[Funland] Em có về Hải Phòng với Anh không?!

DaDieuchienxu

Xe container
Em méc... :)). Thế bác cứ lấy vé đi một mình. Em ôm bác gái đi mí em, việc ăn chơi của ai kệ người nấy, lúc đó bác với các cụ kia đừng có xin nhập hội nhé :)) :)) :))
:D Ấy, xin mợ. Có nó theo thì chả đi đâu đc vs AE đâu, vì vậy mình chỉ đăng ký 1 vé.
Đây là dự án "Top Secrect", mợ mà méc là ko bao giờ đc đi HN lun.:D

LaziCat

Xe lăn
Ôi, cái bánh khảo của bác ngon quá ạ. Bác chụp rõ cái nhãn cho e với đc k ạ? Em cảm ơn bác :)
Chắc của nhà Đông Phương luôn đấy mợ. Hai tháng trước em ghé qua mua thì thấy có cả bánh khảo và bánh chả lá chanh (em thích cái bánh này) :)

LaziCat

Xe lăn
:D Ấy, xin mợ. Có nó theo thì chả đi đâu đc vs AE đâu, vì vậy mình chỉ đăng ký 1 vé.
Đây là dự án "Top Secrect", mợ mà méc là ko bao giờ đc đi HN lun.:D
Vầng, em không nói dì đâu mà chỉ rủ bác gái ra ngoải chơi thôi ạ :))

LaziCat

Xe lăn
Em tưởng Đông Phương chỉ có bánh trung thu ấy mợ Kat. Em rất thích ăn bánh khảo, mà bánh vuông to như cái bánh trung thu kia lần đầu em thấy ạ.
Em cảm ơn mợ, em ib hỏi bọn Đông Phương lun. Hihi
Em thấy bán nhiều loại bánh truyền thống lắm mợ chứ k phải chỉ bánh trung thu đâu. Mợ thử hỏi xem nhé.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Thỏa mãn niềm đam mê đọc sách thì cần gì phải suy nghĩ hở mợ? Xách ngay ba lô lên & đi...đến nhà lão Kyson1 , lấy võng trong ba lô ra, giăng vào 2 góc vườn rồi thỏ thẻ mượn đọc tại chỗ.
Đảm bảo sách sẽ theo mợ về nhà. :))
Một pha xử lý hết sức cồng kềnh :)).

LaziCat

Xe lăn
Anh Chí ăn bánh đúc xong ồi đấy à :)) ? Có cái bánh Đông Phương nào không em xin 1 cái nào :D

Trang Nguyen

Xe điện
Nhìn ảnh cụ post thì mình đoán vậy, vì thấy nguyên liệu bánh đúc MB & MN cơ bản tương tự nhau, chỉ sợ khác nhau món nước chấm. :D
Thỉnh thoảng mình cũng ăn món bánh mặn giống vậy. Người bán xắt ra từng lát mỏng, tầm 6-8 lát, rồi chan nước mắm chua ngọt vào dĩa.
Em đang hơi đói, nhìn ảnh và nghe cụ tả thèm quá, mà giờ em mới nghe nói bánh mặn, để đợt tới vào SG em tìm ăn thử mới đc.