em chưa hài lòng với dịch vụ sửa chữa của Thang Long ford

volga3110

Xe buýt
Thế là yên tâm phần nào rồi các bác nhỉ? Cám ơn Bes nhé

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cộng 1 chú nhận xe và đánh xe ra, 3 chú rửa xe ...
Tổng cộng 14 người làm xe em, công free
Vãi !!!
Rửa có sạch không cụ Bes?
Nhưng bọn Ford Thăng Long nó đem vào rửa còn bẩn hơn ko rửa, hồi đầu ko biết cứ để nó lôi vào rửa, mất thời gian đợi xong rồi về lại phải rửa lại vì ngứa mắt quá. Sau kinh nghiệm rồi thì sửa xong tự chạy xe ra luôn cho nó sớm chợ.

Xe tải
Rửa có sạch không cụ Bes?
Nhưng bọn Ford Thăng Long nó đem vào rửa còn bẩn hơn ko rửa, hồi đầu ko biết cứ để nó lôi vào rửa, mất thời gian đợi xong rồi về lại phải rửa lại vì ngứa mắt quá. Sau kinh nghiệm rồi thì sửa xong tự chạy xe ra luôn cho nó sớm chợ.
À, đúng rồi, có cái để chê đây rồi.
Rửa vỏ xong bẩn hơn, vì em vừa rửa xe hôm qua xong.
Thợ lau không kỹ nên khi nước khô để lại vết ố trên kính, gương ...
Tóm lại nếu bẩn thì hẵng rửa, xe sạch thì thôi.
(được cái thấy vác giẻ trắng tinh lau cả ghế, thế mới kinh)

chauchau

Xe điện
ấy, hy vọng các bác vẫn bình tĩnh cho em nhờ. Bây giờ lại mong các bác "cứ từ từ" cái đã...

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em đồng ý với 2 cụ trên, cụ ung_dung_tu_tai không muốn làm thì xê ra để bọn em làm.
Quan điểm cá nhân của cụ em chả bàn, bọn em đang cố gắng làm 1 cái gì đấy tốt hơn cho những người đi xe Ford.
Mong rằng anh em sẽ có nơi chốn để yên tâm gửi gắm vợ 2 mỗi khi trái gió trở giời.
Vầng, em đợi ạ!

Ford Thăng Long phải nói là không có điểm nào để khen cả.E đã dính một vố rất đau ở đây ợ.Chuyện thì dài dòng lắm em cũng chẳng muốn kể,nhưng h có cho tiền em cũng chẳng dám quay lại gara của bác Thăng Long này.
Tiện thể cụ nào có địa chỉ gara chuyên về Ford uy tín,tin cậy cho anh em địa chỉ với nhé.em xin Vodka ợ.
Có cái gara Âu Mỹ gì gì đó của bác Lác ấy. Bác thử qua đó đi.

Chỉnh sửa cuối:

NewPeace

Xe điện
Cũng có thế đang tháng khuyến mãi chào mừng khai trương.

Choáng váng :
- Bảo dưỡng, thay má phanh : 4 chú thợ làm riêng 4 bánh.
- Thay, bảo dưỡng bình nước làm mát : 2 chú, 1 thay 1 soi đèn.
- Thay cái quái gì đó dưới gầm: 2 chú, 1 nâng cầu, 1 thay đồ.
Cộng 1 chú có vẻ là nhóm trưởng và 1 chú tư vấn tư véo chạy ra chạy vào update đơn hàng.
Cộng 1 chú nhận xe và đánh xe ra, 3 chú rửa xe ...
Tổng cộng 14 người làm xe em, công free
Vãi !!!
He he, thì mới khai trương nên đã có việc gì mà làm đâu cụ nên ko xúm vào thì lấy đâu ra lương.
Lễ phép với khách hàng, đây là yếu tố văn hoá, con người nhưng em nghĩ FLB cũng chỉ đào tạo được 1 số ít còn lại toàn thợ từ các Ford khác chạy sang nên sớm muộn gì lại giống các chỗ kia thôi ạ.

Sonbh

Xe tăng
He he, thì mới khai trương nên đã có việc gì mà làm đâu cụ nên ko xúm vào thì lấy đâu ra lương.
Lễ phép với khách hàng, đây là yếu tố văn hoá, con người nhưng em nghĩ FLB cũng chỉ đào tạo được 1 số ít còn lại toàn thợ từ các Ford khác chạy sang nên sớm muộn gì lại giống các chỗ kia thôi ạ.
Vâng cụ nói đúng đó, cũng mong là tình trạng đó đừng xảy ra cụ ah, hôm qua bọn em sang bảo dưỡng và kiểm tra toàn bộ xe. Nói chung hệ thống máy móc rất hiện đại thái đội phục vụ tốt, tuy nhiên cũng cần có thời gian để chứng minh là có sự vượt trội hơn các gara khác. Nhưng ở thời điểm hiện tại thì em đánh giá như vậy là được cụ ah .