[Funland] Em cần xin info của 1 bạn nữ, mong các cụ giúp em ạ

vuvanphong

Xe điện
Bỏ đi cụ ạ, chồng em ấy ch.ém cho lại khổ

cokimi

Xe điện
Toàn những lúc vội vội vàng vàng thôi cụ ạ. Lúc xuống xe đến Tú Lệ thì là nửa đêm rạng sáng rồi, chỉ đi cùng nhau có 1 đoạn đến nhà nghỉ rồi ai về phòng đó. Lúc về thì ngồi chờ xe nói chuyện đc lúc, lên xe giường nằm thì cũng nằm sát nhau dưng mà cũng tối khuya rồi, xe lại tắt điện tối om, mà đang nằm thế chụp ảnh nó ko hợp lý cho lắm cụ ạ :D
Thôi đáng đời, suốt cả chặng về chắc em í vừa nằm vừa rủa thầm trong bụng đấy :D

hxduong

Xe lăn
Toàn những lúc vội vội vàng vàng thôi cụ ạ. Lúc xuống xe đến Tú Lệ thì là nửa đêm rạng sáng rồi, chỉ đi cùng nhau có 1 đoạn đến nhà nghỉ rồi ai về phòng đó. Lúc về thì ngồi chờ xe nói chuyện đc lúc, lên xe giường nằm thì cũng nằm sát nhau dưng mà cũng tối khuya rồi, xe lại tắt điện tối om, mà đang nằm thế chụp ảnh nó ko hợp lý cho lắm cụ ạ :D
Ôi zời, giờ chẳng may cụ có xin được số thì cũng có làm gì đâu?

leceti

Xe tải
Cụ chẳng gây ấn tượng chút nào lẽ ra là quên lấy đồ và quên cả xin số điện thoại thì may các mợ ở đây có phương pháp giúp đỡ.

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Ngu ý của em là cụ quay lại cái nhà nghỉ tìm em lễ tân, nên quay lại sớm sớm tý ko em nó chả nhớ cụ là ai. Xong thủ thỉ nhờ vả thâm tình vào + dúi cho em nó xíu để em nó check cái cam cho mà tìm

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

chim to

Xe tăng
Tốt nhất là vào bar, kara tay vịn chọn 1 em ngon vừa rồi đi nhà nghỉ là quên ngay, gái xinh đầy rẫy, chứ giờ tìm lại mà em ý có chồng có bồ thì vừa mất công mất việc lại đau khổ

VCHDHN

Xe container
Giai đoạn lắc lư, ngất ngây, tìm kiếm này là đẹp nhất đới. Thớt tận hưởng đi và đừng mong nó thành sự thật :))

Keep Moving

Xe buýt
Đọc bài tìm người của theard cháu lại nhớ năm đi Quy Nhơn. Khi đi ăn tối thấy cô bé giọng bắc dễ mến quá, tự nhủ ko biết có gặp lại vào hôm sau ko? Vậy mà hôm sau đi tắm biển lại gặp. Định bụng bảo nếu mà gặp lần nữa sẽ xin sđt, mến quá rồi. Rồi khi ra sân bay Phù Cát để về HN thì lại gặp em ấy ở sảnh, lúc đó trong đầu nghĩ chắc bay về cùng chuyến rồi. Vậy mà run rủi thế nào lại ngồi cạnh ghế nhau, ngày đó em hơi nhát (giờ vẫn vậy :D), chẳng dám xin số. Chỉ ngồi nói chuyện bâng quơ vài câu.
Em về cũng mất mấy ngày tiếc nuối đới :D

Chỉnh sửa cuối:

hxduong

Xe lăn
Đọc bài tìm người của theard cháu lại nhớ năm đi Quy Nhơn. Khi đi ăn tối thấy cô bé giọng bắc dễ mến quá, tự nhủ ko biết coa gặp lại vào hôm sau ko? Vậy mà hôm sau đi tắm biển lại gặp. Định bụng bảo nếu mà gặp lần nữa sẽ xin sđt, mến quá rồi. Rồi khi ra sân bay Phù Cát để về HN thì lại gặp em ấy ở sảnh, lúc đó trong đầu nghĩ chắc bay về cùng chuyến rồi. Vậy mà run rủi thế nào lại ngồi cạnh ghế nhau, ngày đó em hơi nhát (giờ vẫn vậy :D), chẳng dám xin số. Chỉ ngồi nói chuyện bâng quơ vài câu.
Em về cũng mất mấy ngày tiếc nuối đới :D
Cụ nên kết bạn với cụ chủ thread này :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em đây anh ơi. Chồng em dặn ra ngoài không được cho người lạ số điện thoại nên anh có hỏi xin em cũng không cho đâu :D.
Mợ lại nhận bừa à, chính là em đây, cụ chủ cứ ib em thoải mái nhé :))