Em cần các cụ tư vấn về khu đô thị tại Hạ long Quảng Ninh

Vinhanh1511

Xe tăng
H lên chắc muộn cụ nhỉ
Cũng chưa muộn đâu cụ. :D quảng ninh đầu tư kcn sâu trong núi ổn hơn. :D vừa giải quyết việc làm đc dân trong đó, vừa đỡ ô nhiễm cho tp. :) vs lại xong đc đg cao tốc hạ long - mong cái nữa thì còn phát triển mạnh cụ à.

vnd.qn

Xe buýt
Đất nền khu Hòn Gai đoạn Cienco 5 đầu tư được chứ các cụ?

MR.FunRiding

Xe đạp

MR.FunRiding

Xe đạp
Ơt quảng ninh họ ko có khu công nghiệp lớn đón trung quốc nhit
KCN Cái Lân, Thống Nhất nhưng hầu hết là làm ăn với Nhật hoặc Tây chứ đón TQ thì chỉ có KCN không khói Bãi Cháy thôi cụ ạ.

Muon_biet

Xe cút kít
Cảm ơn cụ, em đang nghiên cứu nên mua đất nền hay chung cư, em đang ngó cái lideco, gren bay... hoặc đất nền khu cột 8 cụ ah
Có cá căn hộ CT2 ở tầng 6, rộng trên 90m2 em thấy đang rao bán khoảng 1.3tỉ.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Cụ có biết mấy khu đô thị Hà Khánh Cao xanh A, B, C không ah, khu nào là ổn nhất? cảm ơn cụ đã tư vấn giúp ạ!
cụ là sale hay là khách thật để em tư vấn?? em là người ngoài đó
tái định cư có khu Khe Cá, đất đã chia lô
Hà Khánh thì FLC đang có dự án đô thị và Condotel
chung cư khá nhiều đấy nhưng chung cư bên HG vắng lắm :D

Chỉnh sửa cuối:

Bênon

Xe đạp
cụ là sale hay là khách thật để em tư vấn?? em là người ngoài đó
tái định cư có khu Khe Cá, đất đã chia lô
Hà Khánh thì FLC đang có dự án đô thị và Condotel
chung cư khá nhiều đấy nhưng chung cư bên HG vắng lắm :D
Em khách mua thật cụ ạ, có điều cả nhà cũng đang lăn tăn nên mua đất nền hay chung cư, và chung cư thì mua chỗ nào tốt, có nhiều tiện ích, môi trường dân trí ...

AZ xedap

Xe đạp
cụ nào ở nơi khác mua về nghỉ ngơi ngắn hạn, hoặc làm việc liên quan đến du lịch thì mua ở bãi cháy cụ nhé. còn không thì mua ở bên Hòn Gai, gần trung tâm hành chính, dân cư đông vui + dịch vụ đầy đủ hơn.

MR.FunRiding

Xe đạp

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Em khách mua thật cụ ạ, có điều cả nhà cũng đang lăn tăn nên mua đất nền hay chung cư, và chung cư thì mua chỗ nào tốt, có nhiều tiện ích, môi trường dân trí ...
em bị khoá nick nên trả lời cụ hơi lâu
Cụ ở dưới Hạ Long thì cứ chỗ nào tiện cụ đi làm, con cái đi học thì mua cụ ạ. Chỗ Khe Cá sắp thành đg bao biển như cột 5 có 7 tr/m2.
Còn mua để các cụ nghỉ dưỡng tuổi già em khuyên mua bên Bãi Cháy. Môi trường trong lành, thích đông vui có đông vui, chỗ chơi cho cả nhà đủ lứa tuổi, chỗ đi thăm vịnh đều gần mà bên đó xây dựng ko lắm như bên Hòn Gai. Sang Hòn Gai ở thì thà ở Hà Nội cho lành. Nên mua cái chung cư. Chung cư ở đấy rẻ bèo, mà thoáng mát, cho thuê tốt nếu ông bà chán lượn về Hn, thanh khoản cũng tốt. Chớ chung cư bên Hòn Gai, mua xong bán lại cũng vất vả lắm!!!!

Chỉnh sửa cuối:

ducthang85

Xe tải
em bị khoá nick nên trả lời cụ hơi lâu
Cụ ở dưới Hạ Long thì cứ chỗ nào tiện cụ đi làm, con cái đi học thì mua cụ ạ. Chỗ Khe Cá sắp thành đg bao biển như cột 5 có 7 tr/m2.
Còn mua để các cụ nghỉ dưỡng tuổi già em khuyên mua bên Bãi Cháy. Môi trường trong lành, thích đông vui có đông vui, chỗ chơi cho cả nhà đủ lứa tuổi, chỗ đi thăm vịnh đều gần mà bên đó xây dựng ko lắm như bên Hòn Gai. Sang Hòn Gai ở thì thà ở Hà Nội cho lành. Nên mua cái chung cư. Chung cư ở đấy rẻ bèo, mà thoáng mát, cho thuê tốt nếu ông bà chán lượn về Hn, thanh khoản cũng tốt. Chớ chung cư bên Hòn Gai, mua xong bán lại cũng vất vả lắm!!!!
mợ cho em hỏi chút là em đang tính ra Hạ Long sinh sống và bán cái hàng ăn , theo mợ thì ở khu vực nào đông dân cư khách du lịch , buôn bán ok thì giá giờ khoảng bao nhiêu trên m2 ạ . tiền em thì quanh quanh khoảng 10 đồng .

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
mợ cho em hỏi chút là em đang tính ra Hạ Long sinh sống và bán cái hàng ăn , theo mợ thì ở khu vực nào đông dân cư khách du lịch , buôn bán ok thì giá giờ khoảng bao nhiêu trên m2 ạ . tiền em thì quanh quanh khoảng 10 đồng .
cụ cứ quất cái shophouse dưới chân chung cư, tiền thừa thì mua 1 căn ở trên vợ chồng con cái ở, tiền thừa thì đầu tư nhà hàng. 10 đồng thì nhòe!! chỉ cần thế thôi hàng ăn đã chạy hộc mặt ra rồi!!
Lưu ý: chung cư bên khu du lịch nhé, giờ thì xác định mua chênh!

ducthang85

Xe tải
cụ cứ quất cái shophouse dưới chân chung cư, tiền thừa thì mua 1 căn ở trên vợ chồng con cái ở, tiền thừa thì đầu tư nhà hàng. 10 đồng thì nhòe!! chỉ cần thế thôi hàng ăn đã chạy hộc mặt ra rồi!!
Lưu ý: chung cư bên khu du lịch nhé, giờ thì xác định mua chênh!
thank mợ nhiều nhưng mợ cho em hỏi thêm là shophouse diện tích như nào , cụ thể là ở khu nào hả mợ .