[Thảo luận] Em bức rất bức xúc về vụ việc CSGT Đồn Bắc Thăng Long,em khẩn thiết mong được giúp đỡ

vutamhoan

Xe tăng
Giờ chả có bằng chứng gì cũng khó. XXX bố láo thì nó ở khắp mọi nơi, chẳng qua ở BTL chỗ cụ có thể nó hơi trắng trợn hơn nơi khác tí tì ti, nhưng có gì thì cũng chìm xuồng như bao vụ khác.
Thôi, hoặc là cụ nhịn cục tức xuống, kệ mịe chúng nó - mình cứ làm con gà cho nó thịt. Hoặc là có cách tiêu cực hơn, cụ xem gương cụ Vươn đó, phải có tiếng vang thì mới ảnh hưởng được (dù chỉ một chút), nhưng phải có người chấp nhận hi sinh :D:D:D

hongha117

Xe điện
cụ ơi em là người ở gần kcn đây
xxx mà cụ nói ko fai CSGT đâu đây đều là áo xanh thôi đi cùng CA xã và toàn bắt người yếu bóng vía thui còn tụi e đi đầu trần uống bia mặt như con gà chọi đi qua có sao đâu

huu79

Xe đạp
lũ chó, ăn nói như loại súc vật. nó muốn làm khó bác chủ thớt đây. chỉ có xã hội VN sinh ra những loại xxx như thế này. sáng nay em đưa con đi học có đứa trẻ con 6 tuổi chạy ngang qua đường xe, em phanh không kịp húc vào con bé văng mấy mét. cháu đứng dậy chạy lại chỗ mẹ nó khóc toáng lên. em xuống xe hỏi nó có làm sao không mẹ nó bảo chỉ bị xước chân thôi.mẹ nó bảo không cần phải gọi cứu thương đâu nhưng em cứ gọi nhỡ cháu bị làm sao thì khổ. đang trên phone cùng với trung tâm cứu thương thì xe nó đã đến( cái này phải phục thằng tây) từ lúc gọi cho đến lúc xe cứu thương đến chừng 2 phút. 5 phút sau thì cảnh sát tới em trình bày với cảnh sát đầu đuôi câu chuyện cảnh sát cảm ơn em đã gọi cứu thương và nói rất nhã nhặn bảo em đợi 1 chút để lấy lời khai để cho em ký. sau mấy phút lấy lời khai họ trả lại em bằng lái và còn cảm ơn mình đã hợp tác. còn mấy lần em đỗ xe ở đường cấm họ cũng chỉ nhắc nhở mình biết sai thì xin lối là cho đi. thế mới thấy xxx Vn ra đường là kiếm chác đe dọa bắt nạt người lương thiện. xin chia buồn cùng bác

thanthai

Xe hơi
Bức xúc quá! Gieo nhân nào rùi gặp quả đó thôi!

bom bay

Đi bộ
bọn xxx nó có người sắn để lập bằng chính, ...

nó dí, nó nói láo, nó oánh , nó thu điện thoai mình .. mình cũng lập biên bản được chứ, nhưng vẫy tay ở đường nhờ ngừoi làm chứng chắc chả ai dại dây vào bọn này... có lẽ .. , phải có đường dây nóng otofun dể gọi hỗ trợ nhân chứng thôi ..^^..

vov

Xe máy
Cụ bức xúc với CSGT thì tôi cũng bức xúc với cách xử lý của cụ: Nửa vời.

vam

Xe buýt
đọc vụ này của cụ chủ giống vụ em sv bị CSCĐ lục ví móc mất 100$ thế. Thôi thì của đi thay người tự an ủi thế cho nhẹ nhõm. :-"

Takeshi

Xe tải

...lũ...

Chia bức xúc với cụ !!!

Chỉnh sửa cuối:

calibrationwater

Xe điện
lũ chó, ăn nói như loại súc vật. nó muốn làm khó bác chủ thớt đây. chỉ có xã hội VN sinh ra những loại xxx như thế này. sáng nay em đưa con đi học có đứa trẻ con 6 tuổi chạy ngang qua đường xe, em phanh không kịp húc vào con bé văng mấy mét. cháu đứng dậy chạy lại chỗ mẹ nó khóc toáng lên. em xuống xe hỏi nó có làm sao không mẹ nó bảo chỉ bị xước chân thôi.mẹ nó bảo không cần phải gọi cứu thương đâu nhưng em cứ gọi nhỡ cháu bị làm sao thì khổ. đang trên phone cùng với trung tâm cứu thương thì xe nó đã đến( cái này phải phục thằng tây) từ lúc gọi cho đến lúc xe cứu thương đến chừng 2 phút. 5 phút sau thì cảnh sát tới em trình bày với cảnh sát đầu đuôi câu chuyện cảnh sát cảm ơn em đã gọi cứu thương và nói rất nhã nhặn bảo em đợi 1 chút để lấy lời khai để cho em ký. sau mấy phút lấy lời khai họ trả lại em bằng lái và còn cảm ơn mình đã hợp tác. còn mấy lần em đỗ xe ở đường cấm họ cũng chỉ nhắc nhở mình biết sai thì xin lối là cho đi. thế mới thấy xxx Vn ra đường là kiếm chác đe dọa bắt nạt người lương thiện. xin chia buồn cùng bác
Bác ở Tây sướng thế !

tuikhongten

Xe buýt
xem trên ảnh thì em thấy chủ thớt không sai . toshiba một lũ nhợn :@)

wavetau

Xe buýt
Cụ lập chuyên án sang giăng bẫy bọn nó đi. Cụ có bằng chứng thì bọn nó lại quỳ xuống ạ cụ.

Thiepk32

Xe tăng
cụ cứ làm vài video clip cho xxx chết.
em thì ở bên này cầu TL mà xxx bên này đứng đắn hơn bên cụ.

Thiepk32

Xe tăng
Chuẩn đấy cụ chủ thớt, cứ phải phục hồi dữ liệu đã, cụ ko làm đc thì nhờ người khác làm, trong thời gian đấy thì cố gắng đừng copy hay làm gì ghi đè lên thẻ. Tốt nhất là tháo ra cho chắc. Phục hồi rồi mới có chứng cứ. E đọc mà bức xúc thay cho cụ.
nếu chưa ghi đè thì em có thể lấy lại file cho cụ chủ.

ccdcskv

Xe buýt
Càng đọc càng thấy XXX trắng trợn

newsongoku

Xe đạp
Thông cảm với cụ nhưng cụ còn non lắm. Em thấy văn cụ (chính tả, chấm phẩy, viết hoa...) chán quá nên cũng không muốn giúp.

thanh_hoi

Xe điện
Bọn này chuyên bắt công nhân. ĐKm nó công nhân làm mửa mật được mấy đồng lương chúng nó ăn bẩn, ăn cướp của công nhân. Bác nào nhà báo làm bài đi. Điên quá đi. Bức xúc éo tả được

danhp

Xe tải
Chuyện thường ngày ở làng, cụ không có bằng chứng thì khó, chia xẻ với cụ.