Em cần các cụ tư vấn về khu đô thị tại Hạ long Quảng Ninh

hoangnam207

Xe đạp
Chả là bố mẹ em sau lần đi thăm người bạn ở Hạ long về, đâm ra thích sống ở đây, người bạn thì không biết gì về đất cát, còn em cũng không biết nhiều nên lên đây hỏi các cụ, CCCM cho em hỏi ở Hạ long thì khu đô thị hoặc tái định cư nào ổn ạ ( cư dân, môi trường sống, tiện ích....) với tầm tài chính từ 1,5 tỷ đến 2 tỷ, em muốn mua đất nền , CCCM thông thái tư vấn giúp em!
cụ cứ green bay garden cho ngon bổ rẻ, chỗ đó là cả một quần thể với trung tâm hành chính mới của quảng ninh. tiềm năng tăng giá nhiều

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Thế ah cụ! Em thấy QCao cũng hay hay nên đang tìm hiểu thôi! Vì em thấy giá cũng hợp lý với em. Những chỗ cụ nói chắc đắt hơn nhiều phải ko ạ?
Hùng Thắng và Cái Dăm đầy chỗ có khi còn dưới giá tiền khu cụ đang tìm hiểu :)

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
cụ cứ green bay garden cho ngon bổ rẻ, chỗ đó là cả một quần thể với trung tâm hành chính mới của quảng ninh. tiềm năng tăng giá nhiều
Thành đc trung tâm hành chính mới còn lâu :v năm nay em 33 tuổi, chờ ngày đấy thì chắc mình phải lên chức cụ rồi :))
Giờ cho thuê đc tốt thoai

ndc_thailand

Xe tải
Thành đc trung tâm hành chính mới còn lâu :v năm nay em 33 tuổi, chờ ngày đấy thì chắc mình phải lên chức cụ rồi :))
Giờ cho thuê đc tốt thoai
Green bay cũng đẹp nhưng hàng vẫn còn khá nhiều (khu chưa xây) nên chắc chỉ cho thuê chứ tăng giá mạnh chắc ít cơ hội. Mợ có nghĩ thế ko?

Ví như người mua biệt thự san hô là lỗ lớn. 5 năm giá ko đổi. Cũng khó làm ăn phát triển

Chỉnh sửa cuối:

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Green bay cũng đẹp nhưng hàng vẫn còn khá nhiều (khu chưa xây) nên chắc chỉ cho thuê chứ tăng giá mạnh chắc ít cơ hội. Mợ có nghĩ thế ko?

Ví như người mua biệt thự san hô là lỗ lớn. 5 năm giá ko đổi. Cũng khó làm ăn phát triển
Cụ nhầm rồi. Khu san hô mới đầu giá có 1.8 tỷ, giờ 3.8 tỷ òi, em cũng éo thích khu đấy đâu vì nó xây xấu bome, đất liền kề phía trc xây lên thì che hết!! Liền kề GreenBay village mới đầu có 2,5 tỷ, 2 năm sau 4.5 tỷ.

Mua bán có lãi hay không là do thời điểm, vì thế mới sinh ra bọn sale để tư vấn. Lâu dài thì em ko nói vì các cụ lại bảo do nghề nghiệp nên chém để các cụ mua, nhưng khách mua garden đợt 1,2 gửi em bán lại cũng có tí lãi, mà còn rẻ hơn giá bây giờ 50 triệu

ndc_thailand

Xe tải
Cụ nhầm rồi. Khu san hô mới đầu giá có 1.8 tỷ, giờ 3.8 tỷ òi, em cũng éo thích khu đấy đâu vì nó xây xấu bome, đất liền kề phía trc xây lên thì che hết!! Liền kề GreenBay village mới đầu có 2,5 tỷ, 2 năm sau 4.5 tỷ.

Mua bán có lãi hay không là do thời điểm, vì thế mới sinh ra bọn sale để tư vấn. Lâu dài thì em ko nói vì các cụ lại bảo do nghề nghiệp nên chém để các cụ mua, nhưng khách mua garden đợt 1,2 gửi em bán lại cũng có tí lãi, mà còn rẻ hơn giá bây giờ 50 triệu

San hô rẻ nên chất lượng cũng bị dân kêu quá trời.

Green bay giờ nó bán nốt các liền kề còn lại hay bán khu mới nhỉ.

Giờ mình thấy nó chỉ xây thêm 2 chung cư và tập trung vốn sang bán đảo 2

littlebull

Xe buýt
Xem QC của khu green bay thì thấy còn vài tòa y chang bên cạnh cái premium nữa, lên hết thì cung phòng riêng cái khu đấy phải x2 so với hiện tại.

ndc_thailand

Xe tải
Xem QC của khu green bay thì thấy còn vài tòa y chang bên cạnh cái premium nữa, lên hết thì cung phòng riêng cái khu đấy phải x2 so với hiện tại.

Đó cũng chỉ là 1 phần của Bim thôi, dự án nó chắc mới đc 1/5

tuy nhiên khi xây dựng chung cư thì đất nền tăng giá, còn chung cư thì đi ngang

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
San hô rẻ nên chất lượng cũng bị dân kêu quá trời.

Green bay giờ nó bán nốt các liền kề còn lại hay bán khu mới nhỉ.

Giờ mình thấy nó chỉ xây thêm 2 chung cư và tập trung vốn sang bán đảo 2
Liền kề GB hết hàng rồi cụ ợ. Bim đang bán ks mini đắt lòi ra

ndc_thailand

Xe tải
Chỗ Lk GB đấy cho thuê nguyên căn được khoảng bn/tháng hả mợ?
Nghe nói đc 20tr nhưng ko biết có dễ cho thuê hay ko nữa? chú ý là giá ngoài 4 tỏi là chưa hoàn thiện nội thất (chỉ gọi là cơ bản thôi)

Mợ Jojo có nắm tình hình cho thuê ko?

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Nghe nói đc 20tr nhưng ko biết có dễ cho thuê hay ko nữa? chú ý là giá ngoài 4 tỏi là chưa hoàn thiện nội thất (chỉ gọi là cơ bản thôi)

Mợ Jojo có nắm tình hình cho thuê ko?
Cụ nói chuẩn rồi đấy. Tính ra thì cũng rẻ bèo, hơn 100m2 mà giá đấy so vs các khu du lịch khác thì rẻ nhất rồi còn gì . Từ 20 tr/ tháng trở lên và cho thuê dài hạn. Khu đấy mà mở nhà hàng thì hết ý vì đang thiếu

ndc_thailand

Xe tải
Cụ nói chuẩn rồi đấy. Tính ra thì cũng rẻ bèo, hơn 100m2 mà giá đấy so vs các khu du lịch khác thì rẻ nhất rồi còn gì . Từ 20 tr/ tháng trở lên và cho thuê dài hạn. Khu đấy mà mở nhà hàng thì hết ý vì đang thiếu
Mợ JoJo có thông tin đất nền gần đó

thaomio

Xe tải
e chuẩn bị đầu tư ở móng cái mấy lô mà chưa xuống xem thực tế cụ có nhã hưng giống e kg
E đang có 1 lô muốn bán mà chưa khảo đc giá giao dịch bao nhiêu, nhà e ngay chỗ bùng binh đầu móng cái

porsche18

Xe tải
đất Hùng Thắng, Cái Dăm lại xuống hả mợ?