[Funland] Em đập điện thoại của Sói rồi

HoangBoiHuan

Xe hơi
Em thì nghĩ dư này. Mợ cứ pha ấm trà thật đặc vào. Đêm sói về nói em cần ngồi nói chuyện với anh. Chọn lúc F1 ngủ rồi và chỉ có 2 người yên tĩnh. Mợ nói hết ra những cảm nhận của mình, và suy nghĩ của mợ về việc mợ bị tổn thương ntnào. Còn thật lòng mợ ko mun xâm phạm riêg tư của chồng, nhưng chính chồng đã khiến mợ nghi ngờ thế. Và mợ cần níu giữ 1 người cần mợ chứ ko cần thì mợ sẽ để soi ra đi sống với tình yêu của sói. Hãy làm cho rõ ràng, em nghĩ soi se hiểu ra thôi. Còn đến mức này mà mợ giữ cái gì? Giữ 1 người sẵn sàng lừa dối mợ sao? Nếu em, e ko giữ.

MyMac

Xe điện
đôi yêu tinh này mà câu kết với nhau thì.. đàn sói đi viện hết :D
Nghĩ mãi chẳng ra...Không biết kiếp trước mình có cho lão Một Năm này vay nặng lãi giề không nhể? Sao kiếp này thù mềnh thế? À thui nhớ ra rùi...Hôm nọ thuê xe chửa giả xèng. Thảo nào lên đây nói xấu nhau ghê thía.

heo-u

Xe buýt
Các bác, các mợ cmt chị chủ nha!
Em lên coffee, xem bong đa đây.
Kaka! Sớm chút tán gấu

Cachuabi

Đi bộ
Bỏ đi mợ, sói thế này còn gì để tiếc. Đánh vợ là ko đc [-X

MyMac

Xe điện
Các cụ mợ chán bỏ xừ, người ta đã nói rõ rồi là không muốn bỏ nhau. Chỉ muốn làm sao cho Sói quay đầu lại. Thế mà cứ khuyên người ta bỏ nhau. Bỏ là bỏ thế nào, chỉ có thêm chứ không bớt, mợ chủ nhở.

Mr.Cule

Xe tải
Đừng chị ạ, em nghĩ là nên vì gia đình là trên hết. Giờ ngăn đôi nhà ra, xem ai là người chăm lo cho anh ấy. Hé hé, em là sói, em là sói.

Cachuabi

Đi bộ
Các cụ mợ chán bỏ xừ, người ta đã nói rõ rồi là không muốn bỏ nhau. Chỉ muốn làm sao cho Sói quay đầu lại. Thế mà cứ khuyên người ta bỏ nhau. Bỏ là bỏ thế nào, chỉ có thêm chứ không bớt, mợ chủ nhở.
Nghĩa là chỉ đc cơi nới chứ ko phá dỡ xây mới mợ nhỉ.

thocon75

Xe hơi
Dạo này em thấy trên báo mạng nhiều mợ dùng bài cắt im. Mợ lưu tâm xem thế nào :D

Jaispierre

Xe buýt
E phản đối bạo hành. Chủ thớt ko nói là lúc cãi nhau nguyên nhân do sói vẫn ngoại tình tiếp hay chỉ là xóa hết các cuộc gọi đi, đến ở đt? Nếu chỉ vì có bằng chứng về việc xóa thông tin thì mợ đã ko khéo khi xử lý vấn đề rùi. Mỗi ng đều phải có 1 khoảng trời riêng, can thiệp quá sâu ắt sẽ xảy ra chiến tranh. Mợ muốn giữ gđ thì ko nên như thế nữa, e thấy câu "lạt mềm buộc chặt "chuẩn :)

MyMac

Xe điện
Dạo này em thấy trên báo mạng nhiều mợ dùng bài cắt im. Mợ lưu tâm xem thế nào :D
@ Đây, em lại vốt mợ này. Chuẩn men. Mợ chủ nên sưu tầm thật nhiều tin tức dạng thía này về ngâm cứu. Có rất nhiều kinh nghiệm để học hỏi. Hoặc là quẳng ra sân, hoặc là cho vịt đớp, hoặc là vẫn cho vào túi đá đặng còn khâu lại được nhưng chỉ để làm mỗi một nhiệm vụ thôi... Biết đâu lúc nào cần lại phải dùng đến ạ.:P

@ Thế em hỏi khí không phải, mợ lại có thể cho em kết nghĩa vườn đào với mợ được không ợ?

Chỉnh sửa cuối:
Nài nài thêm nếm gì, phải gọi là cùng lắm thì cơi nới thôi nhé!

Nguoitiepdai

Xe tải
Chào các bác 20 ngày trước chồng em xin tha cái tôi ngoại tình, em tha nhưng không quên được, Biết là xấu nhưng em vẫn kiểm tra vẫn theo dõi xem sói có tiếp tục hẹn hò không( em đã tự cho mình chỉ theo dõi hiện trạng tới hết tháng 6 thôi) cũng đôi khi nhưng không quan trọng em cho qua, không nói gì, nhưng lạ là sói về nhà là xoá hết cuộc gọi đi gọi đến.
Hôm qua em hỏi sói giờ đó nói chuyện với ai ( sói chôi không ai cả ) em đã đưa bằng chứng ra thế là sói lao vào đánh em ( huhu đây là lần đàu tiên trong đời sau 10 năm ngày cưới em bị đánh ) em điên cầm đập tan cái điện thoại của sói rồi, thế là sói càng hăng tiết lao vào nữa, em cũng tặng lại vài vết cào trên mặt ( sau đó em mệt quá và cũng không hiểu tại sao mình làm thế , không hiểu cả sói luôn) Mà sói này kinh lắm sáng ra đi làm còn dơ nắm đấm vào mặt em mà bảo sẽ cho em sống không ra sống chết không ra chết
Suy nghĩ mãi em vẫn không muốn để mất gia đình và không muốn kéo dài tình trạng căng thẳng này, em làm thế nào đây để tối nay về gặp sói
1. Em đưa tiền cho sói đi mua dt khác
2. Em xin lỗi vì đã đập dt của sói ( huhu sao em phải xin lỗi nhỉ )
3. và gì nữa đây ......các bác giúp em đi
cái 1,2 mợ dùng câu hỏi tu từ với bọn em rồi thì còn hỏi để làm gì nữa ạ :) Mợ hiền quá ! nguyên nhân xuất phát từ người khác mà mợ lại lo như nỗi lo con trẻ sợ bị phạt ấy

Chỉnh sửa cuối:

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
úi chà chà.. mấy hôm nay em bận mà cái mũi của em nó cứ phập phồng em biết ngay có chuyện, hóa ra lkaf chuyện này:

Đại diện cho goép trẻ trâu em xin được phục vụ mợ à phúc đáp mợ như sau:
1 . Mợ không việc gì phải xin lỗi
2. Mợ không việc gì phải li dị
3 . Mợ cần phải cặp bồ, nếu điều kiện cho phép thì cứ tuyển hẳn phi công trẻ cho nó bõ công (Mấy thằng ... à các cụ nói rồi, ông chả thì bà nem, gái có công chồng không phụ:D)
4. Mợ không cần theo dõi nó nữa, đồ giẻ rách:D nhưng nhớ bắt nó đóng xèng nhá

Chỉnh sửa cuối:

MyMac

Xe điện
Nài nài thêm nếm gì, phải gọi là cùng lắm thì cơi nới thôi nhé!
Úi xời ơi, pá Túng, lâu quá rồi mới gặp pá. Thế dạo lày bồ bịch kiểu gì mà oánh vợ oánh con để pá gái lên đây nức nở thía lày?

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Úi xời ơi, pá Túng, lâu quá rồi mới gặp pá. Thế dạo lày bồ bịch kiểu gì mà oánh vợ oánh con để pá gái lên đây nức nở thía lày?
be bé cái mồm thôi chứ lão ấy đang cáu đấy

Anh đang bay sang San Francisco vì con em gái anh ở bên đấy đập điện thoại của chồng nó em à:P

be bé cái mồm thôi chứ lão ấy đang cáu đấy
Mệ khỉ, tập chung vào tài sửu, với rung đê!

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
thì đang rung đây:D. giờ chuyển sang GÓC . . hihi

Vclub

Xe tải
Mua cho sói và đối tác mỗi người 1 chiếc đt mới, xin lỗi sói và đối tác vì đã trót xâm phạm quyền riêng tư của 2 người,=> Tình hình căng thẳng được hòa giải, gia đình vẫn hp như xưa, có thêm người cùng mình lo miếng ăn giấc ngủ cho sói xám. Em xin hết:P
Phương án này hay thật, mợ cũng nên để sói biết cảnh khi có người cùng sói cũng phải cùng lo miếng ăn giấc ngủ cho mợ.:P

XACURA

Xe tải
3. mợ thủ sẵn con dao gọt hoa quả, tủ lạnh đầy đá và tối nay hành xử :P