[Funland] Em đập điện thoại của Sói rồi

tramanh_nhimxu

Xe đạp
kéo thớt lên nào... à mà em có 2 con Nô ghẻ đem ra trình mợ. Mợ thích con nào đập nốt giùm em đi rồi mợ quay trở về hang Sói nhé. b-(

nikita24480

Xe tăng
Mợ này hay .trúng phóc .. Được bình bầu em vote mợ chức Chánh tổng box Thanh Tâm .
Các mợ nên nhớ lại bài học phổ thông rằng : đàn ông sinh ra bản chất duy trì giống nòi , nhiều bồ tức tính hấp dẫn cao các mụ nên tự hào vì điều đó . Đàn bà sinh ra là phái điệp thích shoping, móng làm tóc , ăn diện ,làm đẹp ... Để thu hút đàn ông .. Các mợ cấm các ông đi tòm tem khác gì các anh để các chị mặc quần thâm áo vá , đầu tóc bù xù ra phố ..vậy làm đẹp để làm gì / để thu hút chú ý của đàn ông . Suy cho cùng chính hành động của các mợ mới là nguyên nhân của ngoại tình ....Hớ ..hớ ..
Cám ơn cụ. Nhưng dư này, em trộm nghĩ... Có nhiều bồ chưa hẳn là đức tính hấp dẫn cao đâu ạ... Các cụ nhiều khi cứ hay tự sướng rằng mình đào hoa, mình đa tình nhưng thật ra các cụ ạ. Các ca "cơi nới" của các cụ đắt hàng hay không chỉ do.... Túi tiền của các cụ nhiều hay ít thôi ạ. Các cụ thử đi xe wave tàu, túi không có quá 500k, rồi các cụ đi cơi nới.... Xem chúng nó có cho các cụ cơi không.....

Các lão cứ chê với khuyên những chuyện này nên kể bên WTT thì hay hơn, nhưng thế quái nào em lại thấy cứ thớt kiểu này lập ra, bao giờ cũng hốt, cũng đông các lão vào tư véo thế không biết được!

tramanh_nhimxu

Xe đạp
Mợ bóc hết cả riêng tư của sói ra thì mợ ăn đòn là phải rồi, như em mặc dù chẳng bồ bịch gì nhưng rất ghét ai sờ vào kiểm tra đt hoặc ví của em, trước khi lấy vợ đã phải quán triệt tinh thần như trên, không thích thì giải tán
em lại nghĩ khác ạ, theo em đã là đàn ông khôn ngoan thì không nên để cho gái sờ vào ví và điện thoại, nhưng phải công khai 2 thứ đó với vợ của mình (dù là diễn kịch) để chứng minh rằng "anh ngoan lắm nhé". Đã là vợ chồng, là của nhau rồi mà không cho "sờ" là sao hả bác??? :P Thà mình cứ công khai, rõ ràng, minh bạch như thế vài lần rồi đối phương cũng tự hiểu những gì thuộc về cá nhân, riêng tư mà tôn trọng. Bạn em lấy người chồng cũng hay ghen thế là bạn ấy cho hết mật khẩu nick chat, hòm thư, danh bạ, acc trên portal... tất tần tật anh chồng kiểm tra vài lần chán rồi thôi. Chứ thói đời càng dấu lại càng nghi, bác nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

huyphungtk

Xe tăng
1. em xin chân thanh xin lỗi các cụ , các mợ đã tham gia góp ý cho gia đình em
2. tối nay e đã bình tâm lại , vợ con vẫn là nhất , e đã xin lỗi gấu trên tình thần of, gấu cũng đã xuôi xuôi
3. kể từ mai e sẽ ko xóa tin nhăn nữa , vụ bồ bịch cũng chỉ là là qua đường thôi ,e đã giải quyết dứt diểm rồi ,em thề .
p/s chuyện nhà em cũng đã êm rồi mod xóa hộ thớt này dc ko , vạch áo cho người xem nốt ruồi e ngại quá .,cảm ơn mod .
Như thật ý nhể, nếu đúng sói là cụ này thì mợ nhận hàng mợ ơi. Nghĩ như trên cũng phải, ước mơ có 1 gia đình hp là của nhiều người, có rồi thì đừng bao giờ để mất.

Gamechip

Xe điện
1. em xin chân thanh xin lỗi các cụ , các mợ đã tham gia góp ý cho gia đình em
2. tối nay e đã bình tâm lại , vợ con vẫn là nhất , e đã xin lỗi gấu trên tình thần of, gấu cũng đã xuôi xuôi
3. kể từ mai e sẽ ko xóa tin nhăn nữa , vụ bồ bịch cũng chỉ là là qua đường thôi ,e đã giải quyết dứt diểm rồi ,em thề .
p/s chuyện nhà em cũng đã êm rồi mod xóa hộ thớt này dc ko , vạch áo cho người xem nốt ruồi e ngại quá .,cảm ơn mod .
Thật à? Thế cụ xin lỗi xong hứa hẹn rồi chứ gì. Nhưng em biết chắc sẽ lại có tiếp những lần vũ phu nữa cho mà xem. Đã đánh đc rồi thì lần sau dễ lắm :) Than ôi cái phận đàn bà, bỏ thì thiên hạ dèm pha mà sống thì nó hành cho khác éo gì địa ngục. Đạm cà mau mấy thằng vũ phu!

Chỉnh sửa cuối:

neverfg

Xe điện
Hì, e thấy ở đây nhiều giáo sư ra phết. Đọc xong lượm đc 1 đống kinh nghiệm .

MSM

Xe đạp
Trở về chủ đề chính. Mợ chủ làm sai sách quá. Mợ đã không cứng bóng vía. Lại cũng chả có can đảm bỏ Sói. Thế thì khi Sói xám hối, mợ nên mắt nhắm mắt mở rồi bỏ qua.... Đằng này mợ lại làm găng quá... Đến lúc Sói cứng cựa hơn thì mợ lại xoắn lên. Đang ở thế thượng phong thì mợ lại chui xuống thế hạ phong.... Thiệt hại đủ đường. Giờ thấy dại, muốn làm lại, thì đi mắc núi, ở mắc sông... Ko làm lành thì Hốt mà làm lành thì từ lần tới mợ sẽ chẳng có uy gì.... Sói sẽ được thể làm tới thôi mợ ạ....

Khổ thân mợ....theo em mợ nên án binh bất động. Mợ có thể giúp Sói sửa điện thoại lại và nói xin lỗi vì mợ sai khi đập nó.... Nói chung sai chỗ nào xin lỗi chỗ đó. Còn đoạn Sói oánh và đe dọa mợ thì Sói sai... Tuyệt nhiên ko nhượng bộ vụ này cho đến khi Sói nhận ra lỗi...

Mà theo thiển ý của em từ nay trở đi, mợ đừng theo dõi nữa... Mệt người... Chả đc việc gì... Chỉ tội cãi nhau....
Ý mợ nói đúng suy nghĩ của em rồi đấy, cảm ơn mợ nhé, Chiều nay em sẽ để cái đt thoại mới ở nhà cho Sói và thêm dòng tin nhắn " Ba mẹ con đi chơi"
Nhưng để SÓi nhận ra tỗi lỗi của sói thì chắc chả dễ, Sói này bảo thủ và cố chấp kinh lắm.

zin_zin_hn

Xe điện

VN có tỷ lệ ly hôn gần như thấp nhất trên thế giới bởi vì người phụ nữ VN họ cam chịu, không dám vùng lên vì họ sợ ánh mắt nhìn từ XH xung quanh rằng "người phụ nữ bỏ chồng là người phụ nữ xấu, rồi bị đàm tiếu " hơn nữa nhỡ mình bỏ rồi lại lấy phải 1 ông còn tệ hơn nữa thì sao, nẩy sinh mâu thuẫn bố dượng, mẹ kế....vì vậy tốt nhất đã bỏ thì ở vậy, không thì thôi, chấp nhận, không quan tâm tới "cục nợ" đó nữa. Điếc và lác cho đời thanh thản

TONGIA

Xe lừa
đấm mợ thật à?

Thế thì phải xem lại ròi.

TL_Vietnam

Xe lăn
Cùng lắm thì tát cho phát thôi chứ đấm thì ác quá b-(

hùngVEC

Xe buýt
Mợ này reg nick vào nhầm 4R, hoặc đang chuẩn bị tìm dần tập tiếp theo. (sau tập một, rất có thể sẽ là tập hai)

lead2011

Xe container
Hehehe.... Bạn ý đi thì mình cũng đi cụ nhở... Cho mỗi bên quota độ 3-4 lần... Đi hết quota rồi về nhờ....:-B em với Sói đi bar. Từ nhà em dặn sẵn: này vào bar 1 phát là tớ với cậu độc lập tác chiến nhé.... Xem đằng ấy hay tớ cua gái/giai nhanh hơn.... Tớ cuộc với ấy là tớ về nhất đấy...Và em mặc dầu chả xinh. Nhưng lần nào lão cũng phải ra đứng cạnh để "thể hiện chủ quyền" lúc em đang "đong" 1 số giai.

Chả việc gì mà lo lắng, mà bứt rứt. Cứ xinh tươi, cứ ngon nghẻ, cứ yêu đời yêu mình yêu người. Xem ai sợ mất ai cho biết....
Ui xời ơi, hôm nay em gặp được bạn tri âm tri kỷ trên OF rùi. Kết nghĩa vườn đào luôn với mợ nhá. Đấy cứ như em với mợ lại không mò về cho nhanh mà canh, mợ nhể.
Ôi dồi ôi... 2 yêu tinh này mà liên thủ thì đàn ông chỉ có tèo...!!!!

Chỉnh sửa cuối:

tramanh_nhimxu

Xe đạp
Ơ, gặp phải ông bay bướm, thích bay nhảy thì Vợ Pro đến đâu cũng khó chỉ đổ lỗi do Vợ được.

Nhiều người có tính thích dan díu bên ngoài, nhưng về nhà luôn là người chồng chăm sóc vợ con tốt, thế mới khó

@ mAd_LoVe: Chuẩn đấy bác ạ. À mà hộp thuốc nhuộm tóc L'oreal hôm trước mua về dùng tốt lắm bác ợ, nao em lại qua bác mua tiếp về nhuộm tóc cho mẹ em. hi hi

Chỉnh sửa cuối:
Chào các bác 20 ngày trước chồng em xin tha cái tôi ngoại tình, em tha nhưng không quên được, Biết là xấu nhưng em vẫn kiểm tra vẫn theo dõi xem sói có tiếp tục hẹn hò không( em đã tự cho mình chỉ theo dõi hiện trạng tới hết tháng 6 thôi) cũng đôi khi nhưng không quan trọng em cho qua, không nói gì, nhưng lạ là sói về nhà là xoá hết cuộc gọi đi gọi đến.
Hôm qua em hỏi sói giờ đó nói chuyện với ai ( sói chôi không ai cả ) em đã đưa bằng chứng ra thế là sói lao vào đánh em ( huhu đây là lần đàu tiên trong đời sau 10 năm ngày cưới em bị đánh ) em điên cầm đập tan cái điện thoại của sói rồi, thế là sói càng hăng tiết lao vào nữa, em cũng tặng lại vài vết cào trên mặt ( sau đó em mệt quá và cũng không hiểu tại sao mình làm thế , không hiểu cả sói luôn) Mà sói này kinh lắm sáng ra đi làm còn dơ nắm đấm vào mặt em mà bảo sẽ cho em sống không ra sống chết không ra chết
Suy nghĩ mãi em vẫn không muốn để mất gia đình và không muốn kéo dài tình trạng căng thẳng này, em làm thế nào đây để tối nay về gặp sói
1. Em đưa tiền cho sói đi mua dt khác
2. Em xin lỗi vì đã đập dt của sói ( huhu sao em phải xin lỗi nhỉ )
3. và gì nữa đây ......các bác giúp em đi

Thôi mình chia tay