[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

quynhanh.vu88

Xe đạp
Chuẩn mợ nhỉ. Em cũng y như mợ cảm thấy khí huyết lưu thông tốt hơn. Hy vọng tập lâu dài da dẻ đẹp hơn. Cảm ơn mợ MyMac nhiều lắm.
Vâng mợ. Bài thể dục này hợp với cháu lắm vì cháu không vận động mạnh được ạ.
mợ cần đẹp da dày tóc thì có bài lá dâu tằm hạ thổ sao vàng tán nhuyễn + vừng đen rang tán nhuyễn trộn theo tỷ lệ 1:1 hoặc 2:1 ấy mợ.
Mợ chịu khó lội lại còm 6 mấy có bài hướng dẫn của mợ My ạ. Hoặc mợ qua bên thớt bệnh xá có thớt của cụ chã Hungalpha đã tổng hợp sẵn các bài của Mợ MyMac bên đó mợ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

quynhanh.vu88

Xe đạp
Ừ, "cháu" còn trẻ nên mắt kém là phải, đâu có như "bác"
Bác lại chọc cháu. 😂😂😂
Cháu hóng hôm nào mát giời bác có hứng bác chia sẻ cho cccm bí quyết tóc đen, mắt sáng ạ.
Hôm nay cháu hết rượu mời bác, cho cháu khất mai ạ.

Cụ tả mồm thế ai biết, cụ phải up ảnh đo hiện vật trước khi uống và sau khi uống thì mới rõ ràng chứ :D
Em quên mất không chụp. Tiếc tiếc là ;)

Bi h thì em mới biết đêm cụ hay lọ mọ vào đây, chắc ko chống đẩy đươc.
Thì không nên mới để cậu với xúc thành bạn chứ ;)

cụ vào team 2tạ thóc roài thì mong ước gì nữa, để bài 5cm plus kia cho các cụ khác đê ;;)
Vậy giờ xem có bài thuốc nào ngón tay to và phần lưỡi linh hoạt bác nhỉ ;)

Khem

Xe buýt
Mợ MyMac ơi, em bị mâu thuẫn giữa việc lo cho mợ quá tải và cái sự sốt ruột của em. Và cái chính là mấy hôm nay em đau nhiều hơn. Nên em mạnh dạn cầu viện mợ, mong mợ xem giúp trường hợp của em với ạ.

Em thừa hưởng combo bệnh này của mẹ em: xoang (đã mổ năm 1999), tiểu đường (mới phát hiện vài tháng nay), có xu hướng viêm khớp dạng thấp giống mẹ, giờ ngày nào bác sĩ cũng cho uống glucosamina sulphate. Đặc biệt, em bị suy tuyến thượng thận gần 20 năm nay rồi ạ, cơ thể lúc nào cũng mệt mỏi, muốn ngất đi. Vào viện, mấy lần các bác sĩ đều thốt lên: mạch như này mà vẫn đi lại được à, và giữ luôn ở viện.

Khoảng 7 tháng nay, em bị đau nhói ở ngực trái, về chiều đau nhiều hơn, lúc nào buồn mệt thì đau nhiều hơn. Em đi khám nhiều viện, nhiều bác sĩ rồi mà chưa ra là bệnh gì cả ạ. Tất cả các nghi ngờ của các bác sĩ đều đã được loại trừ: em đã khám chuyên khoa vú (2 lần), phổi, hô hấp, tim (đã loại trừ mạch vành), loại trừ các bệnh tuyến giáp, tuyến yên, não, khám tổng quát. Càng ngày em càng đau nhiều hơn, nó đau rộng hơn ở ngực trái, xuyên ra lưng và 2 tháng gần đây thì nó đau lan xuống cánh tay trái, xuống đến tận đầu ngón tay. Cứ uống giãn cơ, giảm đau thì khỏi. Rời ra lại đau. Hiện các bs chẩn đoán em bị rối loạn lo âu.

Em ăn ngủ tốt, cũng không phải suy nghĩ về tiền bạc, công việc hay gia đình gì, chỉ là sống hơi nhạy cảm một chút và hay lo lắng cho người xung quanh.

Do bị suy tuyến thượng thận nên cách đây gần 20 năm, bs nói em sẽ tăng cân liên tục, khó kiểm soát, ăn ít cũng tăng cân.

Em đọc kĩ các còm mợ viết, nhất là các còm về vấn đề thần kinh, sức khỏe tâm thần, em thấy giống mình thế nào ấy ạ. Em thấy mình hay hồi hộp, sợ hãi, giật mình, trí nhớ giảm sút.

Em mệt không tập nặng được nhưng ngày nào chồng em cũng dựng em dậy đi hít thở khí trời, đi bộ, vận động nhẹ nhàng. Từ hồi có mợ chỉ cho vài tuyệt chiêu, em chăm chỉ đi bộ theo cách mới, dí vào dí ra, tinh thần phấn chấn hơn, nhưng chỗ ngực trái và tay trái vẫn đau không giảm, rất khó chịu mợ ạ.

Em biên dài mong mợ thông cảm cho em. Em đội ơn mợ.

manhcsic

Xe tăng
Em muốn bài thuốc nào mà khi uống vào 10h là mắt nhắm tịt lại, không mở mắt ra được í mợ ơi.
Thuốc thì dễ nhưng bác thực hiện lại khó. Muốn 10 h ngủ thì chỉ cần 11h30 bác lên giường và nhắm mắt.

manhcsic

Xe tăng
Mợ MyMac ơi, em bị mâu thuẫn giữa việc lo cho mợ quá tải và cái sự sốt ruột của em. Và cái chính là mấy hôm nay em đau nhiều hơn. Nên em mạnh dạn cầu viện mợ, mong mợ xem giúp trường hợp của em với ạ.

Em thừa hưởng combo bệnh này của mẹ em: xoang (đã mổ năm 1999), tiểu đường (mới phát hiện vài tháng nay), có xu hướng viêm khớp dạng thấp giống mẹ, giờ ngày nào bác sĩ cũng cho uống glucosamina sulphate. Đặc biệt, em bị suy tuyến thượng thận gần 20 năm nay rồi ạ, cơ thể lúc nào cũng mệt mỏi, muốn ngất đi. Vào viện, mấy lần các bác sĩ đều thốt lên: mạch như này mà vẫn đi lại được à, và giữ luôn ở viện.

Khoảng 7 tháng nay, em bị đau nhói ở ngực trái, về chiều đau nhiều hơn, lúc nào buồn mệt thì đau nhiều hơn. Em đi khám nhiều viện, nhiều bác sĩ rồi mà chưa ra là bệnh gì cả ạ. Tất cả các nghi ngờ của các bác sĩ đều đã được loại trừ: em đã khám chuyên khoa vú (2 lần), phổi, hô hấp, tim (đã loại trừ mạch vành), loại trừ các bệnh tuyến giáp, tuyến yên, não, khám tổng quát. Càng ngày em càng đau nhiều hơn, nó đau rộng hơn ở ngực trái, xuyên ra lưng và 2 tháng gần đây thì nó đau lan xuống cánh tay trái, xuống đến tận đầu ngón tay. Cứ uống giãn cơ, giảm đau thì khỏi. Rời ra lại đau. Hiện các bs chẩn đoán em bị rối loạn lo âu.

Em ăn ngủ tốt, cũng không phải suy nghĩ về tiền bạc, công việc hay gia đình gì, chỉ là sống hơi nhạy cảm một chút và hay lo lắng cho người xung quanh.

Do bị suy tuyến thượng thận nên cách đây gần 20 năm, bs nói em sẽ tăng cân liên tục, khó kiểm soát, ăn ít cũng tăng cân.

Em đọc kĩ các còm mợ viết, nhất là các còm về vấn đề thần kinh, sức khỏe tâm thần, em thấy giống mình thế nào ấy ạ. Em thấy mình hay hồi hộp, sợ hãi, giật mình, trí nhớ giảm sút.

Em mệt không tập nặng được nhưng ngày nào chồng em cũng dựng em dậy đi hít thở khí trời, đi bộ, vận động nhẹ nhàng. Từ hồi có mợ chỉ cho vài tuyệt chiêu, em chăm chỉ đi bộ theo cách mới, dí vào dí ra, tinh thần phấn chấn hơn, nhưng chỗ ngực trái và tay trái vẫn đau không giảm, rất khó chịu mợ ạ.

Chỗ bôi đậm là do bạn mạch chậm bẩm sinh (khoảng 50). Khi mạch chậm bẩm sinh thì bình thường. Các kê khác mình không biết.

Khem

Xe buýt
Chỗ bôi đậm là do bạn mạch chậm bẩm sinh (khoảng 50). Khi mạch chậm bẩm sinh thì bình thường. Các kê khác mình không biết.
Thế hả cụ, mà lúc nào em cũng mệt í ạ. Em hay kiểu muốn ngất, nếu em buông xuôi, lăn đùng ra đó thì sẽ là ngất thật, còn em cố gắng thì ko bị, nhưng rất mệt ạ. Vài lần giận dỗi cụ xã nhà em, em tí định lăn ra ngất cho lão biết tay, nhưng nghĩ chắc lão sợ lắm nên lại thôi. Em cảm ơn cụ ạ.

manhcsic

Xe tăng
Thế hả cụ, mà lúc nào em cũng mệt í ạ. Em hay kiểu muốn ngất, nếu em buông xuôi, lăn đùng ra đó thì sẽ là ngất thật, còn em cố gắng thì ko bị, nhưng rất mệt ạ. Vài lần giận dỗi cụ xã nhà em, em tí định lăn ra ngất cho lão biết tay, nhưng nghĩ chắc lão sợ lắm nên lại thôi. Em cảm ơn cụ ạ.
Thông tin bạn cấp mình tra cứu mạng (bs google) khả năng bác bị triệu chẹn kênh can xi.
Tham khảo: https://benhvientrieuson.vn/web/trang-chu/thu-vien-tai-lieu/tai-lieu-duoc/co-che-tac-dung-cua-thuoc-chen-kenh-canxi-voi-co-the.html

Bác lại chọc cháu. 😂😂😂
Cháu hóng hôm nào mát giời bác có hứng bác chia sẻ cho cccm bí quyết tóc đen, mắt sáng ạ.
Hôm nay cháu hết rượu mời bác, cho cháu khất mai ạ.
Dễ mà
"Bác" tuyền làm những nghề tốt cho mắt: sửa đồng hồ, IT, giờ thêm dán mắt vào ĐT nữa - thế là mắt tinh
Còn tóc đen thì rượu bia uống nhiều, thức khuya, chọn dầu gội có nồng độ chất tẩy mạnh là đẹp tóc ngay

Viêm khớp dạng thấp em cũng đang giống mợ. Để em đưa mợ vào nhóm Xương khớp, mợ đọc kỹ quy định và viết ngắn gọn trong nhóm ấy nhé

Matxech

Xe container
Đâu em có cho thuốc dài 5cm đâu. Em cho thuốc ngắn hơn 5cm mà. Anh kiểm tra lại đơn thuốc em cho đi. Uống hết thuốc rồi mà vẫn không chịu đọc đơn là sao ta?
Chắc mợ em vừa kê thuốc vừa giở sổ thù vặt ra xem chã này thu kiếm bn lần rùi

Matxech

Xe container
Em nghe nói gấu có tiến triển tốt hả cụ
Cám ơn cụ
Gấu em tiến triển tốt
Đã lâu lắm rồi mới kêu đói và giục ck đi náu cơm
Ngủ ngon và sâu hơn dù ko uống thuốc ngủ
Chân bên đau giảm được 50% dù mới uống 2/3 liều
Cảm giác sau uống thuốc như thuốc nó chạy xuống tay chân
E cũng cập nhật mọi thông tin với mợ MyMac ngay và luôn
Tình trạng bệnh của vk e khá nặng và hiếm gặp+ thêm vụ tai nạn sinh hoạt nữa nên sk kém
Rất may mắn được gặp mợ ý chứ nhiều khi cảm thấy bất lực và mệt mỏi mà ko dám nói ra

Cám ơn cụ
Gấu em tiến triển tốt
Đã lâu lắm rồi mới kêu đói và giục ck đi náu cơm
Ngủ ngon và sâu hơn dù ko uống thuốc ngủ
Chân bên đau giảm được 50% dù mới uống 2/3 liều
Cảm giác sau uống thuốc như thuốc nó chạy xuống tay chân
E cũng cập nhật mọi thông tin với mợ MyMac ngay và luôn
Tình trạng bệnh của vk e khá nặng và hiếm gặp+ thêm vụ tai nạn sinh hoạt nữa nên sk kém
Rất may mắn được gặp mợ ý chứ nhiều khi cảm thấy bất lực và mệt mỏi mà ko dám nói ra
Chúc mừng vợ chồng cụ gặp Gặp thuốc tốt lại hợp, Thái y có tâm thì quá tuyệt vời

Matxech

Xe container
Chúc mừng vợ chồng cụ gặp Gặp thuốc tốt lại hợp, Thái y có tâm thì quá tuyệt vời
Quá có tâm và trách nhiệm cụ ạ
Nt mợ ý luôn trả lời ngay và đt cũng vậy dù còn gđ cv cuộc sống và bn bệnh nhân khác vậy nên e cũng chỉ báo cáo ngắn gọn để còn phần tg cho ng khác 😬

Khem

Xe buýt
Viêm khớp dạng thấp em cũng đang giống mợ. Để em đưa mợ vào nhóm Xương khớp, mợ đọc kỹ quy định và viết ngắn gọn trong nhóm ấy nhé
Em cảm ơn cụ ạ. Em vừa viết xong, cố gắng lắm mà vẫn hơi dài ạ, huhu

Trạng thái
Thớt đang đóng