Em đi Philippine

GarySpeed

Xe buýt
Em báo cáo các Kụ về vụ đi Philipine nhé
Sẽ up ảnh hay liên quan đế OF thoai nhé

1-đi Philipine từ Hà nội thì chỉ có 2 cách, 1 là Transit qua Hongkong, Thái hay Sing
2- là vào Sài Gềnh rồi mới đi được ạ

em chọn đi Sài Gềnh và đây là 1 sai lầm các kụ ạ, Sân bay TSN có nhà ga nội địa và
quốc tế tách rời nhau, do vậy phải đi bộ từ nhà ga quốc nội sang QTbawngfg lối đi bên ngoài
Tuy nhiên ở nhà ga quốc tế, em thấy có cái Burgger King nên vào làm 1 suất hihi

Cụ chủ nhầm ngay từ đầu nhé, đi Philipine có Cebu có chi nhánh ở Hà Nội, gấu nhà em bán vé cho chi nhánh này, mỗi tội đi đêm thôi

GarySpeed

Xe buýt
1-đi Philipine từ Hà nội thì chỉ có 2 cách, 1 là Transit qua Hongkong, Thái hay Sing

Cụ chủ nhầm ngay từ đầu nhé, Cebu có chi nhánh ở Hà Nội, và bay từ Nội Bài, gấu nhà em đang làm cho đại lý này ạ, bản thân em cũng từng bay từ Nội Bài.
cụ chủ đi mà chẳng tìm hiểu gì cả, lại tốn tiền vào Sài Gòn làm gì ạ

Cụ chủ nhầm ngay từ đầu nhé, Cebu có chi nhánh ở Hà Nội, và bay từ Nội Bài, gấu nhà em đang làm cho đại lý này ạ, bản thân em cũng từng bay từ Nội Bài.
cụ chủ đi mà chẳng tìm hiểu gì cả, lại tốn tiền vào Sài Gòn làm gì ạ
Cebu trước đây đã từng mở tại Hà Nội, sau một thời gian ít khách quá đã ngừng. Giờ mới mở lại. Lần em đi vẫn phải vào SG bay, mất mẹ thêm gần 6 củ vé khứ hồi nữa

Đây là một trong những siêu thì đẹp nhất ở Manila đấy các cụ nhé, chứ không phải là Philippine giàu có như vậy đâu. Sang đó em sốc toàn tập với cảnh dân vô gia cư và sự nhếch nhác đường phố, dù mình là dân Việt :-|

Đây là quầy vé xe khách bọn em mua vé đi Su bic. Nhìn không khác nhà mình là mấy

Có chăng chỉ là cái này: đâu cũng có security trang bị cac bin với cơ số đạn đầy đủ như đi đánh trận => an ninh luôn là vấn đề

Bọn ong ve cò mồi kiểu này nhiều vô kể. Chụp ảnh cái là nó ra đòi 100 peso ( 50k vnd ) em nhất định éo cho

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Gớm...kụ Avalon lượn chóng hết cả mặt nhể :)

hoanc2

Đi bộ
Việt Nam mang kiểu xe tuk tuk này về chạy lại hay ấy nhỉ. Mà tha hồ độ kiểu dáng

mrdjpro

Xe tải
@@, hóng thêm ảnh của cụ để chuyển cho ông bạn chuẩn bị đi Phil, thấy an ninh nghiêm ngặt ghê quá hx hx

pkhcsht

Xe điện
Cụ chủ ơi, có bao nhiêu ảnh phọt ra hết đê, ae đang hóng xem một miền đất lạ và rất ít thông tin. Ảnh gì cũng đc, xấu đẹp Ok tất, đang thèm dỏ dờ .ãi đây.

Cụ chủ ơi, có bao nhiêu ảnh phọt ra hết đê, ae đang hóng xem một miền đất lạ và rất ít thông tin. Ảnh gì cũng đc, xấu đẹp Ok tất, đang thèm dỏ dờ .ãi đây.
Trong lúc chờ cụ chủ thớt up ảnh, em xin hầu các cụ thêm một số ảnh khác để các cụ ngõ chơi.

Đây là thành phố Angerles, một thành phố vệ tinh của căn cứ không quân Clark. Trong chiến tranh VN, phần lớn máy bay Mỹ cất cánh từ căn cứ này để ném bom nước mình. Thành phố này là nơi nghỉ ngơi xả hơi của lính Mỹ, giờ tuy không còn lính Mỹ ở đó nữa, nhưng nó vẫn là thiên đường của sex, công nghiệp tình dục

Những con đường chạy quanh căn cứ không quân. Đường này do Mỹ làm nên nhìn khác hẳn ngay

Cái căn cứ khét tiếng, có nhiều tội ác với dân ta đây. Các cụ cứ hỏi anh Gúc là rõ ngay. Giờ nó gần như bỏ không

Boyx214

Xe hơi
dân phi nó cũng chạy xe như kiểu tuk tuk lắm thế nhỉ