[Funland] Em đang rơi vào tỉnh cảnh không ngờ tới - Liệu em đã xử lý đúng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Demchinhhang.net

Xe container
Cụ nhìn vào con mà phấn đấu, ít nhất nó cũng bằng bạn bằng bè khi ra trường sau này.
Về phần vợ thi cách trả thù tốt nhất là mọi thứ như nào vẫn như cũ, nội ngoại cụ vẫn đàng hoàng, chu đáo thì người thân nhất cũng sẽ nói thay cho lời cụ muốn nói.
Về tình cảm cụ lạnh nhạt dần rồi coi như không có, không hề tồn tại. Tước bỏ dần mọi đặc quyền với con cái, như cụ đang gà trống nuôi con.
Cái kim lâu ngày trong bọc cũng lộ ra, mọi người sẽ nói sao cụ tốt vậy mà vợ cụ ngoại tình.
Nhất quyết không ly dị mà dồn đối thủ vào thế bất trung, bất nghĩa.
Khi nào 2 con lớn cụ ra đi.
Kẻ phản bội phải nhận được những sự trừng trị nhất định. Coi thường và rẻ rúm bao giờ cũng là cách sâu cay nhất, nó gây ám ảnh tội lỗi tới tận cuối đời.
Cụ là bố của Tầu.

anhchinhs

Xe hơi
Sai lầm lớn nhất của cụ là mang chuyện riêng của mình đi hỏi ng ngoài đấy.

Đại Ba

Xe điện
Ừ thôi, cố nhẫn nhịn cho con cái nó đỡ khổ cụ ạ.

Chứ còn vợ cụ thì ko hợp với cụ đâu. Sai lầm từ khi kết hôn. Một người đàn ông không gái gú lại đi kết hôn với một người đàn bà sống theo bản năng - như thế thì không hợp.

Rô-Ron

Xe điện
Cụ nào khuyên chủ thớt bỏ vợ ngay đa số tầm nghĩ ngắn. Nếu vợ chủ thớt đã biết hối hận thì cũng nên cho cho cô ấy một cơ hội, cơ hội đó cũng là Cụ dành tặng cho các con cụ có một tương lai tốt đẹp hơn (ly hôn ảnh hưởng rất lớn đến tâm lý trẻ tuổi dậy thì, chúng sẽ bất cần hơn, nổi loạn hơn, tỷ lệ tội phạm vị thành niên trong gia đình bố mẹ ly hôn rất cao), ly hôn nói thật hai bên chỉ đau khổ một vài năm nhưng người thiệt thòi nhất chính là con của cụ chủ. Việc đầu tiên cụ chủ làm là xét nghiệm ADN hai đưa con xem có phải giọt máu của Cụ ông, bước tiếp theo mời ông bà ngoại đến nói chuyện báo cáo về tình hình con gái của ông bà như vậy xem ý kiến hai ông bà thế nào? Bước tiếp theo ly thân một thời gian xem còn tình cảm hay không? Nếu 1-2 năm ko còn tình cảm thì các cháu lớn rồi ly hôn cũng chưa muộn. Đúng là lấy vợ sai khổ ba đời
Vãi cả khuyên 🤣

pandahn

Xe điện
Mình phải làm sao để vk luôn có ý thức phải giữ chặt lấy chồng, thì nó mới k đi ngoại tình. Chứ để nó chán thì chuyện gì cũng có thể xảy ra.

Tutuchien

Xe tải
Mình phải làm sao để vk luôn có ý thức phải giữ chặt lấy chồng, thì nó mới k đi ngoại tình. Chứ để nó chán thì chuyện gì cũng có thể xảy ra.
Xin lỗi cụ đi _ Vì một số phụ nữ có tính lẳng lơ thì kiểu gì cũng sẽ có sừng trên đầu cụ nhé

caisua

Xe lăn
Sự thật cay đắng là : đàn bà mà đã phản bội chồng thì hết tình cảm rồi và muôn đời lại phản bội tiếp ! Cụ chắc nói quá về ưu điểm của mình thì phải !
Em ko thấy như cụ. Em chỉ nghĩ lương cao thì phải làm nhiều, toàn tâm với công việc hơn chục tiếng mỗi ngày nên khó quan tâm được nhiều tới gia đình. Chỉ cần thằng nào quá quan tâm bền bỉ thì lâu lâu cô vợ cũng gục

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông tốt thì ko có quà. Đàn ông đôi khi phải hư 1 tí. Mấy ông tốt quá hay dính phốt này lắm. Vì tốt thò thường rất nhạt.

Happymom

Xe buýt
Stop cụ ạ. Lương 9 số mà vẫn lăn tăn cái vụ này à ? Nếu cụ là phụ nữ sống phụ thuộc kinh tế vào chồng thì em khuyên ko bỏ 😁 Còn như cụ thì nên giải quyết sớm. Chơi ván mới bao giờ cũng hay hơn ván cũ 😁 Đàn bà đã NT thì ko còn tc gì với cụ đâu.

Chỉnh sửa cuối:

duytrong

Xe lăn
Ở đời mấy ai mà không từng một vài lần say nắng cho dù là nam hay nữ, có những người biết dừng lại khi bắt đầu xao xuyến, có những người vì lập trường không vững và do cuộc sông hiện tại không hạnh phúc mà đi quá xa...cụ đãtha thứ cho vợ đến bước này thì cố bình tĩnh tìm hiểu xem vợ cụ ngoại tình trong trường hợp nào rồi quyết định cũng được , mà theo cụ tả thì cụ thuộc tốp người chồng ưu tú rồi còn gì nhỉ, thế mà sao lại bị thế nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng