[Funland] Em được mợ OF xinh đẹp tuyệt trần chữa khỏi bệnh nan y (phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng
Ấm này hình như trên bàn có lọ huệ tây loa kèn đi kèm thì phải, về tay Lão lại ghép vào lọ cúc :))
Ấm to em đang ko biết nên pha trà gì cho hợp, đành cất tạm vậy

Về hoa, Em không thích mang dòng hoa loa kèn đem nhốt trong nhà nên nhà em hiếm khi có mấy loại đó.

Cúc hay chính xác là những loại be bé phù hợp với không gian chật hẹp ở bàn nước nhà em thì em hay chọn không cứ là cúc :)

Bông này em cấu sau vườn, chắc đc gần tuần

channuoi

Xe đạp
Hôm nay em có ấm này

Nó đứng cạnh anh em của nó

Ui cái bộ môn ấm chén này thì em cũng thích. Hôm nay em mới on khí chậm chân rồi. Mà em làm trâu cũng được. Mạo muội bẩm cụ Chã: Không biết cụ Chã còn cái ấm sứ HD nào không, cụ dón tay để em 1 cái. Em cũng toàn độc ẩm mà 1" ẩm" của em cỡ cốc trà đá ngoài hàng. Cụ "xiem xiem" còn bộ ấm chén nào cho em đăng ký với ah.

Chỉnh sửa cuối:

Mẹ Thanh Trà

Đi bộ
Em chào cả nhà MM FC (hội fan cuồng của mợ MyMax)!
Từ hồi bác hàng xóm Matxech giới thiệu cho thớt này, em như bị nghiện ấy, nghiện hơn cả FB.
Nay em vào chào chỉ là để khoe cây Ngọc Bích mới mua trên Shoppe vì nó to ngoài sức tưởng tượng của em.
Sao em insert ảnh mà cứ bị lỗi nhỉ? Mong các Cụ Mợ chỉ giáo.

Sent from SM-N960N via OTOFUN

Ui cái bộ môn ấm chén này thì em cũng thích. Hôm nay em mới on khí chậm chân rồi. Mà em làm trâu cũng được. Mạo muội hỏi cụ Chã: Không biết cụ Chã còn cái ấm sứ HD nào không, cụ dón tay để em 1 cái. Em cũng toàn độc ẩm mà 1" ẩm" của em cỡ cốc trà đá ngoài hàng. Cụ "xiem xiem" còn bộ ấm chén nào cho em đăng ký với ah.
Em vẫn còn dư vài combo như dưới, cụ không chê thì PM địa chỉ cho em

Em chào cả nhà MM FC (hội fan cuồng của mợ MyMax)!
Từ hồi bác hàng xóm Matxech giới thiệu cho thớt này, em như bị nghiện ấy, nghiện hơn cả FB.
Nay em vào chào chỉ là để khoe cây Ngọc Bích mới mua trên Shoppe vì nó to ngoài sức tưởng tượng của em.
Sao em insert ảnh mà cứ bị lỗi nhỉ? Mong các Cụ Mợ chỉ giáo.

Sent from SM-N960N via OTOFUN
Chào mợ Trà Xanh!
Ở đây chỉ có nhiều người cuồng mợ MM thôi chứ chưa lập hội, thế nên ai nói sai thì không up được ảnh chứ ko lỗi lầm gì đâu ạ

buicongchuc

Xe ba gác

Binhyennoiay

Xe điện
Ấm to em đang ko biết nên pha trà gì cho hợp, đành cất tạm vậy

Về hoa, Em không thích mang dòng hoa loa kèn đem nhốt trong nhà nên nhà em hiếm khi có mấy loại đó.

Cúc hay chính xác là những loại be bé phù hợp với không gian chật hẹp ở bàn nước nhà em thì em hay chọn không cứ là cúc :)

Bông này em cấu sau vườn, chắc đc gần tuần

Ngắm bộ ấm chén vs lọ hoa này thấy tâm an dịu nhẹ cụ ạ. Với em, hoa cứ cắm lọ be bé là xinh. Hôm qua em ngồi ở vỉa hè một quán cf, phía bên trong có mấy lọ hoa nhỏ cắm cúc Tanna yêu lắm mà em ko kịp chụp lại để khoe cụ chã.

Mimeo

Xe điện
Mềm mũm mĩm ấm như nóng ý
Mịn màng, mềm mại, mũm mĩm, ấm áp, dễ chịu :x

Đôi bàn tay mà chỉ muốn được chạm vào, được nắm lấy mãi ấy.

Ở góc độ kinh tế, theo em tìm hiểu được là Ho li út trả catxe cho bàn tay đóng thế rất cao, cao hơn rất nhiều so với đóng thế cảnh nude để v1 trần. Bởi vì v1 đụng chạm dao kéo được, chứ bàn tay thì đâu có chỉnh sửa đc gì. Chẳng thế mà hợp đồng bảo hiểm bàn tay của mấy cô người mẫu cao đến mức vài triệu Biden L-)

Còn đôi bàn tay chẩn huyệt đồ ăn đứt máy chụp X quang này, hic hic, quả là vô giá, đáng quý vô cùng. Nên là em mong Mợ Thái y cố gắng giữ gìn đôi tay thật cẩn thận ạ.

nguyet_ck

Xe đạp
Mịn màng, mềm mại, mũm mĩm, ấm áp, dễ chịu :x

Đôi bàn tay mà chỉ muốn được chạm vào, được nắm lấy mãi ấy.

Ở góc độ kinh tế, theo em tìm hiểu được là Ho li út trả catxe cho bàn tay đóng thế rất cao, cao hơn rất nhiều so với đóng thế cảnh nude để v1 trần. Bởi vì v1 đụng chạm dao kéo được, chứ bàn tay thì đâu có chỉnh sửa đc gì. Chẳng thế mà hợp đồng bảo hiểm bàn tay của mấy cô người mẫu cao đến mức vài triệu Biden L-)

Còn đôi bàn tay chẩn huyệt đồ ăn đứt máy chụp X quang này, hic hic, quả là vô giá, đáng quý vô cùng. Nên là em mong Mợ Thái y cố gắng giữ gìn đôi tay thật cẩn thận ạ.
ước gì mình được chạm vào bàn tay ấy, í quên được bàn tay ấy chạm vào chứ nhỉ 😍😍😍

Mimeo

Xe điện
ước gì mình được chạm vào bàn tay ấy, í quên được bàn tay ấy chạm vào chứ nhỉ 😍😍😍
Dạ, xếp hàng và hy vọng may mắn sớm đến lượt mợ ạ :)

Em mong xuân tới cũng là lúc Mợ ấy triển khai Phòng mạch Mymac như phối cản 3D của cụ kts bên trên. Càng nhiều người có cơ hội được Mợ Thần y thăm khám chữa bệnh. Thầy thuốc, bác sĩ có tâm tài đức đâu được mấy người.

Ngắm bộ ấm chén vs lọ hoa này thấy tâm an dịu nhẹ cụ ạ. Với em, hoa cứ cắm lọ be bé là xinh. Hôm qua em ngồi ở vỉa hè một quán cf, phía bên trong có mấy lọ hoa nhỏ cắm cúc Tanna yêu lắm mà em ko kịp chụp lại để khoe cụ chã.
Cảm ơn mợ đã động viên.
Thật ra đã là thú chơi thì cần say mê và chơi rồi sẽ hiểu và tuân thủ các nguyên tắc, cắm hoa, chơi hoa - một thú chơi tao nhã và tinh tế lại càng phải vậy.

Thế nhưng hiện tại em chưa đủ Tĩnh và Tinh để có thể chơi hoa theo đúng nghĩa, vậy nên cứ xoay sở có gì dùng nấy cho phù hợp với không gian và hoàn cảnh của mình, miễn sao khi mình ngắm lại cái không gian ấy thấy có sự thư giãn là tự thấy được.
Để khi nào thật sự Tĩnh rồi sẽ từ từ Tinh mợ nhỉ :)

onano69

Xe container
Nay mưa lạnh phết, 6h em dậy chắp tay sau đuýt đi đi lại lại soi cây mà giời vẫn tối ;))

Khem

Xe buýt
Em lại đang được ở một vùng biển nắng vàng rực rỡ, cũng vừa hoàn thành xong một vòng các bài tập của mợ Thần y. Giờ nhẩn nha uống nước lọc, nghe tiếng chim hót ríu rít trên hàng cây chà là bên ngoài, chờ ông chồng tỉnh giấc cho đi ăn sáng. Thấy cuộc đời cũng khá đáng yêu dù nhiều việc lo toan.

Ngày mới, chúc các cụ, mợ nhiều niềm vui và căng tràn năng lượng tốt đẹp ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng