Em cần các cụ mợ cao nhân giúp về chuyện tình yêu ạ

sidecardesigner

Xe điện
Mợ cho em đặt gạch nhá, mợ hỏi coi 74 được ko, nếu ko được thì để em đổi lại giấy khai sinh nha :))
Cụ đặt gạch thì đưa sdt để cháu nt báo nó nhá. Nó cho cháu sdt mà.
Hừ hừ... Trẻ con bây giờ bó tay quá.

sidecardesigner

Xe điện
hức hức, kinh tóa cụ nhở :-? con gái thời ni sợ thiệt nhưng mà cũng còn có những đứa tốt ấy chứ.
Về phần cái của em thì gd em không có điều kiện bằng nhà nó cụ ợ. Chán thì không hề vì đang còn say nhắm cụ ơi. Đùng 1 cái ct em choáng lắm :(
Chắc tết gia đình bắt hứa chăm lo học hành đó mừ.
CỤ cứ yên chí đê, năm nay cụ 19, em nó 18 cố gắng kèm em nó thi đõ đại học rồi rình rang sau vậy...
Nhưng chỉ e... công anh chăn nghé bấy lâu...
hợ hợ..

sakuda

Xe điện
Bẩm các cụ mợ là thế này ợ, năm nay người ta ăn tết vui vẻ còn em thì buồn nhắm.

Mai em kiếm 1 cái phòng nào đó kín gió, mua ít nến sắp cho thành hình trái tim, chuẩn bị một vài món quà nho nhỏ, xinh xinh, cùng tấm thiệp ghi vài chữ.
chuẩn bị xong thì gọi ny đến và sẽ nói những lời không phải để níu kéo mà là những lời để dặn dò về sau này. Ví dụ như, sau này không còn anh, em hãy sống cho thật tốt nhé.............

em tính thì có 2 khả năng xảy ra

1. bạn gái em sẽ cảm động suy nghĩ lại
2. ậm ừ vài câu rồi đi về ==> em xôi hỏng bỏng không, coi như đã biết đc đối phương muốn ct thật.

Phương án em nghĩ là thế các cụ mợ có ý kiến hay cao kiến gì thì giúp em với ạ, thật sự giờ em buồn và chán nản lắm
riêng chỗ chữ đo đỏ là cụ tính chuẩn không cần chỉnh rồi đấy... còn đáp án không quan trọng bằng làm nhát chia tay cho nhẹ nhàng, kiếm cớ sau này về già biết đâu lại ... hí hí

chuột 74

Xe điện
nể tình hàng xóm cho a số đt của cháu nó đê.:D lão thày lang giừ lắm kô đủ sức đâu:))

luckyboy

Xe container
riêng chỗ chữ đo đỏ là cụ tính chuẩn không cần chỉnh rồi đấy... còn đáp án không quan trọng bằng làm nhát chia tay cho nhẹ nhàng, kiếm cớ sau này về già biết đâu lại ... hí hí
thế mờ cụ thì lói chuẩn cụ lại lói không :D

couto_hung

Xe tăng
Cho e hỏi là bác chủ thớt đã bem dc em nó chưa ạ
Nếu bem dồi thì cứ vui vẻ chia tay
Chưa bem dc thì cố mà bem rồi phắn ạ

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Mợ cứ bảo có cáo lão lang băm trên of hỏi thăm là em ý sẽ tìm hiểu ngay ý mà

nể tình hàng xóm cho a số đt của cháu nó đê.:D lão thày lang giừ lắm kô đủ sức đâu:))
Chuột xê ra,, sao bảo dừ ko đủ sức , thế cái avata để làm giề chứ :))

MyMac

Xe điện
Cho e hỏi là bác chủ thớt đã bem dc em nó chưa ạ
Nếu bem dồi thì cứ vui vẻ chia tay
Chưa bem dc thì cố mà bem rồi phắn ạ
Em không ủng hộ những comment kiểu này. Thấy không có tâm, không đáng là đàn ông.

Hanoi2travel

Xe tăng
Cứ chuẩn bị một căn phòng kín nhưng chưa chắc người ta đã đến nếu thực sự muốn chia tay.
Nên chuẩn bị phương án 2 đỡ phí công sức chuẩn bị :P
TH1 : nếu người ta đến thì chủ thớt đã chuẩn bị tâm lý tinh thần để phải làm gì rồi .
TH2 : Ko đến đừng nghĩ phương án 2 là gọi cô khác đến để tỏ tình nhé, ko phải thế mà tết đang sẵn rượu thịt chuẩn bị một mâm nếu ng ta ko đến thì kêu luôn các cụ các mợ trên này đến oánh chén một bữa tiêu sầu và nhân tiện tư vấn tâm lý trực tiếp luôn.
P/S : nhớ mời e vì e tư vấn hơi bị chuẩn đấy .
Hi vọng e ko phải đến gặp chủ thớt .
E vẫn muốn comment nữa : ghét nhất cái loại bạn gái ko biết suy nghĩ, ko biết nghĩ đến người khác, nói chia tay vào những dịp quan trọng như lễ tết sinh nhật noel... là loại người ko biết suy nghĩ, có lấy về làm vợ cũng chỉ làm khổ mình thôi. Nếu thực sự muốn chia tay cũng nên chọn thời điểm làm sao cho nhẹ nhàng nhất và tránh gây tổn thương cho người mình đã từng yêu thương .

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Em không ủng hộ những comment kiểu này. Thấy không có tâm, không đáng là đàn ông.
cụ lói đúng ợ, em chả ủng hộ kiểu cmt như thế. Rất bất lịch sự. Em nói rồi ấy chứ, em yêu cô này thật lòng nên mới phải nhờ các cụ mợ cao nhân giúp ấy chứ

luckyboy

Xe container
Cứ chuẩn bị một căn phòng kín nhưng chưa chắc người ta đã đến nếu thực sự muốn chia tay.
Nên chuẩn bị phương án 2 đỡ phí công sức chuẩn bị :P
e cũng đang lo cái vụ đó đây bác ơi. sợ là không đến :(.

MyMac

Xe điện
cụ lói đúng ợ, em chả ủng hộ kiểu cmt như thế. Rất bất lịch sự. Em nói rồi ấy chứ, em yêu cô này thật lòng nên mới phải nhờ các cụ mợ cao nhân giúp ấy chứ
Nếu cụ thật lòng muốn nghe lời khuyên thì em khuyên cụ nên chia tay cô bé để cô ấy chuyên tâm vào học hành, còn thi cử. Cả cụ chủ nữa, tuổi của cụ còn quá trẻ để yêu. Tuy nhiên em thấy hình như cụ lớn hơn tuổi 19 thì phải ạ.

luckyboy

Xe container
Nếu cụ thật lòng muốn nghe lời khuyên thì em khuyên cụ nên chia tay cô bé để cô ấy chuyên tâm vào học hành, còn thi cử. Cả cụ chủ nữa, tuổi của cụ còn quá trẻ để yêu. Tuy nhiên em thấy hình như cụ lớn hơn tuổi 19 thì phải ạ.
dạ không cụ/mợ ơi. em mới 19 thật đới ợ. Đây cụ mợ coi cái mẹt nhà cháo nhá, mặc áo OF ợ, nhìn ai cũng bẩu già roài tầm 24t chứ chả chơi cơ mà nhà cháu mới 19 thật ợ

couto_hung

Xe tăng
Sao ko đáng là đàn ông hả bác??? E có nói gì sai đâu, tình iu mà ko có fang phập thì gọi là tình đồng chí ạ

luot_song

Xe điện
Sao ko đáng là đàn ông hả bác??? E có nói gì sai đâu, tình iu mà ko có fang phập thì gọi là tình đồng chí ạ
Cụ thật là chả tế nhị đành là phải có món đó mới thành tình yêu hoàn chỉnh nhưng ở đây đang giai đoạn yêu trong sáng phang trong tối cụ lại bô bô ngại chết

Hanoi2travel

Xe tăng
Cụ chủ 19 cũng bắt đầu yêu được rồi vì còn phải tập sự nhiều nhưng ko nên quá nặng chuyện yêu, ảnh hưởng nghiêm trọng đến cs sau này đấy, ko nên vì chuyện yêu ở lứa tuổi này mà quá nặng lòng... 5-7 năm sau sẽ thấy e nói đúng, ít nhất cụ còn yêu vài cô nữa cơ.

luckyboy

Xe container
Thế thì đồng ý chia tay đi. Mấy hôm không hỏi han không nhắn nhe gì chắc chắn nàng lại gọi ý ới ngay mà. Nếu đã yêu thì không thể bảo bỏ là bỏ ngay được, còn nếu bỏ ngay được thì chứng tỏ là không yêu, mà không yêu thì mình cố làm gì.
mợ nói đúng thật, mai em tính làm việc này là việc cuối cùng xem thía nào, rồi sẽ áp dụng cách của mợ, không liên lạc gì nữa xem sao