[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
May là hôm nay mấy cụ đi thăm người ốm không mang theo hoa cải. Không có thì tối nay trên OF chạ có Tồ bích này nhưng mai trên ANTĐ lại có vụ hay ho: "Hai thanh niên nghiện bị XHĐ thanh trừng trên cầu Thanh trì" :)):)):))

Huyndaicounty

Xe buýt
Hay thế nhỉ, quả này thỉnh thoảng em lại phải rủ hội OGCC leo lên em 29 chỗ nhà em đi lượn phố:69:(b)(b)(b)

khoai_ngua

Xe buýt
hahahaha..Hp quê ta..e nghe mà đã quá(b)(b)(b)

2fast2fear

Xe tăng
các cụ ạ bọn choai này nó tham 2,5 củ thì mới bị ăn đòn và bọn nó ko tin nhau cho nên mới chui cả 2 thằng nên xe em( 2 choai nghĩ đi 2 thằng cho an toàn:21:)
Voted!

Không biết 2 thằng đấy còn dám dở trò nữa ko cụ nhỉ. Tiếc là là ko có cái ảnh nào, nhìn mẹt đó để mấy đại ca HN giã cho bọn ấy 1 trận(b)

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Thế mà ko đưa mấy ẻm đi xa hơn đoạn nữa. Làm phúc thì làm cho trót =))

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hy vọng không còn phải nghe về vụ ăn vạ này nữa. Bọn này chắc cạch đến già.

Vốt-ka bác chủ thớt (b)

Đậu đại ka

Xe buýt
Đợi cụ chủ thớt lên đời, hết đi xe đạp em sẽ (b) cụ. Em cũng nghĩ như cụ gì trên kia, sao cụ không cho nó xuống HP rồi bắt nó thò chân ra cho biết thế nào là chẹt lên chân thật. Rồi cụ lột mựa hết quần áo chúng nó ra, vứt cả điện thoại xem nó mò về HN bằng cách nào. Như thế nó mới tởn đến già được.

datinh

Xe container
Đợi cụ chủ thớt lên đời, hết đi xe đạp em sẽ (b) cụ. Em cũng nghĩ như cụ gì trên kia, sao cụ không cho nó xuống HP rồi bắt nó thò chân ra cho biết thế nào là chẹt lên chân thật. Rồi cụ lột mựa hết quần áo chúng nó ra, vứt cả điện thoại xem nó mò về HN bằng cách nào. Như thế nó mới tởn đến già được.
Thôi xuống HP xa quá !! Cứ nện thật lực rồi thả ở đấy là hợp lý rùi
Người chúng nó tởm chết đi được ( sợ aids là đằng khác ) , ai rám lột quần áo -cụ không đọc là phải lấy giầy để ghè à :41::41::41:

dragon0508

Xe hơi
Dễ xuống thế ư ...:)):)):))
Thích xuống là xuống ư
đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồicác chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa
đưa lại 2.5T a mới cho xuống :)):))
votka cho bác..hoan nghênh..:69::69:

F.ACURA

Xe container
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
Em cũng máu như cụ lém cơ mà nhà em lại ko có KINH KÔNG :21:
Dù sao thì cũng chúc cụ 1 ly nhá_tăm fần tăm (b)(b)(b)

DIRE

Xe buýt
:)):)) :41::41: chết cười, 2 thằng đấy chắc vãi mứt khi bước lên xe nhìn thấy dàn kingkong trên xe ấy nhở(b)

quyetthang

Xe tăng
Voted cụ, Bọn nó truyền miệng nhau nên bây giờ chắc nghe đến đi ATM rút tiền chắc mấy thằng này chạy mất dép rồi cụ ợ :21:

amatuer

Xe tải
Động đúng vào dân HP quê m ... mấy đứa đen thế :))

Okane

Xe container
2 chú choai gặp đúng giang hồ HP roàiii :21::21::21:
E cũng đoán thế :21:

Dưng lần sau bác chở cụ nó xuống HP luôn, lấy hoa cải bắn nát chân nó đi cho e, hoặc ít nhất tụt cụ quần áo nó ra, quẳng xuống sông, cho nó nhông nhông ngoài đường, để sau nó mới chừa :21:

Anthq

Xe tăng
E cũng đoán thế :21:

Dưng lần sau bác chở cụ nó xuống HP luôn, lấy hoa cải bắn nát chân nó đi cho e, hoặc ít nhất tụt cụ quần áo nó ra, quẳng xuống sông, cho nó nhông nhông ngoài đường, để sau nó mới chừa :21:
Cụ bạo lực quá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng