Em cần các cụ mợ cao nhân giúp về chuyện tình yêu ạ

alexandra

Xe điện
Cụ chủ có làm gì để em nó thất vọng không? Dưới 7 phút thường là dễ bị thất vọng lắm đấy! Hihi

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Thôi thế này nhé. Trường TM vào là 9 ngàn, NT là 12 ngàn,.... Chú bảo bạn gái thích vào trường nào. Okie là chú đảm bảo cho bạn gái cái suất vào ĐH đê. Vừa thể hiện khí phách đàn ông: nói là làm đc. Vừa túc tiệp truyện tình đẹp. Nhớ đảm bảo em nó đỗ tốt nghiệp nhá :)) :)).
A. Fun's đới.

luckyboy

Xe container
Thôi thế này nhé. Trường TM vào là 9 ngàn, NT là 12 ngàn,.... Chú bảo bạn gái thích vào trường nào. Okie là chú đảm bảo cho bạn gái cái suất vào ĐH đê. Vừa thể hiện khí phách đàn ông: nói là làm đc. Vừa túc tiệp truyện tình đẹp. Nhớ đảm bảo em nó đỗ tốt nghiệp nhá :)) :)).
A. Fun's đới.
n.y em học lớp chọn cụ ợ :D

wavechien

Xe container
A. Fun's đới.
vào xong em nó cặp thằng mới cụ ạ =))

wavechien

Xe container
em xin phép cụ chủ cho em kê dép hóng cái, để em có dịp quay lại tuổi thơ của mình =))

couto_hung

Xe tăng
Cụ chủ có làm gì để em nó thất vọng không? Dưới 7 phút thường là dễ bị thất vọng lắm đấy! Hihi
E dự là bác chủ thớt bị yếu sinh lý hoặc xuất tinh sớm nên em ý đòi chia tay cũng nên

luckyboy

Xe container
E dự là bác chủ thớt bị yếu sinh lý hoặc xuất tinh sớm nên em ý đòi chia tay cũng nên
iem hỏi cụ một câu " Cụ muốn giề ợ ". Với bài viết kiểu này em nghĩ chắc đủ để cụ ăn thẻ Xì hơi

couto_hung

Xe tăng
iem hỏi cụ một câu " Cụ muốn giề ợ ". Với bài viết kiểu này em nghĩ chắc đủ để cụ ăn thẻ Xì hơi
Hơ, e chỉ đùa cho vui thôi mà bác, hí hí
Còn nói thật e thấy bác hơi sến
Nam nhi đại trượng phu lấy sự nghiệp làm đầu, cứ phấn đấu học hành cho tốt đi rồi đi làm kiếm tiền thì gái nó theo hàng đàn, thích bem em nào mà chả dc

18 năm trước em cũng tuổi như bác, cũng tan vỡ mối tình đầu, rồi cũng quên đi để bứoc vào 1 cs mới

luckyboy

Xe container
Nam nhi đại trượng phu lấy sự nghiệp làm đầu, cứ phấn đấu học hành cho tốt đi rồi đi làm kiếm tiền thì gái nó theo hàng đàn, thích bem em nào mà chả dc

18 năm trước em cũng tuổi như bác, cũng tan vỡ mối tình đầu, rồi cũng quên đi để bứoc vào 1 cs mới
dẫu biết là thía dưng mà nói nhưng làm thì cần time bác ợ. :( thôi thì đến đâu cho nó đến

wavechien

Xe container

Bảo sao cụ cứ bảo cụ chủ phang với chả phập, túm cái chun quần là 18 năm trước cụ cũng suy nghĩ như cụ chủ đúng ko :))

couto_hung

Xe tăng
Bảo sao cụ cứ bảo cụ chủ phang với chả phập, túm cái chun quần là 18 năm trước cụ cũng suy nghĩ như cụ chủ đúng ko :))
Ko ạ
E chia tay rất im lặng, ko kèn ko trống và chả tiếc nuối gì cả
Bây h gặp lại mối tình đầu vẫn thi thoảng ôn lại bài vở cũ

tranthihao

Xe tải
Chuyển kể tuổi thơ mờ cũng lắm cụ vào tư vấn tư véo như thật.
@ chủ thớt: dành thời gian mà phấn đấu làm việc khác, đừng mất time vào cái thứ k có thật. Vài ba năm nữa lại tự chửi mình sao có lúc mình ngu thôi.

wavechien

Xe container
Thôi Boi ạ, cái tuổi của chú anh cũng hiểu và thông cảm, anh cũng đã từng trải qua những phút giây như thế. Đau đớn có, hận thù có, nuối tiếc có. hụt hẫng cũng có. Nhưng cái quan trọng là trong mọi tình huống chú phải làm chủ được bản thân mình, có vậy mới làm chủ được tình huống.

Giờ có ủy mị, khóc lóc hay là làm bất kể cái gì cũng có thể làm người ta hiểu lầm, cứ thư thả, rồi dần mưa lâu mới thấm. Nếu quay lại được nó là điều mà anh và mọi người luôn mong cho chú. Nhưng nếu ko được cũng nên vui vẻ. Sau này đi học chuyên nghiệp rồi chú sẽ suy nghĩ khác. Lúc ấy va vấp rồi thì cái quan tâm hàng đầu ko còn là tình cảm trai gái nữa. mà anh tin lúc ấy là sự nghiệp.

Dẫu sao anh rất trân trọng tình cảm mà chú dành cho cô bé ấy. Sau này khi có thời gian, suy ngẫm lại, thấy nó đẹp lắm đấy chú ạ :))

wavechien

Xe container
Chuyển kể tuổi thơ mờ cũng lắm cụ vào tư vấn tư véo như thật.
@ chủ thớt: dành thời gian mà phấn đấu làm việc khác, đừng mất time vào cái thứ k có thật. Vài ba năm nữa lại tự chửi mình sao có lúc mình ngu thôi.
chắc cụ quá độ lên tuổi ko thơ ạ ;))

wavechien

Xe container
Ko ạ
E chia tay rất im lặng, ko kèn ko trống và chả tiếc nuối gì cả
Bây h gặp lại mối tình đầu vẫn thi thoảng ôn lại bài vở cũ
Bài vở cụ chủ có nhiều chữ hay bị bôi lem nhem lắm ko? nếu bài vở toàn giấy trắng thì mới đúng là thời của cụ ;))

luckyboy

Xe container
ối cũng nhiều cụ tư vấn quá, em cảm động nhắm roài ợ :((

haqueanh

Xe đạp
TINH YEU KHONG GI NGAN CACH
CHI CO HOI NACH MOI NGAN CACH DUOC TINH YEU....
Haizzzzzzz......k biet cu chu co pham pai cai dieu chit nguoi do khong???????
em la e chi treu cu the,co gi cu dung gian nha...

wavechien

Xe container
TINH YEU KHONG GI NGAN CACH
CHI CO HOI NACH MOI NGAN CACH DUOC TINH YEU....
Haizzzzzzz......k biet cu chu co pham pai cai dieu chit nguoi do khong???????
em la e chi treu cu the,co gi cu dung gian nha...
cụ ơi, nội quy là yêu cầu có dấu cụ nhá :D