[Funland] Em cần sự trợ giúp của các cụ cao thủ tình trường ạ

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Ca này dữ liệu như này xem ra khó phết. Hoặc là quá cao thủ, hoặc là thủ thớt không có sức hút (do nhiều nguyên nhân). Nói chung là phải có lá số/ảnh của em nó mới biết được :D

sirius6688

Xe điện
em ko có kinh nghiệm vụ này cụ ạ, đúng là có chuyện là trên đời!

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Cụ làm viên kích dục pha vào nước cho nó uống.

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
Giải tán cho nhẹ đầu đi cụ. Loại đàn bà rủ zai đi chơi ngủ chung giường lại còn lẻo mép bảo coi nhau là "bạn bè anh em" thôi. Cụ có cố đấm ăn xôi mà tán đc nó thì sau chưa biết chừng nó lại có vài chục "bạn bè anh em" cho cụ xem.
. Cụ này nói đúng

luuanhchien

Xe buýt
Nếu còn đi chơi lần sau nữa thì cụ thuê hai phòng. Mỗi đứa một phòng ngủ cho ngon. Sáng dậy cụ không còn lăn tăn suy nghĩ và phán đoán gì.

vumanhduy

Xe tăng
Chung zường mà không xoạc thì rất vớ vẩn rồi

walking bird

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Sau đợt đó về thì em bắt đầu thấy thích và tấn công dồn dập. Nhưng em nó lúc đấy biết em có ý đồ tán tỉnh nên phũ lắm, đến gặp là đuổi về, ko thì cũng ngồi lướt điện thoại chứ ko thèm nhìn hay nói 1 câu gì. Đợt đó em cũng cay mũi lắm, nhịn nhục rồi quyết tâm hạ gục để phục thù mà em nó vẫn ko xi nhê gì cả.
Cố gắng đc 1 thời gian thì cũng đến lúc em thấy nản, công việc thì bận rộn nên em bơ luôn. Đến lúc đó thì em nó lại bắt đầu quay ra hỏi han nói chuyện với em. Em thì vẫn giữ thái độ bình thường vì cũng biết bài của đàn bà con gái rồi. Đc quan tâm chăm sóc cũng sướng nhưng kiêu, đến khi thấy mình có dấu hiệu buông là lại thả cho tý thính tý bả để mình nuôi hy vọng.
Mọi chuyện cứ trôi đi bình thường cũng đc hơn 1 năm, từ lúc em buông xuôi thì thỉnh thoảng có khi vài tháng mới nhắn tin chat chit tý trên facebook thôi, dạo gần đây em nó mấy lần rủ rê em đi chơi xa tiếp nhưng em cứ ậm ừ rồi để đó. Nhiều khi cứ hứa bừa rồi bận việc quá nên cũng quên béng đi. Em nó vẫn tiếp tục rủ rê, đợt rồi em cũng đang chán nhiều chuyện cộng với lâu rồi ko đc đi đâu, lại hứa lên hứa xuống nhiều cũng ngại nên chốt là lần này đi thật.
Trong chuyến đi lần này thì vẫn kiểu tối ngủ chung giường. Đêm đầu thì em có sán lại ôm ấp tý nhưng thấy em nó chống cự nên thôi lại lăn ra ngủ. Đêm hôm sau em tấn công mạnh mẽ hơn thì em nó cũng phản kháng mãnh liệt hơn, bảo là tin tưởng nên mới đi cùng, rồi thì chỉ coi như anh em thôi. Nói vậy em cũng chán nên lại quay ra nằm ngủ ngoan ngoãn.
Giờ về đến nhà rồi nhưng em cứ hở ra nói câu nào nhớ nhung yêu đương là em nó gạt đi ngay. Lại điệp khúc là chúng ta ko hợp đâu, chỉ làm bạn bè anh em đc thôi.
Các cụ bảo em giờ có nên cố đấm ăn xôi nữa ko? Mong các cụ khai sáng cho cái đầu óc còn đang u mê này của em với. Em sẽ rót rượu đầy đủ ạ, cảm ơn các cụ nhiều.
Cụ lấy lọ listerine bạc hà pha ra chậu nước, ngồi ngâm trym vào cho nó tỉnh táo rồi nghĩ tiếp...

Nó đã phản ứng đến thế còn cố làm gì.

theanh90

Xì hơi lốp
thẩm ru trc mặt em nó xem có động lòng ko, là bạn thì phải biết đàn ông thích thế chứ

lạc lối

Xe điện
Con nài ít nước rồi cụ đừng ham. Con nhiều nước thì nó khác nhiều lắm .

Culay

[Tịch thu bằng lái]
Tình yêu như cái bóng khi ta đuổi nó nó sẽ chạy ! Cụ nên nhảng ra thậm chí lạnh lùng 1 thời gian đừng tấn công đảm bảo đối phương có tình cảm mí cụ sẽ sốt vó ngay

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với
nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Sau đợt đó về thì em bắt đầu thấy thích và tấn công dồn dập. Nhưng em nó lúc đấy biết em có ý đồ tán tỉnh nên phũ lắm, đến gặp là đuổi về, ko thì cũng ngồi lướt điện thoại chứ ko thèm nhìn hay nói 1 câu gì. Đợt đó em cũng cay mũi lắm, nhịn nhục rồi quyết tâm hạ gục để phục thù mà em nó vẫn ko xi nhê gì cả.
Cố gắng đc 1 thời gian thì cũng đến lúc em thấy nản, công việc thì bận rộn nên em bơ luôn. Đến lúc đó thì em nó lại bắt đầu quay ra hỏi han nói chuyện với em. Em thì vẫn giữ thái độ bình thường vì cũng biết bài của đàn bà con gái rồi. Đc quan tâm chăm sóc cũng sướng nhưng kiêu, đến khi thấy mình có dấu hiệu buông là lại thả cho tý thính tý bả để mình nuôi hy vọng.
Mọi chuyện cứ trôi đi bình thường cũng đc hơn 1 năm, từ lúc em buông xuôi thì thỉnh thoảng có khi vài tháng mới nhắn tin chat chit tý trên facebook thôi, dạo gần đây em nó mấy lần rủ rê em đi chơi xa tiếp nhưng em cứ ậm ừ rồi để đó. Nhiều khi cứ hứa bừa rồi bận việc quá nên cũng quên béng đi. Em nó vẫn tiếp tục rủ rê, đợt rồi em cũng đang chán nhiều chuyện cộng với lâu rồi ko đc đi đâu, lại hứa lên hứa xuống nhiều cũng ngại nên chốt là lần này đi thật.
Trong chuyến đi lần này thì vẫn kiểu tối ngủ chung giường. Đêm đầu thì em có sán lại ôm ấp tý nhưng thấy em nó chống cự nên thôi lại lăn ra ngủ. Đêm hôm sau em tấn công mạnh mẽ hơn thì em nó cũng phản kháng mãnh liệt hơn, bảo là tin tưởng nên mới đi cùng, rồi thì chỉ coi như anh em thôi. Nói vậy em cũng chán nên lại quay ra nằm ngủ ngoan ngoãn.
Giờ về đến nhà rồi nhưng em cứ hở ra nói câu nào nhớ nhung yêu đương là em nó gạt đi ngay. Lại điệp khúc là chúng ta ko hợp đâu, chỉ làm bạn bè anh em đc thôi.
Các cụ bảo em giờ có nên cố đấm ăn xôi nữa ko? Mong các cụ khai sáng cho cái đầu óc còn đang u mê này của em với. Em sẽ rót rượu đầy đủ ạ, cảm ơn các cụ nhiều.
Cụ có vẻ hơi loanh quanh thiếu quyết đoán nhỉ. Nói thẳng là anh không có nhu cầu làm bạn với em, một là yêu đương hai là xa lạ, thế thôi lằng nhằng làm gì.

tôm mobile

Xe máy
lần đầu tiên mà k xong là nó đã nghĩ bác có vấn đề rồi

quasin3000

Xe tăng
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Nếu chưa vợ thì cưới em đấy là chuẩn.

Mà lần sau thì đừng có cao đạo quá. Anh vẫn là một giống đực thực thụ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đúng nó nói cs cụ: TA KO HỢP NHAU LÀ CHUẨN, mk lần đầu chung giường mà ko chén đc e nghĩ chủ thớt hỏng cmn máy rồi. Nó bật đèn xanh thế mà del biết đg. Tối đi ăn chúc cho nó mấy li vang. Cụ chủ chơi chai chivas nữa. Có mà húng thôi rồi:)

xedop89

Xe đạp
Chung giường ko xong xem lại trym mình

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em nó đồng ý đi chơi xa lần 1 và chịu ngủ cùng là đến 99,9999 đã ngầm đồng ý cho cụ ăn, cụ đừng " vào đề" vụng quá thôi là ăn được.
Gái nó đẩy ra lần 2 mà cụ đã bỏ cuộc là kém, ko cần đè nó ra nhưng chỉ cần 1 câu nói thôi là tay em ý mềm dần ra ngay. Lần 3 ko còn gì để nói. :))
Phí của giời. :D
Quá hoài của! Gặp e thời 18 đôi mươi thì......

Babetta6868

Xe tăng
Nghe cụ kể thôi mà em đã "hứng muốn chết" vậy mà cụ lại chẳng làm gì, lại còn lăn ra ngủ được thì em ạ cụ!