[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

hacide

Xe tăng
Em sẽ thử phương pháp của cụ. Cảm ơn cụ nhiều
Cụ thử phương pháp này xem sao. nó như là chữa mẹo vậy vì chỉ làm 1 lần là khỏi! ( E đã chữa cho chính bản thân ). Quả cà độc dược cụ bẻ làm đôi, 1 nửa bôi vào hạt mụn cơm, 1nửa vứt đi. Chúc cụ mau lành bệnh

Mimeo

Xe điện
Các cụ các mợ nên thay chân gà công nghiệp bằng chân gà Đông Tảo sẽ hiệu quả hơn ;)
Khồng nhá Chã ơi, đừng xúi dại chúng em ^:)^thần y MM đã nói là chưn gà công nghiệp \:D/

Hic hic, em đã chén hết 9 cái chân, phải nhai dập rồi nhả xương vì khô xác quá, nhưng ko cố nổi chỗ đỗ với nếp vì no ì ạch mất rùi. Đấy, thật may là ko phải chân gà Đong Tảo của Chã. Rút kinh nghiệm sau em triển vào buổi sáng để hấp thụ tốt hơn ạ :)

Khồng nhá Chã ơi, đừng xúi dại chúng em ^:)^thần y MM đã nói là chưn gà công nghiệp \:D/

Hic hic, em đã chén hết 9 cái chân, phải nhai dập rồi nhả xương vì khô xác quá, nhưng ko cố nổi chỗ đỗ với nếp vì no ì ạch mất rùi. Đấy, thật may là ko phải chân gà Đong Tảo của Chã. Rút kinh nghiệm sau em triển vào buổi sáng để hấp thụ tốt hơn ạ :)
Chân gà Đông Tảo ăn ngon hơn, nhiều colagen hơn
Mà sao mợ phải cố nhỉ, cứ ăn một nửa xong chắp tay đi bách bộ, đi Dí một vòng rồi quay về ăn nốt

Mimeo

Xe điện
Chân gà Đông Tảo ăn ngon hơn, nhiều colagen hơn
Mà sao mợ phải cố nhỉ, cứ ăn một nửa xong chắp tay đi bách bộ, đi Dí một vòng rồi quay về ăn nốt
Ơ sao Chã biết là em cũng làm như thế. 9 cái em chia làm 3 lượt ăn cho đều, kết hợp đi catwalk quanh nhà, tiện thị phạm cho bu em cách đặt tay, khép đùi đi đương thẳng và ngó nghiêng cổ. Bu em bình thường cũng vẫn đi bộ nhưng tay vung vẩy 2 bên, quan trọng là để tay sau mit, 4 ngón tay phải chạm vào xương để mát xa chỗ ấy, lưu thông kinh lạc thì lại bỏ sót chưa làm. Phải chuẩn động tác thì mới có tác dụng được, Thần y đã viết chi tiết như thế cơ mà :>

Ngo Rung

Xe lăn
Mợ đọc chưa kỹ rồi. Day huyệt sau gáy (theo ảnh), huyệt trên đỉnh đầu tuyệt đối không động vào.
Huyệt đỉnh đầu như mợ My mô tả em nghĩ là huyệt Bách Hội. Huyệt này cũng là cửa sinh cửa tử của con người giống như huyệt Thái Dương. Bị đánh vào đấy khả năng đi gặp ông bà cao lắm :(

Chỉnh sửa cuối:

mevoyeuxe68

Xe tải

Em phải chia ra làm 3 bữa đấy .

Leanh65

Xe container
Hôm qua uống xong đêm thấy có phản ứng thuốc như mợ MyMac nói là cảm giác phừng phừng trên mặt, đi vs cũng có vẻ apple hơn thường ngày, đúng 4h em dậy đi Hà tĩnh mà tinh thần rất thoải mái, ko có cảm giác buồn ngủ mặc dù lái ct01 hơn 3h.
Nghỉ chân em mạnh dạn làm bát xáo lòng + MMM bảo ko cần kiêng khem lắm đâu (trc em đố dám đụng món này vì em đang "chào Buổi sáng" nặng) :))
Đói nên em còn gọi thêm bún cơ

xong xuôi em làm 1 cốc như MMM đã hd và trừ lại 1 cốc cho buổi tối nay

Chưa bh em có niềm tin đẩy lùi bệnh tật như lần này:-bd:-bd Cảm ơn MMM nhiều lắm :x
Em đọc mãi mà vẫn chưa lẩy số và hình dung ra cái bệnh chào buổi sáng của cụ.🤣 Hay là em không có "Cái buổi sáng" ấy nhỉ

Mecgi22

Xe máy
Em đọc mãi mà vẫn chưa lẩy số và hình dung ra cái bệnh chào buổi sáng của cụ.🤣 Hay là em không có "Cái buổi sáng" ấy nhỉ
hehe…tuổi cụ mà “chào buổi sáng” như cụ đang ngĩ thì là hàng cực phẩm rồi. Nhưng bệnh cụ Xuk kia là Gút….mo ling ợ 🤣

Phỗng new

Xe điện
hehe…tuổi cụ mà “chào buổi sáng” như cụ đang ngĩ thì là hàng cực phẩm rồi. Nhưng bệnh cụ Xuk kia là Gút….mo ling ợ 🤣
Em thề là mới đọc, em nghĩ là ông này mắc bệnh "lạ", lúc nào cũng chào cờ nên hơi ghen tỵ. Sau ngẫm lại thì là gout nên hết gato rồi :))

quynhanh.vu88

Xe đạp
Cháu bận lội còm nên hôm qua mới thực hành bài tập đi khép đùi và kết hợp chắp tay sau mít theo 3 nấc mợ MyMac hướng dẫn. Cháu đi được 2km ạ. Bình thường đi khoảng 1 km (2 tay buông không chắp sau mít) thì tim đã đập nhanh và thở dốc. Áp dụng theo bài tập của mợ thì không bị mệt và hơi thở rất đều ạ. Cánh tay phải của cháu bị tê và đau các đầu ngón tay nên khi chắp tay ở mức 3 thì vai phải bị mỏi và hơi đau. Đến tối thì thấy đỡ tê hơn. Về nhà lội còm thì thấy bài Dí Ra Dí Vào của mợ, cháu thực hành luôn. Trước cháu mang thai cách hơn 2 năm, cháu bị đau thắt lưng, sáng dậy cúi xuống đánh răng rất đau mợ ạ. Hôm qua cháu tập dí theo mợ hướng dẫn dí 5 cái đầu nó đau vãi luôn ạ, cháu cố làm thêm 5 cái nữa. Chắc cơ thể của cháu nhiều vấn đề quá, đụng đến đâu là đau mỏi đến đấy, giờ cháu phải siêng tập như mợ dạy mới được. Cháu kể cho mợ MM như này vì cháu thấy kỳ diệu quá ạ. Cháu bình thường kinh nguyệt không đều, mỗi lần tới tháng là nó kiểu lắt nhắt mấy hôm đầu…, hôm qua cháu tập combo mợ hướng dẫn thì tối về ‘xuất kinh’ luôn ạ. Cháu cảm tưởng như khi tập như vậy thì máu huyết lưu thông và nó đẩy ra hay sao ấy. Và đặc biệt, tối rất buồn ngủ ạ. Bình thường cũng đi bộ, cũng vận động nhưng không có cảm giác buồn ngủ như vậy. Hôm qua là lần đầu tiên cháu không cưỡng được cơn buồn ngủ mà ngủ trước 10 giờ ạ. Mọi ngày cứ nằm trằn trọc phải 1-2 giờ sáng mới ngủ. Phải nói kỳ diệu quá mợ ạ. Hôm nay cháu lại triển bài chân gà.
Mợ MM ơi, cháu có inbox cho mợ nhờ giúp cháu bệnh tiểu đường tuýp 1, nếu mợ có thời gian mợ xem hộ cháu với ạ. Cháu đội ơn mợ rất nhiều ạ.
Nhân đây, cho cháu gửi lời cảm ơn chân thành đến cụ Hấp, cụ chã Alpha đã lập thớt hữu ích quá ạ. Cháu 6-7 năm nay toàn tàu ngầm, nay mới dám ngoi lên để cám ơn cụ, mợ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

xukthal

Xe lăn
Tối qua em hoàn thành bài test rồi M3 nhé, sáng dậy tinh thần thoải mái và ko phừng phừng như hôm qua nữa 😁

xukthal

Xe lăn
Lại nghĩ đến cái chổi góc nhà hả bác? >:) >:) >:)

Đầu xù

Xe buýt
Báo cáo mợ MyMac và các cụ mợ, hôm nay em bắt đầu triển món chân gà hầm. 1kg được 14 cái chân. Em cho đầy đủ đúng lượng nguyên liệu, đếm đúng 9 cái chân, gạo nếp, lạc trắng và đỗ đen vào nồi áp suất, ninh 1 tiếng. Ra thành phẩm là như này ạ

Nhón tay chén thử thì thấy dẻo dính dễ ăn, xương cũng dừ hết cả rồi. Nhai được cả xương nhưng nhai xong thì xương nó bã và xác. Mợ cho em hỏi là nhả bã xương ra thì có được ko hay là cứ nuốt hết luôn vào bụng thế ạ?

Hihi, em hỏi thế này tự dưng nhớ đến câu chuyện bác sĩ dặn bệnh nhân ăn các quả trái có vỏ, ăn cả vỏ. Thì bệnh nhân tuân thủ triệt để, trình bày là ăn quả dừa thì hơi lâu với mỏi răng.
Nếu cháu bị tiểu đường tuyp 2 vậy có thể bỏ nếp ra ko ạ? MyMac ơi

Leanh65

Xe container
Lại nghĩ đến cái chổi góc nhà hả bác? >:) >:) >:)
Thì sáng nào thức dậy việc đầu tiên của em là cầm cái ấy mà bác. Chả có lẽ cụ xuk lại phải cầu cứu mợ xđtt chỉ để sáng sáng wets nhà. Hay là để em pím mợ ấy kê thuốc kèm thang 3L😄

sakai_yo

Xe lăn
Em copy vào word để lưu mà cứ bị màu nền web này là sao cccm ơi? Em nhớ ngày xưa em đã từng bỏ được màu nền mà giờ không sao làm được.

Trạng thái
Thớt đang đóng