[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

tauchien

Xe tăng
E đau hết cả hàm rùi mà mãi chả ra tiếng khạch nào cả
Lúc em ngồi làm ko thấy kêu, e phải đứng dậy đi lại luyện 1 lúc mới đc cụ ạ.
Cụ cứ kiên trì thử lại xem sao

Vâng cụ ạ. Chính nó đấy ạ nhưng tiếng Khạch này do xương nện vào nên nó chắc nịch hơn tiếng nuốt nước bọt khi đi máy bay hoặc khi lên đèo cao bị ù tai ạ
Thế thì ngon rồi, cảm ơn mợ
Ahii, em vừa thử lại và có vẻ kêu to hơn rồi và ngày càng thạo...
Haha, em trình cao hơn ối cụ mợ rồi nhá

edgar91

Xe đạp
Em cảm ơn c My về bài tập này.
2 năm trước em bị ông nhậu tông gãy xương hàm trên, bây giờ e tập theo mợ chỉ, mồm em đưa qua đưa lại thì bên nào cũng nghe "tạch" "tạch" :))))))

P/s: àh, đợt em mổ xong, ko mở mồm được như bt đâu, BS cũng có chỉ e tập như này, khác bài c My tí là ngoái mồm tự do lên xuống, trái phải,....tùy ý... Sau thì mồm e mới mở lại bình thường được, BS nói khi nào mở to mồm, nhét vừa 3 ngón tay thì khỏe :)))

Giờ gặp lại bài tập này, hóa ra nó có nhiều công dụng như vậy!

Chỉnh sửa cuối:

sakai_yo

Xe lăn
Thế là bên trái sắp nghễnh ngãng rồi đấy cụ ạ hihi.
Hic, qua tuổi 4x phát em thấy xuống thật mợ ạ. Nhiều khi đi từ phòng ngủ ra phòng khách mà em đã quên là mình ra để lấy cái gì rồi, chán lắm ý.

MyMac

Xe điện
Em cảm ơn c My về bài tập này.
2 năm trước em bị ông nhậu tông gãy xương hàm trên, bây giờ e tập theo mợ chỉ, mồm em đưa qua đưa lại thì bên nào cũng nghe "tạch" "tạch" :))))))

P/s: àh, đợt em mổ xong, ko mở mồm được như bt đâu, BS cũng có chỉ e tập như này, khác bài c My tí là ngoái mồm tự do lên xuống, trái phải,....tùy ý... Sau thì mồm e mới mở lại bình thường được, BS nói khi nào mở to mồm, nhét vừa 3 ngón tay thì khỏe :)))

Giờ gặp lại bài tập này, hóa ra nó có nhiều công dụng như vậy!
Em chúc mừng cụ ạ. Thính lực cụ và các bộ phận khác còn rất tốt ạ.

MyMac

Xe điện
:D bài này tập khó nhất trong các bài trước tới giờ ạ…Sáng sớm vừa chắp tay sau mít ngoài đường, vừa tập bài này cho dân tình hốt hoảng….Tạ ơn chị 3M đã hướng dẫn thêm bài tập ạ.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Ối dời vừa chắp tay sau mít vừa tập bài này các chú công an lại mua cơm cho ăn xong hỏi cháu con cái nhà ai để các chú gọi người nhà đến đưa về mất hihi.

buxu

Xe máy
Bài này của mợ MyMac, em đẩy qua đẩy lại nãy giờ nghe đc đúng 1 tiếng khặc và cảm nhận được là tiếng xương hàm còn trước và sau đó thì chả nghe tiếng gì, thế này chắc lại lắm bệnh :(

sakai_yo

Xe lăn
Tiền chưa lẫn đồng nào là vẫn ổn :))
Chưa lẫn tiền cụ ạ, nhưng phải thừa nhận mình già rồi. May mà em thấy mình không cô đơn vì thấy rất nhiều cụ mợ và cả diễn đàn OF cũng đang già đi cùng em, có chỗ cho em đi lại đỡ lạc lõng.
12 năm trước em bắt đầu chơi OF, khi đấy em mới 30 và các cụ mợ ở đây cũng còn trẻ. Lúc đó diễn đàn nhiều thớt ăn chơi, ọp ẹp thường xuyên. Em không tham gia ọp nhưng có đọc và xem ảnh thấy các cụ các mợ ọp liên tục, chơi bời ác liệt.
Gần đây thì sao ạ, vào quán sẽ thấy nhiều thớt về việc con vào cấp 3, con vào đại học, thớt bàn chuyện hiu. Ngay bây giờ cccm cũng thấy cái thớt về cách tính lương hưu lúc nào cũng ở trang đầu và đã hơn 1K còm đấy.

Chỉnh sửa cuối:

onano69

Xe container
Chưa lẫn tiền cụ ạ, nhưng phải thừa nhận mình già rồi. May mà em thấy mình không cô đơn vì thấy rất nhiều cụ mợ và cả diễn đàn OF cũng đang già đi cùng em, có chỗ cho em đi lại.
12 năm trước em bắt đầu chơi OF, khi đấy em mới 30 và các cụ mợ ở đây cũng còn trẻ. Lúc đó diễn đàn nhiều thớt ăn chơi, ọp ẹp thường xuyên. Em không tham gia ọp nhưng có đọc và xem ảnh thấy các cụ các mợ ọp liên tục, chơi bời ác liệt.
Gần đây thì sao ạ, vào quán sẽ thấy nhiều thớt về việc con vào cấp 3, con vào đại học, thớt bàn chuyện hiu. Ngay bây giờ cccm cũng thấy cái thớt về cách tính lương hưu lúc nào cũng ở trang đầu và đã hơn 1K còm đấy.
Thớt này bàn về chữa bệnh, rồi sau thời gian nữa sẽ đến thớt.., thôi em chả nói :)
Giờ thì như lão Chã cả rồi còn chơi bời gì được nữa :))

phuongan

Xe điện
Ôi bài này khó thế. Trước giờ các bài tập mợ MyMac hướng dẫn, em đọc cái làm được liền.
Bài này nhìn đơn giản mà tập mãi em chưa nghe được tiếng khậc nào 😭 Chờ video em tập lại vậy!

DzungGPI

Xe hơi
Em thì chỉ thấy tiếng “cục” khi đưa về bên phải.
Em cũng như cụ :) Mà mợ MyMac ơi, cho em hỏi là cứ mỗi lần đưa hàm sang bên nào bên đó kêu Khạch một cái ạ? Em chỉ thấy kêu bên phải lần đầu thôi ạ, các lần tiếp theo em không thấy Khạch nữa

sakai_yo

Xe lăn
Em cũng như cụ :) Mà mợ MyMac ơi, cho em hỏi là cứ mỗi lần đưa hàm sang bên nào bên đó kêu Khạch một cái ạ? Em chỉ thấy kêu bên phải lần đầu thôi ạ, các lần tiếp theo em không thấy Khạch nữa
Em thì vẫn khạch phải đều. Không biết là cứ chăm chỉ luyện tập thì bên trái nó có khạch không nữa?

Matxech

Xe container
Thớt này bàn về chữa bệnh, rồi sau thời gian nữa sẽ đến thớt.., thôi em chả nói :)
Giờ thì như lão Chã cả rồi còn chơi bời gì được nữa :))
Chữa bệnh và tập bài đi cung nữ
Rồi mợ em MyMac laij phải phổ biến bài chữa đau lưng và suy thận
Rồi sẽ đến bài vỡ kế hoạch 😂😂😂

Xuan Bang

Xe máy
:D bài này tập khó nhất trong các bài trước tới giờ ạ…Sáng sớm vừa chắp tay sau mít ngoài đường, vừa tập bài này cho dân tình hốt hoảng….Tạ ơn chị 3M đã hướng dẫn thêm bài tập ạ.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Tập bài luyện hàm ngoài đường em sợ mọi người lại tưởng mình trúng gió ấy mợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng