[Funland] Em đi tán gái không đổ mà lại đổ bố mẹ gái

Bokap

Xe điện
Không còn kiểu đó nhưng con gái thường rất là nghe lời khuyên của gia đình
Không có đâu. Cụ thử hỏi các mợ trên này mà xem. Trước gấu nhà em hồi đang yêu bị bm chửi vì cái tội "tao chẳng biết mày đang yêu thằng nào, nhưng cứ thấy nó huýt sao một phát là mày chuồn đi" :)) Cưới cũng được 8 năm rồi.

nowhereland

Xe điện
Em cũng chưa mất đồng vốn nào cả
Nói lỗ không nhất thiết là phải đếm lại ví tiền.
Mà cụ thớt sn 92 năm nay cũng 29t, cô kia 27t mà 2 năm nay vẫn chưa có gì thì ế mẹ rồi còn gì. Next đi kiếm em nào trẻ tí cho khỏe.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Không có đâu. Cụ thử hỏi các mợ trên này mà xem. Trước gấu nhà em hồi đang yêu bị bm chửi vì cái tội "tao chẳng biết mày đang yêu thằng nào, nhưng cứ thấy nó huýt sao một phát là mày chuồn đi" :)) Cưới cũng được 8 năm rồi.
Vợ nhà cụ hư quá!

Hao Dinh

Xe đạp
Quả này có vẻ căng, thất bại trước con gái mà lại tán đổ bố mẹ nàng...

Chà chà... nàng í có khả năng nói "Bố mẹ thích thì tự cưới đi, con ứ nàm cô dâu :D "
khẳ năng bạn nữ kia có ny rồi ý cụ!

Arabia

Xe tăng
Theo kinh nghiệm của tớ là ca này ăn thua. Ngày xưa tớ cũng vậy, được lòng cả họ nhà gái, mà ko chỉ 1 em, cơ mà chả câu được em nào. Quan trọng là hợp nhau, mà em ko đồng ý có nghĩa chưa thực sự hợp. Sống với nhau cả đời, đừng cưỡng cầu làm gì. Vợ tớ ngày xưa cũng thế, bố vợ tớ thích 1 cơ số anh, nhưng chữ duyên thì lại ở tớ.

Bokap

Xe điện
-Chú e nói thế là a biết ntn rồi, kts nhiều khi là hay vội vàng, ăn bớt công đoạn lắm? Chắc là chưa gì tay chân đã khoắng loạn lên rồi chứ gì?:))
Chẳng riêng gì KTS cụ ạ, ai cũng phải thế. Em cũng KTS đây. Đến ngày thứ 5 mà tay chân không được cấp quyền khua khoắng coi như nắm chắc 90% thất bại. :))

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Theo kinh nghiệm của tớ là ca này ăn thua. Ngày xưa tớ cũng vậy, được lòng cả họ nhà gái, mà ko chỉ 1 em, cơ mà chả câu được em nào. Quan trọng là hợp nhau, mà em ko đồng ý có nghĩa chưa thực sự hợp. Sống với nhau cả đời, đừng cưỡng cầu làm gì. Vợ tớ ngày xưa cũng thế, bố vợ tớ thích 1 cơ số anh, nhưng chữ duyên thì lại ở tớ.
Chủ yếu nhà họ vẫn quan tâm đến em mà đợt này em cũng đang rảnh :D Việc em thì em vẫn làm. Gái không chịu thì em cũng để trôi qua nhẹ nhàng. Giờ em đã khác hồi cách đây 3 năm. Không còn quá quan trọng việc yêu đương

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Chẳng riêng gì KTS cụ ạ, ai cũng phải thế. Em cũng KTS đây. Đến ngày thứ 5 mà tay chân không được cấp quyền khua khoắng coi như nắm chắc 90% thất bại. :))
Em nói thật. Mới 5 ngày cụ đã khua khoắng được thì người đó em thấy dễ dãi

nowhereland

Xe điện
Em nói thật. Mới 5 ngày cụ đã khua khoắng được thì người đó em thấy dễ dãi
Rủ đi chơi được là chắc chắn khua khoắng được, quan trọng là có dám hay không. Gái thường giãy nảy lên hoặc tỏ thái độ nhưng thực tế thích va chạm bỏ mẹ, không làm nó mới chán.
Mấy ông trai trẻ mới lớn rất kém kinh nghiệm ở khoản này, trong đó có em ngày xưa. Giờ nghĩ lại vẫn tiếc, mk.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
thế thằng e trai có tâm sự lại với cụ suy nghĩ của bạn nữ kia về cụ như nào k?
Có. Em nói chuyện với th đó vài lần. Th này rất hiểu con chị nó và cũng khá là hiểu suy nghĩ của e. Th này nó muốn tác hợp 2 đứa. Th này ít tuổi nhưng dân lái xe va chạm nhiều nc thoải mái lắm

Arabia

Xe tăng
Nó yêu ai thằng em trai nó rõ nhất. Hai đứa này chuyện gì cũng nói với nhau.
Đấy là bạn kia nói vẩn vơ thôi chứ các em được giới thiệu với tớ đều chưa có người yêu. Nhưng đều ko thành. Ca của thớt thì cứ để đấy thôi, đừng chỉ 1 em. Gặp nhiều người vào thì rồi cũng sẽ tìm thấy 1 nửa của mình. Ngày xưa có nhiều mối tớ cũng thấy tiếc, có em vừa xinh vừa gia giáo, có bạn thủ khoa cả đầu vào lẫn đầu ra, gia đình quyền thế. Nhưng suy cho cùng nếu ko phải 1 nửa của mình thì có hào quang mấy mà ghép lại thì cũng sớm tan mà thôi.

Hao Dinh

Xe đạp
Có. Em nói chuyện với th đó vài lần. Th này rất hiểu con chị nó và cũng khá là hiểu suy nghĩ của e. Th này nó muốn tác hợp 2 đứa. Th này ít tuổi nhưng dân lái xe va chạm nhiều nc thoải mái lắm
nếu còn tình cảm thì cụ thử cố trai mặt một lần xem sao, e cùng ngành với cụ truyện tình cảm cũng lận đận lắm:D

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Rủ đi chơi được là chắc chắn khua khoắng được, quan trọng là có dám hay không. Gái thường giãy nảy lên hoặc tỏ thái độ nhưng thực tế thích va chạm bỏ mẹ, không làm nó mới chán.
Mấy ông trai trẻ mới lớn rất kém kinh nghiệm ở khoản này, trong đó có em ngày xưa. Giờ nghĩ lại vẫn tiếc, mk.
Em đâu còn là trai trẻ mới lớn mà k biết trò đó hả cụ. Nhưng 5 ngày mà đã cho khua khoắng thì em đảm bảo gái đó dễ dãi cả với những thằng khác

Lenhhoxung1992

Xe tăng
nếu còn tình cảm thì cụ thử cố trai mặt một lần xem sao, e cùng ngành với cụ truyện tình cảm cũng lận đận lắm:D
Em bắt đầu cảm thấy yêu nghề hơn. Từ đó tâm lý cũng tự tin hơn. Mặc cảm gia đình không có điều kiện bằng người ta khiến tâm lý mình cũng chùn đi cụ ạ