Em định lắp K+ các cụ giúp em

qua_khoang

Xe tăng
Anh cờ vờ liết thỉnh thoảng lại thuê người lên diễn đàn PR cho cái bọn ung thư ấy nhỉ,mà k thế thì mọi người cũng chả nhớ tên bọn ung thư này là bọn nào nữa.Nó sắp phá sản rồi các bác ạ sang năm là lại dc xem bóng ban vô tư thôi.

ZIL.135

Xe buýt
Cụ mua K+ là ăn đá tảng đấy. Có cáp thì cứ BongdaTV không cáp thì H1, H2, Chủ nhật thì Sopcast cụ nhé. Nước ta còn nghèo không ủng hộ mấy thằng tư bản.
Cụ vào đây để được hướng dẫn sử dụng nhé
http://trucchinh9296.forum-viet.com/t110-topic

Chỉnh sửa cuối:

MrMilan

Xe điện
Em vote cho cụ chủ thớt dùng K+, chơi hẳn gói HD đi cụ, em lắp từ tháng 8 năm ngoái rồi, rất hài lòng, giờ cước cũng giảm nhiều rồi, càng hài lòng hơn.
Em mê bóng đá Ý, có đá đưa xem giải Anh một tí, cho nên cái chuyện Super Sunday em không quan trọng, được cái là em bóng đá sướng vãi linh hồn.
Giải Anh, Ý, Tây Ban Nha, C1, đua xe công thức 1, tennis toàn chuẩn HD, nét căng, chưa kể HBO HD, Star Movie HD, AXN HD xem phim sướng thôi rồi, chưa kể có kênh hoạt hình dành cho F1, có thuyết minh và nhiều kiến thức bổ ích, ko phải thể loại hoạt hình như Cartoon network đâu.
Nói tóm lại thì thích thì nhích cụ chủ ạ, mặc kệ người khác nói gì, có trách thì trách ông VTC trước, đang yên đang lành thì lại giở cái bản quyền 3 năm ra, làm VTV3 ko phát giải Anh, giờ nó chơi lại thôi.

NHà em dùng từ D10, D13,D901, và bây giờ là vứt xó và đem cho hết rồi. ghét vì VTC thay đổi model là bỏ mặc những khách hàng cũ của mình
Em cũng giống cụ, bị anh VTC lừa làm chuột bạch hết loại đầu thu này tới đầu thu khác.
Nói chung mỗi ông một cách kinh doanh, VTC ko bán gói cước cao thì nó bán đầu thu, còn K+ nó bán gói cước cao nhưng lại không đổi đầu thu liên tục như VTC, ngay cả cái đầu thu VCTV vứt xó mấy năm rồi nạp thẻ lại bắt được K+ bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

nhutinhco

Xe điện
Em cũng vang đủ cụ vì cái thằng K+ đó!

nhutinhco

Xe điện
Nói chung như cụ nào đó! K+ vào, đã cướp đi niềm vui xem bóng đá của rất nhiều người nghèo! Cho nên, em hoàn toàn đồng tình với việc tảy chay K+
Cụ nào ăn vang đỏ thông cảm nhé!

MrMilan

Xe điện
Nói chung như cụ nào đó! K+ vào, đã cướp đi niềm vui xem bóng đá của rất nhiều người nghèo! Cho nên, em hoàn toàn đồng tình với việc tảy chay K+
Cụ nào ăn vang đỏ thông cảm nhé!
Cụ này quan trọng hóa vấn đề nên rồi, người nghèo còn nhiều việc phải lo, không có thời gian xem bóng đá anh trên TV đâu, không phải ai cũng có tiền mua D901 của VTC để xem bóng đá cụ nhé, VTV3 thì đã ko phát free từ cách đây 4 năm rồi.
Các cụ cứ nói thẳng tảy chay K+ vì chính các cụ em nghe còn có lý, chứ nói vì người nghèo em thấy nó vãi luyện làm sao ấy.

tit1109

Xe buýt
K+ là em ghét! Tặng không em cũng ứ thèm!

nhutinhco

Xe điện
Cụ này quan trọng hóa vấn đề nên rồi, người nghèo còn nhiều việc phải lo, không có thời gian xem bóng đá anh trên TV đâu, không phải ai cũng có tiền mua D901 của VTC để xem bóng đá cụ nhé, VTV3 thì đã ko phát free từ cách đây 4 năm rồi.
Các cụ cứ nói thẳng tảy chay K+ vì chính các cụ em nghe còn có lý, chứ nói vì người nghèo em thấy nó vãi luyện làm sao ấy.
Khì khì! Cái này có phải là ý của em từ đầu đâu, mà do một số cụ dẫn chứng ra, em đồng quan điểm nên ủng hộ thôi!
Cụ tư duy phát! Dân tình đang xem bóng đá vô tư (VTV3, VTV2) phát thoải con gà mái! Đùng một phát, thằng K+ nhảy vào, gà nhà đá nhau, hê các thằng khác ra, rồi bán gói cước cao hơn hẳn, khiến nhiều người không có điều kiện không được xem bóng đá! Thế chẳng phải nó đạp vỡ niềm vui xem bóng đá của người nghèo à?
Đơn giản vậy thôi, cụ có ý kiến gì không
Cụ bảo người nghèo không có thời gian xem bóng đá Anh ư? Cái này thì ồ lá la, nó vui thật! em thấy xem bóng đá thì chả kể giàu nghèo, chỉ từ khi bọn K+ dương tính nhảy vào, thì những người nghèo mới bị cướp cái quyền đó!

MrMilan

Xe điện
Khì khì! Cái này có phải là ý của em từ đầu đâu, mà do một số cụ dẫn chứng ra, em đồng quan điểm nên ủng hộ thôi!
Cụ tư duy phát! Dân tình đang xem bóng đá vô tư (VTV3, VTV2) phát thoải con gà mái! Đùng một phát, thằng K+ nhảy vào, gà nhà đá nhau, hê các thằng khác ra, rồi bán gói cước cao hơn hẳn, khiến nhiều người không có điều kiện không được xem bóng đá! Thế chẳng phải nó đạp vỡ niềm vui xem bóng đá của người nghèo à?
Đơn giản vậy thôi, cụ có ý kiến gì không
Cụ bảo người nghèo không có thời gian xem bóng đá Anh ư? Cái này thì ồ lá la, nó vui thật! em thấy xem bóng đá thì chả kể giàu nghèo, chỉ từ khi bọn K+ dương tính nhảy vào, thì những người nghèo mới bị cướp cái quyền đó!
Cụ nhầm thì phải, VTV3 đang phát giải Anh, anh VTC trình cái bản quyền ra, thế là VTV3 tịt, VTC bắt người dân mua đầu thu mới xem được giải Anh, chứ có phải K+ đâu

subi

Xe buýt
Em tẩy chay K+ đến cùng, K+ chỉ phục vụ cho số ít có điều kiện(em sorry các cụ đại gia nhà giàu nhé) còn dân nghèo thì không theo nổi. 1-2-3 Tẩy chay K+. Rất mong K+ phá sản.

MrMilan

Xe điện
Em nhớ không sai đâu, VTC mua bản quyền 3 năm, nhét tất cả các trận hay vào kênh VTC 3 - Một thế giới thể thao - Phải dùng đầu thu D901 mới xem được.
Hết 3 năm thì K+ mua bản quyền và độc quyền ngày chủ nhật.

MrMilan

Xe điện
Khì khì! Trước khi có thằng K+, em chả dùng đầu thu của VTC em vẫn xem bóng ngoại hạng Anh cụ nhé! Thế chả lẽ em xem K- à
;))
Mà thôi, quan trọng gì! Cụ thích K+ - quyền của cụ! Em ghét nó, tẩy chay nó! Quyền của em! Chúng ta đều Fun cụ nhỉ
uh nhỉ, cụ xem TH Cáp, quê em ở tít vùng xâu vùng xa, truyền hình cáp không có, thế mới phải mua đầu của VTC để xem, em quên mất.

kieninlove

Xe tăng
Tóm lại là tẩy chay K+, dùng sopcast thoai !!!

KIA Q7

Xe tăng
Em giống cụ, chỉ thích kêinh phim truyện HD thui, bỏ qua thể thao nên em đã chọn K+. Tiền nào của ấy.
Em mới lắp K+ HD, hơi bị hài lòng. Chất lượgn quá ngon, kênh chuẩn. Thế là thích.

Tái bút: Em đếch thèm xem bóng đá, tenis, golf ghiếc gì hết. Bác nào lấy em cho.

ducxit

Xe điện
e cũng tẩy chay K+.
Ở nc ngoài Canal + nó cũng bắt trả tiền mới xem b. đá đc nhg giá cả hợp lý ngay cả sv cũng xem đc trong khi cách làm ở mình thì là thịt càng nh càng tốt ko cần bt ng dân kêu ca j.

tranthihao

Xe tải
Mựa cái bọn K+ trả luơng nhân viên cao thế bị chửi với tảy chay là phải :))

lmtuan

Xe tăng
Sao các cụ cứ phải lăn văn tăn thế nhỉ. Em thì có cho coi bóng đá siêu HD của cái thằng Liết em cũng chịu, không tiêu hóa nổi trình của các bác BLV :-& Em làm cái cáp HDMI kéo lên tivi xem cho khỏe, nghe mấy chú tây bình luận không hiểu nhưng vẫn thích hơn, lâu lâu lại lõm bõm được vài từ anh văn :))

xegicungduoc

Xe tải
lmtuan nói:
Sao các cụ cứ phải lăn văn tăn thế nhỉ. Em thì có cho coi bóng đá siêu HD của cái thằng Liết em cũng chịu, không tiêu hóa nổi trình của các bác BLV :-& Em làm cái cáp HDMI kéo lên tivi xem cho khỏe, nghe mấy chú tây bình luận không hiểu nhưng vẫn thích hơn, lâu lâu lại lõm bõm được vài từ anh văn :))
Đúng luôn cụ, em làm cái máy chiếu, cắm PC xem ngon,
Dù sao nghe mấy thăng BLV trẻ bây giờ khó tiêu hoá lắm, kiến thức kém,
nghe bon tây bình luận có không khí hơn nhiều, vì nghe tiếng cổ vũ trên sân rất sôi động!