EM đi Hàn Quốc!

PoBeo

Xe điện
Cần gì ai hướng dẫn cụ ơi, ở Seul có phố đèn đỏ hợp pháp, chỗ KS em ở các em ý phát tờ rơi như bươm bướm luôn ( Nhỏ như các vidit có in hình các em và số điện thoại)
Chỗ đó là chỗ nào vậy cụ :)) các em có ngon như scandal mới nhất ko ạ :))

Đoàn em cự kỳ may mắn vì không hề bị thưởng thức món tắc đường lần nào, thời tiết cực đẹp. Đi taxi ở HQ chuối cực, xe dừng vì tắc đường thì đồng hồ nó vẫn nhảy sau 14 s. Bố khỉ, hôm đi thăm thằng em bằng Taxi cả đi, cả về mất gần 1 củ tiền VN (45 khìn Won).
Thuốc ESSE thì đâu như 50 khìn VN thì phải, ở nhà có mười mấy nghìn, chắc thuế cao. Rượu sochu 80k VND 1 chai, trước hôm đi em đỏ 2 chai Việt xưa và 1 chai Balantines 21 vào chai lavie mang đi, nhấm nháp mấy ngày cũng hết, sochu nhạt quá em ko khoái mà ăn ướng ko có tý cay cay nó ứ vào.
Chuyện nhảy số ở đồng hồ là bình thường thôi cụ ơi....VN cũng vậy mà.....

Sochu thì nhạt nhẽo thật.....uống thua xa Vodka HN =)) :))

Godfather77

Xe điện
Công viên Everland, rất nhiều trò chơi cảm giác mạnh nhưng em dạo này có triệu chứng bệnh tim nên ko dám chơi mấy trò đó, chỉ dám thả trôi sông amazone và safari th

Tiếp đó là vào cửa hàng sâm do chính ohur HQ quản lý (HDV bảo vậy). Họ ko cho chụp ảnh nên em chỉ chụp được mỗi cái ở bên ngoài. Một bộ sản phẩm sâm đầy đủ là 10.000 Obama, em thì chả mua gì nhưng mấy thành viên trong đoàn mua lấy mua để, tổng kết lại cả đoàn cũng mua ngót nghét trăm củ tiền sâm

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Hết sâm rồi lại đến mỹ phẩm

Godfather77

Xe điện
Núi lửa ở đảo

Jeru, đang cạnh tranh với Vịnh Hạ Long nhà em để trở thành kỳ quan mới của thế giới đây

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Thác nước

Đàn vịt trời tung tăng bơi lội, ở Việt nam chắc bị đánh tiết canh và hấp lâu rồi các cụ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Ra ngoài bãi xe thì gặp họ hàng nhà vợ 2 em

Godfather77

Xe điện
Đi chơi chán rồi em và gấu chén 1 nồi lẩu hải sản thế này

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Mấy em gái Hàn có đặc trưng là ngực bé, ít to do leo đồi nhiều (Hàn nhiều đồi núi nhất thế giới, đi đâu cũng leo). Lên tầu điện thì sặc mùi kim chi.

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Hàn quốc toàn đồi núi khí hậu hàn đới lạnh, thời gian em ở bên đó nhiệt độ toàn -10 độ. Nhưng dân Hàn thực sự ngon, ước gì dân mình được như họ nhỉ.

x2bx2

Xe buýt
0oMinho0 nói:
Cháu thấy bảo ở bên Hàn toàn con cháu Cụ Lý nhà mình di cư sang cho nên văn hóa bọn này có nhiều nét tương đồng vs Vn đúng ko cụ nhìn cái cung đình của chúng nó cũng chả khác cái cung đình huế nhà mình
theo lịch sử thì trước kia Dân Hàn với tà là cùng 1 giống cụ ợ
Vầng, tổng thống đầu tiên của Nam Hàn là Lý Thừa Vãn, hậu duệ họ Lý của Việt Nam lánh nạn sang bên đó vài trăm năm trứoc

Godfather77

Xe điện
Các cụ cứ chê gái Hàn chứ em thấy tỷ lệ các em xinh phải lên đến 70% và kể cả những em không xinh cũng biết cách trang điểm sao cho dễ nhìn.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Chuẩn luôn =)) năm 2004, mấy thằng HQ em quen còn bảo tao mà lấy vợ tao lấy gái VN, gái Hàn bọn tao xấu bỏ mẹ.....em hỏi nó tại sao lại thế vì trên phim xinh lắm cơ mà. Nó lè lưỡi bảo: cả nước được có chục con như thế thôi, đâu đến lượt bọn tao =))
Các cụ cứ chê gái Hàn chứ em thấy tỷ lệ các em xinh phải lên đến 70% và kể cả những em không xinh cũng biết cách trang điểm sao cho dễ nhìn.

Có một câu chuyện có thật ở xứ Kim Chi thế lày : Vào đêm tân hôn của một đôi vợ chồng trẻ người Hàn xẻng kia, anh chồng tắm rửa thơm tho trèo lên giường chuẩn bị hành sự, cô vợ ngồi bàn trang điểm gỡ lại mái tóc, lau chùi bớt mỹ phẩm trên khuôn mặt cô từ từ cởi bỏ lông mi rồi cô dần dần cởi bỏ áo con trong đó có cái độn ngực ra, rồi cô tiếp tục đứng lên cởi nốt cái độn mông ra. Xong xuôi đâu đó cô nàng tiến về phía chú rể trèo lên giường ôm chầm lấy anh ta, thì thấy chú rể không thèm để ý quay mặt ra ngoài buồn rầu rĩ. Cô dâu mới hỏi : Có chuyện buồn gì vậy anh ? Sao đêm tân hôn là ngày vui hạnh phúc của cuộc đời em mà anh lại ngoảnh mặt quay đi không thèm nhòm ngó đến em vậy :( Chú rể sau một hồi thở dài mới quay ra nói với cô dâu : Em thân yêu tất cả những gì anh yêu em nó nằm hết cả trên bàn trang điểm kia, thử hỏi a con tâm trí đâu để mà ân với ái :(

Chỉnh sửa cuối:

Mr Dam

Xe máy
Ăn sáng xong rồi đi tắm tập thể và xông hơi Jjimjilbang . Đầu tiên nghe HDV giới thiệu cả đoàn ai cũng nản, nhất là khoản ai vào đó cũng phải cởi hết. Mấy bác già cứ dãy nẩy lên. Ở trong nhà tắm em không dám chụp ảnh vì sợ bị coi là mất lịch sự nên chỉ có cái ảnh bên ngoài thôi. Vào đó một lúc thì quen, mấy bác nhà mình đầu tiên thì cứ vắt chân chữ ngũ, sau quen rồi thì cứ tồng ngồng đi lại khắp nơi. Vào đó việc ai người ấy làm, chả ai quan tâm để ý đến ai cả. Trong nhà tắm cókhu nghỉ ngơi, khu ăn uống, nói chung là cũng hay
Đây là nhà tắm công cộng cụ ơi. vô đó mà chụp ảnh là cụ đi tù như chơi.
Chào mừng cụ đến với Hàn quốc:D

Mr Dam

Xe máy
Làm tý xe cộ cho nó đúng chất ofer nhỉ, dân hàn đến 95% dùng xe hàn, rất nhiều Samsung, emkeets nhất con SM7, còn con này là con gì em chả nhớ nhưng cũng thuộc dòng xe sang
Con này của con cháu chi nhánh của huyndai đó giá cũng tầm 50 củ won chứ chả chơi

nhq73

Xe tải
Cụ làm em nhớ Hàn Quốc quá. Em đi năm 2009, lịch trình đi cũng gần giống như cụ.
Bổ sung thêm cho cụ ảnh em chụp ở EverLand

Còn đây là lặn biển. Em lặn cái tầu này

Độ sâu là 41m nhé. Các cụ nhìn đồng hồ sẽ thấy

Mr Dam

Xe máy
Đi taxi ở HQ chuối cực, xe dừng vì tắc đường thì đồng hồ nó vẫn nhảy sau 14 s. Bố khỉ, hôm đi thăm thằng em bằng Taxi cả đi, cả về mất gần 1 củ tiền VN (45 khìn Won).
Thuốc ESSE thì đâu như 50 khìn VN thì phải, ở nhà có mười mấy nghìn, chắc thuế cao. Rượu sochu 80k VND 1 chai, trước hôm đi em đỏ 2 chai Việt xưa và 1 chai Balantines 21 vào chai lavie mang đi, nhấm nháp mấy ngày cũng hết, sochu nhạt quá em ko khoái mà ăn ướng ko có tý cay cay nó ứ vào.
Taxi ở hàn thì nó tính theo con ngựa chạy . chạy tốc độ càng nhanh thì càng hết ít tiền mà tắc đường thì tiền nó cũng cứ nhảy đều như vắt chanh.
ở VN uống vodka 39.5 độ quen rôi,đợt mới sang hàn uống sochu e quất 1 phát 6 chai liền( mỗi chai chỉ 360 ml thôi hơn loong halida tí) ẹc mấy thằng hàn cùng công ty sợ sanh mắt.#:-s

Godfather77

Xe điện
@ Mr Dam: Hôm ở Jeru HDV cũng giới thiệu dịch vụ tàu ngầm ngắm biển giá 51500 Won (cả bảo hiểm) nhưng em chả choi vì nhà em gần biển nên ko thích, ngoài ra đi như vậy lại phải cắt ctrinh đi núi lửa và thác nước, kết quả đoàn chia làm 2, một tốp đi lặn biển tự bỏ tiền taxi để đi, ra đến nơi xuống tàu thì bị hỏng gioăng cửa nên phải đợi mất 2h trên biển đợi mang gioăng từ đất liền ra thay...