[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

Dím Khoai

Xe đạp
Mình thuyết phục vk vẫn không từ bỏ, một mực mê muội bọn nó. Mình đã nộp đơn đang chờ Toà gọi
Lần trước e thấy có 1 bác bảo là ngồi học cùng vk 1-2 buổi, nghe xong ngồi tranh luận với vk và vk đã nghe ra, hiểu được cái gì mới là quan trọng nhất. Bác thử lần nữa xem sao.

nhathatb

Đi bộ
Lần trước e thấy có 1 bác bảo là ngồi học cùng vk 1-2 buổi, nghe xong ngồi tranh luận với vk và vk đã nghe ra, hiểu được cái gì mới là quan trọng nhất. Bác thử lần nữa xem sao.
Tranh luận để vk nghe ra trong trường hợp mới học mấy buổi miễn phí thôi bác ạ, khi đã nộp tiền (250 triệu giá mới, giá cũ 240 triệu nếu học Nâng tầm) và 488 triệu nếu học cốt nâng tầm thì mấy bà vk ko bao giờ nghe ra được đâu. Thực tế là các bà đã bị Mụ Lờ tẩy não rồi: bài quen thuộc là "bạn chỉ tin vào chính bạn, chỉ có bạn mới thay đổi đc bạn trở thành phiên bản tuyệt vời hơn, hoàn hảo hơn, khi các bạn đã có niềm tin thì các bạn sẽ thành công, những lời khuyên là những thứ rẻ mạt nhất. nếu ck bạn, gđ bạn ngăn cấm bạn rồi bạn chùn bước thì chỉ là bạn lấy lý do và vì bạn còn u mê quá... tôi ngưỡng mộ các chị vào nâng tầm, cốt nâng tầm..."

Thanle15

Đi bộ
- Em có tham gia học 2-3 buổi zoom free, mua thêm combo hình như 3 khóa học 2tr nội dung về nuôi dạy con. Sau dẫn vào các nhóm chuyên sâu định hướng cuộc đời,... upsale các gói cao hơn + hứa hẹn => Phễu lọc khách và bán hàng.
- Nội dung thì không có gì đặc sắc, NLP

Lã Phá Luân

Xe máy
Mấy năm nữa những học viên học bà L nhận ra mình bị lừa mất tiền bạc, tan vỡ gia đình, ko biết họ sẽ thế nào

Dím Khoai

Xe đạp
Mấy năm nữa những học viên học bà L nhận ra mình bị lừa mất tiền bạc, tan vỡ gia đình, ko biết họ sẽ thế nào
Em nghĩ là bệnh viện tâm thần ko đủ chỗ để chứa được hết những chuyên gia nâng tầm đó ạ!

Leon.nguyen1986

Xe đạp
Học viện Hà Nội j ấy khá mờ ám. Kiện cáo bà này cũng khá khó. Hy vọng chính quyền vào cuộc

HẤP NẶNG

Xe tải
Bán nước bọt giờ dễ mà giá cao thế. Thần nổ như em có lẽ đổi nghề chăng?

Bonmua

Xe đạp
Khổ lắm bác ạ, giờ cả nhà cứ phải cắt cử người trông mẹ, ko thì chả còn nhà để mà trở về, các bác trên này cứ bảo ly hôn mới thoát, nhìn mẹ mình như vậy em cũng ko nỡ.
Đổi điện thoại cho mẹ bạn chưa ? dùng mấy cái trăm k khỏi vào nghe

HugeFirePrince

Đi bộ
Mấy nay bạn của mẹ em cũng cứ nhắn cho mẹ em kêu mẹ em tham gia
Cũng hên mẹ em nghe thấy không thích với em lên diễn đàn đọc được nên dứt khoát né chứ không lỡ thử là coi như xong rồi
Mẹ của em đã nhắn là nghe rồi không thích mà vẫn bị chèo kéo khoe thành tích chạy bộ các kiểu , khoe đã thay đổi được chồng , thay đổi được con i chang mấy trường hợp trên luôn
em lên coi mấy quảng cáo thì thấy ảo ma canada quá, mấy cái clip leo núi các kiểu nhìn cũng sung sung giống thiệt cũng là chiêu lừa luôn hả các bác, thấy có tour gì đó dẫn con theo

Dím Khoai

Xe đạp
Mấy nay bạn của mẹ em cũng cứ nhắn cho mẹ em kêu mẹ em tham gia
Cũng hên mẹ em nghe thấy không thích với em lên diễn đàn đọc được nên dứt khoát né chứ không lỡ thử là coi như xong rồi
Mẹ của em đã nhắn là nghe rồi không thích mà vẫn bị chèo kéo khoe thành tích chạy bộ các kiểu , khoe đã thay đổi được chồng , thay đổi được con i chang mấy trường hợp trên luôn
em lên coi mấy quảng cáo thì thấy ảo ma canada quá, mấy cái clip leo núi các kiểu nhìn cũng sung sung giống thiệt cũng là chiêu lừa luôn hả các bác, thấy có tour gì đó dẫn con theo
Nộp đống tiền vào đi leo Fansipan và sang Malaysia leo Kinabalu thật bác ạ. Leo bộ luôn, chiêu trò dẫn dắt giống như bắt chạy bộ cả thôi.

Leon.nguyen1986

Xe đạp
Giờ cùng nhau tố lên chính phủ thì may ra chính quyền vào cuộc. Ai có bằng chứng cụ thể không?

CoPy

Đi bộ
Cháo các bác. Nay em mới tìm thấy Group chia sẻ nói về cái bọn lừa đảo Minh Trí Thành và mụ Lanh. Vợ em đã mất vói bọn c hó 10 triệu rồi. Em đã chọ vk em đọc tất cả các ý kiến của các bác và em cũng ngồi phân tích cho vk. Rất may mắn cho em là vk đã nhận ra bộ mặt thật của bọn c hó Lanh- MTT xóa hết out hết tất cả các Zoom, hội nhóm chặn hết các Sale cua nó. Em cảm ơn các bác chia sẻ. Mòi các bác 🍺

Leon.nguyen1986

Xe đạp
Chúc mừng bạn. Mình thì ko dc như vậy khi vợ mình vẫn lao đầu vào. Mất 100 củ rồi. Bọn này nó lập nhiều group lừa từ ngắn hạn trung hạn dài hạn. Tinh vi vô cùng

Lã Phá Luân

Xe máy
Chúc mừng bạn. Mình thì ko dc như vậy khi vợ mình vẫn lao đầu vào. Mất 100 củ rồi. Bọn này nó lập nhiều group lừa từ ngắn hạn trung hạn dài hạn. Tinh vi vô cùng
Ngăn chặn quyết liện bằng mọi cách đi bác, nếu làm mọi cách mà ko đc thì chia tay sớm cho nhẹ người

Leon.nguyen1986

Xe đạp
Tội 2 đứa con bác ơi. Giờ để tự nhận ra or bà kia bị chính phũ rớ tới

Dím Khoai

Xe đạp
Cháo các bác. Nay em mới tìm thấy Group chia sẻ nói về cái bọn lừa đảo Minh Trí Thành và mụ Lanh. Vợ em đã mất vói bọn c hó 10 triệu rồi. Em đã chọ vk em đọc tất cả các ý kiến của các bác và em cũng ngồi phân tích cho vk. Rất may mắn cho em là vk đã nhận ra bộ mặt thật của bọn c hó Lanh- MTT xóa hết out hết tất cả các Zoom, hội nhóm chặn hết các Sale cua nó. Em cảm ơn các bác chia sẻ. Mòi các bác 🍺
Chúc mừng bác và gia đình ạ. 10tr cho 1 bài học nhớ đời là quá rẻ rồi, ăn mừng thôi bác ơi!

CoPy

Đi bộ
Chúc mừng bác và gia đình ạ. 10tr cho 1 bài học nhớ đời là quá rẻ rồi, ăn mừng thôi bác ơi!
Cảm ơn bác Cũng may mà em phát hiện ra sớm khi mà thấy vk nghe và bảo học suốt ngày sáng sớm, trưa, tối. Lúc đầu cũng không để ý sau có nghe qua thấy nói phét nhiều quá và đang giảng lại cứ quảng cáo khóa học giá đang cao ngút lại giảm giá, kêu gọi chuyển khoản nhanh ... là mình thấy có vấn đề. Mình cũng nói mất mấy hôm VC còn giận nhau nữa.. Cũng may là vk đã hiểu ra khi mình cho đọc các bác chia se ở đây

Lã Phá Luân

Xe máy
Cảm ơn bác Cũng may mà em phát hiện ra sớm khi mà thấy vk nghe và bảo học suốt ngày sáng sớm, trưa, tối. Lúc đầu cũng không để ý sau có nghe qua thấy nói phét nhiều quá và đang giảng lại cứ quảng cáo khóa học giá đang cao ngút lại giảm giá, kêu gọi chuyển khoản nhanh ... là mình thấy có vấn đề. Mình cũng nói mất mấy hôm VC còn giận nhau nữa.. Cũng may là vk đã hiểu ra khi mình cho đọc các bác chia se ở đây
Mọi người chia sẻ ở đây mục đích là bớt đc người nào dính vòa cái học viện MTT khốn nạn này là rất vui
Chúc mừng bác !