[Funland] Em cần xin info của 1 bạn nữ, mong các cụ giúp em ạ

barca6996

Xe container
Hồi em đi công tác hải phòng, quen được em bé nhà ở cầu diễn, vào nhà chơi rồi, ăn sáng với nhau rồi, thế mà quên luôn từ hồi đó. Lạ lùng thật, có lẽ là không có tình cảm, nên nhanh quên. :))
Nóc nhà đang ngồi cạnh hả cụ trục 🤔

ocean08

Xe điện
Đọc bài tìm người của theard cháu lại nhớ năm đi Quy Nhơn. Khi đi ăn tối thấy cô bé giọng bắc dễ mến quá, tự nhủ ko biết coa gặp lại vào hôm sau ko? Vậy mà hôm sau đi tắm biển lại gặp. Định bụng bảo nếu mà gặp lần nữa sẽ xin sđt, mến quá rồi. Rồi khi ra sân bay Phù Cát để về HN thì lại gặp em ấy ở sảnh, lúc đó trong đầu nghĩ chắc bay về cùng chuyến rồi. Vậy mà run rủi thế nào lại ngồi cạnh ghế nhau, ngày đó em hơi nhát (giờ vẫn vậy :D), chẳng dám xin số. Chỉ ngồi nói chuyện bâng quơ vài câu.
Em về cũng mất mấy ngày tiếc nuối đới :D
Cụ đăng thớt đi, thêm ngày giờ bay, ký hiệu chuyến bay, biết đâu...

16th11

Xe tải
bạn ấy có chồng con rồi cụ nhé.

barca6996

Xe container
Cơ bản là do bận cụ ạ, em cũng lười đi chơi, nên toàn gái tán em thôi hà.

Info của em thì chuẩn hàng Riu, not Pha ke. =))
Ki biết hết thông số của ofer trên này rồi, k phải số fone đâu mà fake hay aut:))

Matxech

Xe container
Thích mà méo dám nhích
Kể mạnh mẽ lên tí nữa có khi hôm nay chưa muốn về
Cùng xe cùng ks mà h này lên đây hỏi
Thôi ở nhà với bu giữ gìn sự trong trắng

HSBC

Xe buýt
Chết cười đoạn: ..." ở cùng nhà nghỉ nhưng khác phòng"...
Chi tiết quá, ở cùng phòng thì cụ khỏi lên đây xin sđt rồi.

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

Hoàng Trang

Xe ngựa
Có chút manh mối rồi ! Cụ và em ấy đi du lịch trên Tú Lệ bằng xe khách Ở bến xe Mỹ Đình, khi về bến thì em ấy đi Bus về Minh Khai : Time city cũng là một điểm đáng chú ý cụ cần đánh dấu ...
Có Minh Khai - Hai Bà Trưng và Minh Khai - Từ Liêm cụ ơi.

114hangbong

Xe cút kít
Vụ gì thì em muốn giúp chứ làm mối thì đúng là dại ...! ( em quen mợ làm đúng Tú lệ de charm :) )

Newnick

Xe buýt
Ca này khó nhỉ ! Chỉ còn cách quay lại nhà nghỉ trẻn Tú Lệ trình bầy thật mùi mẫn vào. bla , bla ...gì đó chắc người ta sẽ cho Tên và Số ĐT . Nhưng cổ nhân còn có câu này cụ nên nhớ : " Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ " có duyên thì sẽ lại gặp nhau .
Nếu nhà nghỉ họ có số mà còn nghi ngờ e ngại nọ kia thì cứ nói nhờ họ dùng điện thoại của họ gọi thẳng cho em gái rồi cụ à ơi theo là được

Chào các cụ. Chẳng là đợt nghỉ lễ vừa rồi em có đi lên Tú Lệ chơi. Lúc đi thì đi chung xe khách với 1 bạn nữ, cũng có nói chuyện đc 1 lúc. Đến ngày em về thì tình cờ cũng gặp bạn nữ đấy quay về HN. Nói chuyện được lúc thì lên xe, lúc xuống xe thì vội vàng lấy đồ nên em cũng quên mất hỏi lấy số điện thoại. Về thông tin thì em chỉ biết là bạn nữ đấy ở cùng nhà nghỉ với em nhưng khác phòng. Nay em có tìm mấy địa điểm ăn chơi giải trí ở trên Tú Lệ xem có hy vọng thấy comment của bạn đấy ko, nhưng lục nát facebook mà vẫn ko ra.
Giờ em nghĩ chỉ còn cách gọi điện lên chỗ nhà nghỉ hỏi xin số điện thoại thì chắc là họ có. Nhưng cái này là thông tin cá nhân của khách hàng nên em ko nghĩ là họ sẽ cung cấp cho em. Theo các cụ thì bây giờ em nên làm thế nào ạ?
Lời khuyên của tôi: chủ topic nên khẩn cấp tới bệnh viện gần nhất vào khoa cấp cứu nhờ gắp cái con ở háng bị dồn lên não ra!

catmanal

Xe tải
hồi cấp 2 199x em cũng đã từng bị như này

ocean08

Xe điện

pooka

Xe container
Đến khi đôi bồ câu cãi nhau mình lại hắt xì hơi:))
Trên đời có bốn cái ngu
Làm mai- Lãnh nợ - Gác cu- Cầm chầu

Đấy là câu của các cụ thời xửa. Nhưng đi làm ông mai bà mối, thành đôi sau này nó yên ổn thì không sao, lúc nó lục đục cãi nhau chửi nhau là nó chưởi luôn cả ông bà mối vì tội làm mối... đểu.

letrungdungcz

Xe tăng
Chào các cụ. Chẳng là đợt nghỉ lễ vừa rồi em có đi lên Tú Lệ chơi. Lúc đi thì đi chung xe khách với 1 bạn nữ, cũng có nói chuyện đc 1 lúc. Đến ngày em về thì tình cờ cũng gặp bạn nữ đấy quay về HN. Nói chuyện được lúc thì lên xe, lúc xuống xe thì vội vàng lấy đồ nên em cũng quên mất hỏi lấy số điện thoại. Về thông tin thì em chỉ biết là bạn nữ đấy ở cùng nhà nghỉ với em nhưng khác phòng. Nay em có tìm mấy địa điểm ăn chơi giải trí ở trên Tú Lệ xem có hy vọng thấy comment của bạn đấy ko, nhưng lục nát facebook mà vẫn ko ra.
Giờ em nghĩ chỉ còn cách gọi điện lên chỗ nhà nghỉ hỏi xin số điện thoại thì chắc là họ có. Nhưng cái này là thông tin cá nhân của khách hàng nên em ko nghĩ là họ sẽ cung cấp cho em. Theo các cụ thì bây giờ em nên làm thế nào ạ?
Bạn nữ có cầm nhầm đồ gì của cụ ko mà cụ tìm bạn ấy thế :)) .

E fun tí.

202

Xe container
Có duyên thì sẽ gặp, quyết tâm thì sẽ thấy. Lên đây hỏi vu vơ thì ko ăn thua. E là cô gái ấy thì cũng cho nghỉ.

xukthal

Xe lăn
Lúc đi thì đi chung xe khách với 1 bạn nữ, cũng có nói chuyện đc 1 lúc. Đến ngày em về thì tình cờ cũng gặp bạn nữ đấy quay về HN. Nói chuyện được lúc thì lên xe
Sai lầm mãi mãi thuộc về anh [-X[-X[-X
1 bận còn bảo quên chứ đến bận thứ 2 mà ko nháy máy là dở cmnr :-j