[Funland] Em được mợ OF xinh đẹp tuyệt trần chữa khỏi bệnh nan y (phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

edgar91

Xe đạp
Cụ dự chuẩn ạ. Thực tế em quan sát thấy mợ ấy tập các bài đều chưa đúng 100% với hướng dẫn và bài mẫu của mợ Thái Y.
Bài đi bộ tay mợ ấy để chưa chuẩn nhưng khi mợ ấy đi ngang thì em thấy thân mợ ấy vươn thẳng lắm ạ. Bài dí thì mợ ấy cúi gập cả nửa người xuống. Còn bài tó vêu thì hai bàn tay mợ ấy dựng vuông lên xong một tay vòng qua đầu còn tay kia vòng xuống bụng.
Cảm nhận của em là mợ ấy thực hiện các động tác ấy rất thoải mái và nhẹ nhàng nên có lẽ các động tác biến tấu 1 chút như vậy lại phù hợp với mợ ấy chăng?
Chiều tối nay em lại bơi. Nếu gặp được mợ ấy em sẽ giao lưu rồi báo cáo cụ nhé. :D
Tập như thế sẽ đau lưng đấy cụ ạ.
Em tập bài dí này mỗi ngày suốt mấy tháng qua mà lâu lâu vẫn phải mở khẩu quyết của c MM lên đọc lại, rồi đọc bình luận của các cụ các mợ để chỉnh tư thế lại cho đúng nhất.

Ko biết các cụ các mợ thế nào, cảm giác khi tập bài dí là có 1 khu vực bên trong cơ thể, đoạn giữa lỗ hậu và ụ súng (e ko biết gọi tên nó là gì) rất là phê =)) Sáng nào dậy e cũng uống 500ml nước rồi dí 20 phát khởi đầu ngày mới. Các mợ thì ko sao, các cụ nên quay mặt vào tường ạ, chứ em thấy tập bài dí này buổi sáng hay bị dựng lều, quay vào tường để ko ai thấy ạ =))))))

sakai_yo

Xe lăn
Các mợ thì ko sao, các cụ nên quay mặt vào tường ạ, chứ em thấy tập bài dí này buổi sáng hay bị dựng lều, quay vào tường để ko ai thấy ạ =))))))
Bài này em chỉ tập trong nhà thôi ạ, không bao giờ dám tập bên ngoài.

onano69

Xe container
Tập như thế sẽ đau lưng đấy cụ ạ.
Em tập bài dí này mỗi ngày suốt mấy tháng qua mà lâu lâu vẫn phải mở khẩu quyết của c MM lên đọc lại, rồi đọc bình luận của các cụ các mợ để chỉnh tư thế lại cho đúng nhất.

Ko biết các cụ các mợ thế nào, cảm giác khi tập bài dí là có 1 khu vực bên trong cơ thể, đoạn giữa lỗ hậu và ụ súng (e ko biết gọi tên nó là gì) rất là phê =)) Sáng nào dậy e cũng uống 500ml nước rồi dí 20 phát khởi đầu ngày mới. Các mợ thì ko sao, các cụ nên quay mặt vào tường ạ, chứ em thấy tập bài dí này buổi sáng hay bị dựng lều, quay vào tường để ko ai thấy ạ =))))))
Kụ dí 20 phát là quá khủng đấy, em chỉ Dí 5-6 phát thôi ;)) nhưng em chia ra làm nhiều lần, sáng trưa chiều tối :)

VQ_A8

Xe tăng
Em Mị khoe tí thành tịu ngày hôm nay. Người thật việc thật trong OF này đấy ạ, Cụ mợ nào muốn liều thuốc liệu pháp tế bào gốc cung nữ ngày xưa thì đăng ký với em nhé hihi. Cháu này bị viêm da cơ địa trên mặt mà em Mị xử chỉ qua 5 thang thuốc đã đẹp thế này rồi.

Em cũng bị viêm da cơ địa ở mặt, mợ cho em xin thông tin địa chỉ để lấy thuốc nhé!

King_man

Xe đạp
Kính chào mợ MyMac và cccm trên thớt này ạ!
Báo cáo cccm, em cũng xin tự nhận là một fan của mợ MyMac!
Em cảm thấy rất may mắn khi được đọc thớt này (em tàu ngầm OF cũng lâu rồi). Em không những đọc hết mà đọc rất chậm và không bỏ sót tầng nào (giống thời xưa cứ cầm được tờ báo hay quyển sách nào là phải đọc hết chữ, từ tên nxb đến in liêu chiểu bao nhiêu). Những bài thuốc và hướng dẫn của mợ thật tuyệt vời, mợ viết với tấm lòng rộng mở, giúp đỡ những người xa lạ nhiệt tình, không vụ lợi hay nề hà điều chi. Thế giới này chắc cũng hiếm những người như mợ. Em muốn gửi lời cảm ơn sâu sắc vì tấm lòng của mợ.
Em mạo muội xin phép mợ là em phải copy các hướng dẫn và comment của mợ ra file word để lưu trữ vì nhỡ không may thớt bị thất lạc đâu không tìm được. Em copy ra phải đến hơn 200 trang rồi ấy.
Em thấy mợ không chỉ giỏi về thuốc mà mợ viết cũng rất hay, xúc tích, dễ hiểu, câu văn trôi chảy, mà cũng khoẻ viết.
Hy vọng là có ngày thấy mợ MyMac mở phòng mạch để được diện kiến Thái Y !

hairyscary

Xe điện
Kính chào mợ MyMac và cccm trên thớt này ạ!
Báo cáo cccm, em cũng xin tự nhận là một fan của mợ MyMac!
Em cảm thấy rất may mắn khi được đọc thớt này (em tàu ngầm OF cũng lâu rồi). Em không những đọc hết mà đọc rất chậm và không bỏ sót tầng nào (giống thời xưa cứ cầm được tờ báo hay quyển sách nào là phải đọc hết chữ, từ tên nxb đến in liêu chiểu bao nhiêu). Những bài thuốc và hướng dẫn của mợ thật tuyệt vời, mợ viết với tấm lòng rộng mở, giúp đỡ những người xa lạ nhiệt tình, không vụ lợi hay nề hà điều chi. Thế giới này chắc cũng hiếm những người như mợ. Em muốn gửi lời cảm ơn sâu sắc vì tấm lòng của mợ.
Em mạo muội xin phép mợ là em phải copy các hướng dẫn và comment của mợ ra file word để lưu trữ vì nhỡ không may thớt bị thất lạc đâu không tìm được. Em copy ra phải đến hơn 200 trang rồi ấy.
Em thấy mợ không chỉ giỏi về thuốc mà mợ viết cũng rất hay, xúc tích, dễ hiểu, câu văn trôi chảy, mà cũng khoẻ viết.
Hy vọng là có ngày thấy mợ MyMac mở phòng mạch để được diện kiến Thái Y !
Cụ xem trang đầu có link tới file word một cụ đã làm rồi. Xong nhân tiện cụ bổ sung thêm rồi up lên lại. Chúng em được hưởng nhờ :D
Cám ơn cụ trước!

Sửa file thỉnh thoảng cụ đứng dậy vươn vai và...dí nhé.

hairyscary

Xe điện
Nay chợ chiều mưa gió lạnh, rau củ thịt thà cái gì cũng đắt, khách sạn cho em ăn kiểu Pháp. Thấy các cụ mợ khoe đĩa nên em không cầm lòng được.

Mà tốn bia phết. 6 hạt cũng hết 1 lon.

buicongchuc

Xe ba gác
Nay chợ chiều mưa gió lạnh, rau củ thịt thà cái gì cũng đắt, khách sạn cho em ăn kiểu Pháp. Thấy các cụ mợ khoe đĩa nên em không cầm lòng được.

Tốn quá, em chỉ 2 hạt 1 lon 🙄

onano69

Xe container

Giờ đĩa em có tí tanh ;))

Ennho88

Xe Cứu Trợ
Mợ MyMac ơi cho em xin đăng ky liệu pháp tế bào gốc cung nữ với ạ!

Em xin thông tin, địa chỉ để lấy thuốc với ạ!
Em xin cảm ơn mợ nhiều ạ!

Thuốc lá Sông Cầu là sản phẩm của Nhà máy Thuốc lá Hà Bắc (nay là Nhà máy Thuốc lá Bắc Sơn) tại Đáp Cầu, Bắc Ninh. Bao thuốc lá Sông Cầu bắt đầu xuất hiện trên thị trường từ những năm cuối thập niên 1960. Mặc dù sản phẩm lúc bấy giờ chưa có đầu lọc, giấy lót bạc và bao bì đơn giản nhưng nhờ hương vị đậm đà, thuốc lá Sông Cầu rất được ưa chuộng. Thời bấy giờ có câu “Sông Cầu là đầu câu chuyện” chỉ sự xuất hiện phổ biến của bao thuốc lá Sông Cầu trong xã giao lớn/ nhỏ hàng ngày để mọi chuyện được thuận lợi ạ
Sông Cầu là loại phổ thông nhất ở MB một thời, nó ko có giấy bạc
Dưới nó là các loại Trường Sơn, Đồ Sơn, Sapa, Tam Đảo, Tam Thanh...
Trên nó lần lượt là Điện Biên bao bạc, Thủ Đô, Thăng Long, Ba Đình.
Ba Đình là loại giành cho Vip.

buicongchuc

Xe ba gác
Có vẻ giống cái của em hehe. Mỗi tội vỏ nhiều mà ruột ít.
Mợ có cái đĩa lạ nhỉ? Em nhìn mãi mà chưa nghĩ ra để chuyên dùng cái gì.
Sáng ra lắm chuyện đau đầu, em ra pha ly trà rồi mân mê cái huyệt sau gáy.

buicongchuc

Xe ba gác

benq

Xe điện

buicongchuc

Xe ba gác
E có cái đĩa cô tiên này k biết hợp bộ trên không...
Thuốc Con mèo này vẫn thấy có bán cc ah
Nhà em cũng còn ít đĩa cô tiên mua từ quãng đầu năm 2000 thì phải. Đĩa này dùng để úp ly bộ trên em thấy hợp, hoặc làm đĩa lót cho cái ấm.

Trạng thái
Thớt đang đóng