắp tới ổn thỏa để bình tâm lo cho con cái cuộc sống tốt nhất có thể trong điều kiện hiện tại.

Chỉnh sửa cuối:

KA:18-78

Xe tăng
Bạn em đang chơi các bác ạ. Em thấy suốt ngày cứ "cảm ơn", "yêu quý", "tuyệt vời".... mà em lo lắm cơ.
Biết ơn, biết ơn và biết ơn biết ơn nữa cụ bác nhỉ...
Quá chối mà vẫn nhiều người dính.

KA:18-78

Xe tăng
Cụ bình tĩnh chút, đừng cực đoan quá. Tôi đến 500k cũng chẳng bỏ ra cho cô L chứ đừng nói là mấy trăm triệu. 1. Tôi không thích giọng địa phương của cô này. 2. Tôi dị ứng ngữ điệu uốn éo kể chuyện của cô này. (Nhưng mà tôi cũng rất hèn vì dù không thích 1&2, tôi cũng chịu khó nghe được chục video Youtube của cô này để nhặt ra vài thứ ok) 3. Tôi càng không thích "cho a/c thêm 30s để chuyển khoản" của cô này trong Zoom miễn phí. Ngoài mấy lý do tôi nghĩ thì tôi cũng thật không hiểu điều gì khiến cho học viên nộp nhiều tiền theo học cô này? Chỉ cần xem khoảng 10 Youtube của cô này là đã có đủ thứ cần và sẽ thấy mấy buổi Zoom rất xàm.
Nhưng cũng đừng nói tôi ko biết ơn cô L vì video Youtube của cô ấy cũng mang lại cho tôi giá trị, vì tôi thiết nghĩ tôi xem tăng view cho cô ấy thì cũng đã mang lại giá trị cho cô ấy.
Tay này đang bị Lanh tẩy não các cụ mợ nhé...biểu hiện "biết ơn"

Dím Khoai

Xe đạp
Tay này đang bị Lanh tẩy não các cụ mợ nhé...biểu hiện "biết ơn"
Giọng bạn ấy liên tục đổ lỗi cho hoàn cảnh và người thân khiến nạn nhân sa đà gặp gỡ cô Lờ là biết bạn ấy đã nhón 1 chân và tổ chức của cô Lờ rồi ạ

bmw198x

Xe buýt
Giọng bạn ấy liên tục đổ lỗi cho hoàn cảnh và người thân khiến nạn nhân sa đà gặp gỡ cô Lờ là biết bạn ấy đã nhón 1 chân và tổ chức của cô Lờ rồi ạ
Em nghĩ đấy là seeder của mụ Lanh thôi. mà nick này chắc mới mua lại thôi tại em thấy cách nói chuyện trước đây của người đấy giọng điệu khác với bây giờ nhiều lắm, trước kia nick này nói ngắn gọn, đơn giản. Giờ chuyển sang diễn giải, lan man kiểu đa cấp. Mà bỏ qua đi cụ ah, như hôm trước trong một hôm bọn nó còn tạo 4 nick để bợ đỡ mụ lanh nữa cơ, mình tập trung dành thời gian cảnh tỉnh và hỗ trợ những nạn nhân của mụ lanh thôi cụ ah.

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Con L này chạy quảng cáo Youtube liên tục, nhìn cái mặt nó, lần nào cũng phải bấm phát quảng cáo ủng hộ :))

Dím Khoai

Xe đạp
sau khi em đọc hết tất cả cà mèn, em quyết định đi vay 200,400 củ khoai gieo giống với cô Lanh để học cô ma thuật trù quến được người khác, u mê hông lối ra, sau đó em sẽ thành coạch cô Lành, giải cứu thế giới , giải cứu cô Lanh. có bác nào góp vốn với em hông?
[/QUOTE]
Biểu hiện của 1 nhân tố xem film cung đấu quá 180 phút mỗi ngày Heheee

Thương lắm

Xe máy
Sao căng thế à cụ?
Không căng đâu cụ, làm đúng đấy . Vì nếu không sẽ mất cả con. Cách giáo dục khó tả lắm. Suốt ngày lôi nhau đi hưởng thụ trong khi tiền không có. Đã thế lúc nào cũng tôn nhau lên tận mây xanh. Khi tự mãn về bản thân quá cao thì lúc nào cũng cho mình là đúng người khác là sai .đứa trẻ mới bé tý đã quen lối sống hưởng thụ lại thêm những tư tươngr có bệnh nói tôi khỏe để khỏi , rồi trời mưa nhưng vẫn ra ngoài trời mưa để chạy bộ không sao đâu , rồi tự huyễn bản thân là mình giàu mình có tất cả , rồi lại hướng lên chỗ đó học rồi làm chọ họ.....
Gia đình bác kia giống gia đình tôi thôi. Hết cần hết cái thôi thì đường ai nấy đi . Ít ra mất 1 người còn hiện mất 3 người gồm cả 2 đứa con.

Thương lắm

Xe máy
Các anh chị hay thật có học mà ko có hành , học hành ko đến nơi đến chốn . Không phải lỗi của thầy , lỗi là do người học ko biết thực hành nhé . Đóng thêm tiền để đi học đi

Thương lắm

Xe máy
Nhà ai đang có người học thì đưa cái đơn này cho họ xem để thấy hậu quả mà bỏ đi.
Vì tiên con mụ L nó làm cho gia đình người ta tan vỡ, đúng là con khốn nạn, rồi mày sẽ bị quả báo thôi
Chỉ ai có người nhà mới tìm hiểu thôi chứ ngoài kia đầy người sa chân mà ko biết là có hố. Đáng kể có link FB thì nhanh hơn.

chim se 01

Xe đạp
Xin chia buồn cùng gia đình ban. Đây cũng là bài học cảnh tỉnh những chi em đã và đang tham ra, đang ảo tưởng về những lời hứa hẹn, những giá trị vô căn cứ mà những kẻ vô nhân tín, chỉ vì tiền mà đẩy gia đình nhà người khác vào cảnh tan đàn xẻ nghé, cướp mất gia đình, mái nhà của những đứa trẻ đang có. Hãy tỉnh táo để không đẩy gia đình mình vào hoàn cảnh tương tự. Thử hỏi những người đang tham gia, ngay cả gia đình của bạn bạn còn không giữ được thì bạn nghe theo những lời xàm bậy đi cứu người khác? Liêu có phải một loại ngu xi và mù quáng? Thật tội nghiệp người chồng và những đứa trẻ.

Thương lắm

Xe máy
Xin chia buồn cùng gia đình ban. Đây cũng là bài học cảnh tỉnh những chi em đã và đang tham ra, đang ảo tưởng về những lời hứa hẹn, những giá trị vô căn cứ mà những kẻ vô nhân tín, chỉ vì tiền mà đẩy gia đình nhà người khác vào cảnh tan đàn xẻ nghé, cướp mất gia đình, mái nhà của những đứa trẻ đang có. Hãy tỉnh táo để không đẩy gia đình mình vào hoàn cảnh tương tự. Thử hỏi những người đang tham gia, ngay cả gia đình của bạn bạn còn không giữ được thì bạn nghe theo những lời xàm bậy đi cứu người khác? Liêu có phải một loại ngu xi và mù quáng? Thật tội nghiệp người chồng và những đứa trẻ.
bác nói đúng nhưng mà ngừoi ta ko muốn nghe bác ạ. 🤣🤣🤣
Nếu mất tiền còn đỡ , đây người cũng như người giời , suốt ngày nghĩ cứu nhân độ thế . Trong khi gia đình mình thì tự phá cho nát. Buồn cười nhất là gia đình nát nhưng các chuyên gia vẫn hàng sáng chạy bộ khoe lối sống lành mạnh. Những gì họ nói và làm nó chẳng ăn nhập. Con chưa khỏi bệnh mà khoe là con khỏi rồi. Gia đình phản đối thì giấu việc đó đi vẫn đăng trên Phở bò là tôi rất hạnh phúc . Đến bản thân còn tự lừa chính mình nói gì là người nhà . Cứ tự huyễn rồi áp dụng mấy cái a ma tơ ở mấy quyển sách rác best seller thì đâu thành người được . Sách ko phải kinh Phật mà tôn sùng lên quá , đọc phải tỉnh thức mất nhất lại là qua mồm người chưa biết đạo Đức có tốt không truyền đạt lại. Rồi thì biết ơn cả họ đã khiến gia đình êm ấp thành tan nát, chắc hẳn chị vợ vẫn đang biết ơn rồi nhận lỗi này nọ bằng tâm thức . Nhưng thế chỉ là con vẹt thôi, đang làm người ko muốn lại muốn thành con vẹt. Tâm có thay đổi đâu , thầy dở làm sao trò giỏi được. Chưa kể thầy lại 1 mực khẳng định có người học giỏi người học dốt , ko phải ai học thầy cũng giỏi . Chắc ý thầy là cả 2 vợ chồng theo thầy cả thì mới là thầy giỏi . Ôi các chuyên gia tên nửa anh nửa việt , tiếng việt còn viết sai chính tả thì chả hiểu đọc quyển sách có hiểu hết không ????