Em bức xúc, phụ nữ cần chia sẻ những gì các cụ cho e một câu trả lời đầy đủ với

Mon men

Xe tăng
Đàn ông ngoài quan tâm chia sẻ cũng nên có cái uy của ng đàn ông trong gd...cụ chia sẻ nhưng ko cần phải làm hết những việc gấu yêu cầu...đàn bà cũng giống các loại đàn khác dc chiều chuộng sẽ sinh ra đòi hỏi...
tóm lại...chia se, yeu thg, quan tam là rất cần thiết nhưng ko thể thiếu sự chính chắn của ng đàn ông trưởng thành, phụ nữ nể ng chồng như vậy đấy...;)
hờ hờ cụ này lói chuẩn, tối nay e đi xử lý gf nhà iem, được đằng chân lân đằng đầu.

Lada1207

Xe tăng
Bọn E đâu có cần các A làm giúp ji nhiều đâu E gach tạm vài cái nhá:
- sáng dậy sớm chút, giúp E nấu sáng, cho bé bú hộ E, đưa đứa lớn đi làm là xong, việc trang điểm để mình E tự làm cũng được
- A đi làm cả ngày nên trưa cho A ở lại văn phòng tha hồ Over trưa nhé
- Chiều chịu khó về sớm tý đón hộ E thằng lớn, cắm giúp E nồi cơm rồi hãy lau nhà, cấu nướng rồi E tắm cho đứa lớn nhân tiện A tắm luôn cho đỡ hôi, tiếp theo dọn cơm, ăn xong gọt hoa quả rồi hãy rửa bát cho nó vệ sinh A ạ, trong lúc E xem nốt chương trình Cặp đôi hoàn hảo thì A giặt nốt hai chậu quần áo ngâm dở rồikèm con học rồi cho nó đi ngủ, 11h A bóp hộ E cái vai rồi A thoải mái xem chương trình thể thao yêu thích của A
Quên nữa khi nào bóng đá hết A là hộ E bộ quần áo mai E đi làm nhé, mà này A thế tối nay chúng mình ko làm ji à ?

Matizcoi

Xe cút kít
sao lại bức xúc nhể, gấu nhà em thường xuyên nói em thế nhưng em biết thừa là lại chuẩn bị có jì zồi hĩ hĩ

TVDH

Xe tăng
D: \Tài liệu\Quan trọng\Kế toán\Cấm xóa\Yui Hatano
Em nghĩ cụ đừng phức tạp hóa vấn đề lên làm gì, có một điều đơn giản có khi cụ lại không nghĩ ra, cụ thử nghĩ xem súng ống của cụ có bình thường không, hôm nào cụ thử cho đi kiểm tra, xem có phải sửa chữa gì ko