[Thảo luận] Em bức rất bức xúc về vụ việc CSGT Đồn Bắc Thăng Long,em khẩn thiết mong được giúp đỡ

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]
hec, bác phải lừa XXX vào thế thì mình sẽ không bị tội đưa hối lộ đâu. mà XXX sẽ bị vào tội Cưỡng đoạt tài sản ấy,còn bạn thì vô can

ParkChuHe

Xe hơi
Cũng rất nhiều người bức xúc như cụ đó ! thế vụ đó cụ có mất đồng nào không? Nếu mất tiền nữa thì phải cho cái bọn xXx vào chòng thôi chứ còn trần chừ gì nữa ? ?

hieutd2

Xe tăng
chia sẻ nỗi bức xúc cùng bác, tuy nhiên bác nên củng cố lại chứng cứ rồi mới tính bước tiếp theo hoặc làm đơn tốt giác đến đường dây nóng cuả những báo chuyên viết về đề tài này. chúc bác thắng lợi

tranngochai1979

Xe tải
Cụ ah, các đường dây nóng chỉ để làm cảnh thôi, có ai nghe đâu.
CA bây giờ bản chất là cướp ngày rồi, mà đã là cướp thì 1 là: đưa tiền ra, 2 là : tao đánh chết. Các cụ chọn PA nào???
Em thì em chẳng tin tưởng vào thằng CA *éo nào đâu ạh. trừ khi .....

clrscr

Xe máy
Quá chuẩn, phải có chứng cớ mới nói được. Mong là bác chưa copy đè dữ liệu gì lên nó để còn khôi phục được!
Việc đầu tiên là bác tháo cái thẻ nhớ trong điện thoại ra, tìm cách cắm nó vào máy tính và load phần mềm CardRecovery ở đây về, tìm và phục hồi lại cái file đã bị xóa, sau đó đưa lên đây đã rồi xem chứng cứ có rõ ràng không mới nói chuyện phải trái tiếp được bác ạ.

ngaynha

Xe tăng
Việc đầu tiên là bác tháo cái thẻ nhớ trong điện thoại ra, tìm cách cắm nó vào máy tính và load phần mềm CardRecovery ở đây về, tìm và phục hồi lại cái file đã bị xóa, sau đó đưa lên đây đã rồi xem chứng cứ có rõ ràng không mới nói chuyện phải trái tiếp được bác ạ.
Chuẩn cụ ạ, phải khôi phục lại đc bằng chứng cái đã, nếu đã có bằng chứng nhận tiền trong tay thì cụ yên tâm là ngon. Còn k thì khó lắm ợ. Cụ thử làm như cụ Libor xem sao, k biết làm thì bảo ng khác làm cho. Hy vọng cụ phục hồi đc file cam đấy.

quangthanh208vn

Đi bộ
Vụ cụ Đông bằng chứng rõ ràng quyết tâm đồng lòng thế cuối cùng cũng chìm xuồng thì cụ hy vọng gì được ở vụ này.
vu cụ Đông ở trân cung từ lâu lắm rồi do em bận việc không theo dõi được ,em không nghĩ lại tắt vì lần đó các kụ nàh mình ủng hộ,cổ vũ nhiều lắm,lên cả danh sách cơ mà.

quangthanh208vn

Đi bộ
Đi nhiều thì mới biết có nhiều chuyện như thế này, nhưng cụ sử lý cũng non quá.
em đi có một mình,bị tất cả không chế,2 người 2 tay bể ngoặt ra sau,công an huy thò tay vào túi móc điện thoại,một người cấp hàm thượng uý gì đó 1 vạch 3 sao luôn miệng nói: mày quay phim để làm gì,mày chưa đủ tuổi,có thẻ nàh báo,tác vụ không,tịch thu điện đi.." em bức xúc lúc đó rất nhiều người đứng xem mà không ai quay phim,lên tiếng,em viết bài có thể trong lúc bức xúc kính mong các bác thông cảm nhưng lời nói,hành động em không thêm bớt em nhớ rõ.

quangthanh208vn

Đi bộ
Đọc bài của cụ chủ thì có thể thấy chắc cụ chủ còn trẻ??? (vì xxx hỏi có thẻ SV ko mà).
Tuy nhiên, cụ chủ đã chấp nhận làm kiểm điểm và cũng nhận quay phim là sai thì vụ này coi như là bài học kinh nghiệm thôi chứ làm được gì nữa?
Với tâm lý và kinh nghiệm (như sự việc vừa rồi) tôi nghĩ cụ chủ chưa nên nghĩ đến việc "gài bẫy" làm gì kẻo "chưa được vạ má đã sưng"
bác nói đúng,em còn trẻ,họ bắt làm kiểm điểm,ep buộc mình phải viết theo lời công an huy nói" tôi không có thẻ nhà báo,thẻ tác vụ mà tôi quay phim là hành động sai trái,tôi đã bị các công an không chế thu điện thoại,các đồng chí công an không đánh,đập,tôi không bị thương tích nào..." em bức xúc quá,một thân một mình nói sao lại với những người họ...

quangthanh208vn

Đi bộ
đọc bài cụ mà e cũng ức quá, chỗ này trước e làm mãi, thế cụ có bị nó tẩn không? nếu nhịn được thì nhịn, vì cụ chẳng có gì cả?
tiện đây e hỏi các cụ, nếu x nó cho các cụ đứng đấy,bảo chờ giải quyết thì các cụ sẽ làm gì?
lấy đt ra chụp như cụ chủ à? hay đứng nhìn?
chúng bắt em không lý do chính đáng em không ký là họ xử lý luôn,Em rất là dại khi quay bị người chuyên ký làm chứng ở đấy phát hiện hô hào,tất cả chạy xúm lại tước đt em,em có một mình thì làm sao đỡ được.em bị mấy công an xã.hầm hè doạ đánh.

quangthanh208vn

Đi bộ
EM xin cám ơn tất cả mợi người đã quan tâm,sáng nay em đã giải quyết song và đã lấy xe về rồi,còn việc xxx giở trò bẩn,ai vi phạm thì đưa tiền xử lý tại chỗ,ai không vi phạm chẳng may bị bắt cũng bị khép lỗi và không ký sẽ bị rời vào trường hợp như embắt bớ lấy tiền của công nhân vẫn tiếp diễn thường ngày vào các giờ cố định khi công nhân tan giờ làm việc.Nếu các bác nào có quan tâm,muốn làm rõ,muốn tới hiện trường xin hãy liên lạc với em,em sẽ dẫn tới chứng kiến cảnh tồi tệ của công an đồn bắc thăng long nơi đây vẫn diễn ra thường ngày.

ndkhoivtv

Xe tăng
bác nói đúng,em còn trẻ,họ bắt làm kiểm điểm,ep buộc mình phải viết theo lời công an huy nói" tôi không có thẻ nhà báo,thẻ tác vụ mà tôi quay phim là hành động sai trái,tôi đã bị các công an không chế thu điện thoại,các đồng chí công an không đánh,đập,tôi không bị thương tích nào..." em bức xúc quá,một thân một mình nói sao lại với những người họ...
Càng nghe cụ trình bày lại càng thêm ngán ngẩm!!! Đến thế này thì cũng phải nói thật... cụ hãy còn "nhỏ" quá, nên cố gắng vượt qua được chính mình đi đã rồi hãy lên đây nhờ hỗ trợ. Cụ ạ, muốn giúp một người yếu thế đến độ không có nổi một tí tẹo ý thức cũng như khả năng tự bảo vệ mình dù chỉ chút xíu thôi như cụ thực ra là... CỰC KHÓ.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Ôi dồi, em đi 2B thick nhất được xxx hỏi thăm (e đi đúng luật) để làm cái clip nhé, em từng mấy lần cho các chú ấy "đỏ mặt" vì bắt láo rồi.

luklak

Xe điện
Cụ viết dài dòng và khó hiểu quá, e đọc mà ong hết đầu :)
Đã chơi với xx là phải hiểu luật và nắm chắc phần thắng, đừng nửa vời với bọn nó mà mệt.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
Tìm cách khôi phục thẻ nhớ trước đi bác ơi.

New_Carens

Xe điện
Sau vụ Đức Thịnh thì việc nhờ anh em OF bật lại XXX hơi khó vì bản thân con người chỉ biết nghĩ đến quyền lợi cá nhân mà thôi!

starlv

Xe buýt
em đọc mà não hết lòng..bọn này cứ phải cho viên đạn vào đầu..chỉ toàn bắt nạt dân..h mà đánh nhau với tung của chắc bọn này chốn đầu nước

minck

Xe container
EM xin cám ơn tất cả mợi người đã quan tâm,sáng nay em đã giải quyết song và đã lấy xe về rồi,còn việc xxx giở trò bẩn,ai vi phạm thì đưa tiền xử lý tại chỗ,ai không vi phạm chẳng may bị bắt cũng bị khép lỗi và không ký sẽ bị rời vào trường hợp như embắt bớ lấy tiền của công nhân vẫn tiếp diễn thường ngày vào các giờ cố định khi công nhân tan giờ làm việc.Nếu các bác nào có quan tâm,muốn làm rõ,muốn tới hiện trường xin hãy liên lạc với em,em sẽ dẫn tới chứng kiến cảnh tồi tệ của công an đồn bắc thăng long nơi đây vẫn diễn ra thường ngày.
Cụ này có vẻ ngây thơ quá. Nếu công nhân luôn chấp hành LGTĐB thì lấy gì có chuyện xxx tìm thấy mỏ vàng ở đây! Còn cái xã hội này là : Khôn ăn người, dại người ăn. Mình không quyết bảo vệ mình thì ai bảo vệ hộ mình. Hơn nữa: Làm đầy tớ người khôn còn hơn quân sư kẻ dại...Đời có nhiều điều chán vãi
Có thể nhiều OFer bảo rằng em vô cảm, em đành chịu vậy

Chỉnh sửa cuối:

calibrationwater

Xe điện
Thật là quá căm bọn cờ hó này ! Còn hơn cả cướp ! Lương tâm đạo đức bọn này nó để ở đâu ? Suy đồi ....

Cụ mà bẫy được nó chúng nó lúc đó sẽ lại đi 4 chân hiện nguyên hình là c hó vẫn đuôi xin cụ !

Cụ này có vẻ ngây thơ quá. Nếu công nhân luôn chấp hành LGTĐB thì lấy gì có chuyện xxx tìm thấy mỏ vàng ở đây! Còn cái xã hội này là : Khôn ăn người, dại người ăn. Mình không quyết bảo vệ mình thì ai bảo vệ hộ mình. Hơn nữa: Làm đầy tớ người khôn còn hơn quân sư kẻ dại...Đời có nhiều điều chán vãi
Có thể nhiều OFer bảo rằng em vô cảm, em đành chịu vậy
Cụ đọc cho kỹ nhé ! Trong trường hợp này cụ chủ kg sai ! Nhưng bọn c hó nó cậy đông cậy quyền .....

Cụ cứ rơi vào trường hợp đó đi xem cụ có khôn được không khi chúng nó bu đến bẻ tay bẻ chân cướp điện thoại xóa File ....

Chỉnh sửa cuối: