[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Đau nhất cho mấy thằng đó là phải bắt xe ôm về (Tận Cầu Thanh Trì :)))

lexus_bk

Xe điện
Chết cha! giờ cụ bảo em mới nhớ ra, đợt trước em chạy xe vào HN, dừng đèn đỏ đếch biết thế nào củng bị 2 thằng nhìn như nghiện, đi xe máy đầu trần bảo em là em dí bánh vào chân chúng nó, mà em thì thấy thế quái nào được( bánh trước mà) ngay chỗ đối diện cổng BK trên đường Giải Phóng ạ! nhìn chúng nó ghê ghê nên em quyết đua xe với chúng, kết quả may mắn là em chạy thoát( vì em đi xe nhỏ nên lách không thành vấn đề - HYUNDAI GETZ ) và chúng nó bị em bợp cho cái chắc đau lắm :21:, trước em đã có thớt trên này )
Cái đáng nói là hôm đó em đi 1 mình và xe em biển 36 ợ !
Không biết có phải em bị gà giống cụ không? <- giờ em mới nghĩ ra!
Hix! thật lắm trò quá các cụ nhỉ?! nhưng gặp vụ này đúng là bó chiếu rồi!
:77:

lexus_bk

Xe điện
Cảm ơn cụ chủ thớt trả thù cho anh em! :^)

OKLEY

Xe buýt
*** mấy thằng chó cho nó chết,cụ chủ thớt làm thế là đúng đấy đã vote cụ(b)

Maybach 62S

Xe tăng
kinh nghiệm khi đi đến vùng đất mới >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> nên đi cùng KINGKONG :21:69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69:

taivan

Xe buýt
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
hi cụ đúng là anh hùng thật.cho bọn nó như thế lần sau cho chừa:77::77::77::77:

zin3_cau

Xe tải
(b) HAY ĐẤY CỤ TƯỞNG CỤ CHO NÓ CHẠY VỀ BẮC NINH HAY RA XA NỮA RỒI CHO NÓ XUỐNG HEEE,THÊ HÔM ĐẤY VỀ CỤ CÓ FAIR RỬA LẠI XE VÌ BỌN NÓ BĨNH RA XE KO???
CÒN CÁC CỤ ĐI 1M THÌ E KHUYÊN CỨ LÀM CÁI DÙI CUI ĐIỆN LOẠI NHỎ XINH THÔI THÂYCOS MÙI MẤT DẬY ĐÓT TÚI XUỐNG CHO AN TÂM - CẦN TẸT TẸT CÁI CON NÀY NÓ CHẠY NGAY Ý MÀ TƯỞNG MÌNH LÀ CƠM ÀH CỚM:69:

tmanhthang

Xe tăng
Sao cụ chủ thớt uống vodka say mèm mà mã lực vẫn bằng 0 là dư nào , cụ nhìn lên bên phải thì nhấp chuột vào chữ uống đi nhé

xeHanXeng

Xe máy
hahaha cụ thế là nhất đấy :))

Sóc nhỏ

Xe tăng
như phim Hồng kông :)) đập chít chúng nó đi

Ga Tay

Xe tăng
Sao bác không cho chúng nó xuống Văn điển luôn?
mời bác 1 ly nhé

khonghieuminh

Xe tải
báo cáo các bác là em lái xe cho công ty liên doanh,oánh bọn nó giữa thủ đô mà bị xxx tóm được thì chết(bị giữ xe thì mất việc như chơi).Nên bọn em phải ra bìa RỪNG oánh để rút vào rừng cho rễ...lẩn
Cụ xử lý thế này, anh em ghi nhận là rất hợp lý!:41::41:
Đối với bọn nó, xử như thế nó còn nhớ đời hơn là tẩn nó tại chỗ. Vodka cụ nhé!(b)(b)(b)

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Hai thằng đấy nó đang viết đơn trình báo là chủ xe biển 16.... gây tai nạn rồi bắc cóc nạn nhân ra xa hiện trường , bỏ mặc nạn nhân tập tễnh với cái chân đau đi bộ về kia kìa :21::21::21: vote cụ chủ thớt cái(b) , chỉ tiếc là không có cái ảnh nào để pf con còn xem mẹt chúng nó .

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Hic, đã quá, đã quá. Các mem và chưa phải là mem của OF ai mà chả tức bọn này. Cụ làm cho rất nhiều người đỡ bõ tức nhiều đấy. Võ của cụ hay quá cơ. Nhà cháu đã mời rượu cụ rồi ạ.(b)(b)(b)

hoangkc

Xe hơi
mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai , LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống:^)
hay quá cụ à:41: giá như có ít hình ảnh thì sinh động nhỉ:21: vote cụ(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng