[Thảo luận] Em bị xin đểu

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Cụ chủ có nhận đồ đệ dạy võ không??

tuan.oto262

Xe đạp
ối
bổ sung thêm cho bác nhé
ra đường em sợ cả trẻ con và phụ nữ mang họ điệu tên cá sấu nữa
:P

baygiodulao

Xe buýt
chuyện của cụ xảy ra lâu rồi nhưng cụ có tìm hiểu xem hai ông kia có Híp không?

boytt33

Xe máy
hoan hô cụ gioi qua, la em em cho MƯƠI nghì rồi đi cũng được, chắc hai thàng gia đấy nghèo quá nên mới phait xin tiền, cho giầu thì xin làm gì hihi

ducgl77

Xe hơi
^#(^...:-@
Hôm nay nghỉ lễ em đưa phụ huynh đi tìm một người bạn chiến đấu của phụ huynh ở Lục Ngạn- Bắc Giang. Sau một quãng đường dài và một vài tiếng hỏi thăm đường cũng tìm được đến nới, vui quá. Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, gia đình em ra về và hẹn ngày tái ngộ với gia đình bác ấy. Ra đến đường huyện, từ xa em phát hiện có hai bác đang đi bộ và dắt xe đạp đi ở giữa đường; giảm ga rà phanh cho ăn chắc (em lái xe là không uống rượu). Đến nơi, hai bác ấy (khoảng trên 40 tuổi, cũng xăm trổ máu lắm)cứ nhằm đầu xe em mà tiến@-), em đánh lái sang trái, các bác ấy sang theo; đánh lái sang phải các bác ấy cũng chẳng tha. Thôi thì nhịn một tý cũng chẳng sao, em ngó gương rồi lùi áp lề phải, tưởng thế là xong ai ngờ hai bác vẵn kèm chặt dí xe đạp vào đầu xe em. Nhịn thêm tý nữa, em mở cửa xe xuống:
- Các anh cho em đi nhờ tý với ạ.
- Muốn đi à, đưa vài đồng đây (mùi men sặc sụa):-o
- Em không có tiền anh ạ, anh cho em đi nhờ tý.
- Đạm cà mau nhà mày, có đưa không- Nói xong một anh đấm vào gương xe em và gương bị gấp lại- Lúc này xe đạp anh ấy vứt vào lề đường rồi.
Ngó trước ngó sau, thấy không có ai em đành ra tay. Chưa đến hai phút một bác nằm đo ván, một bác kia vồ cục gạch bên đường định tấn công em thì em cho kềnh nốt (có thể họ chủ quan không nghĩ là em oánh trước). Lên xe, đóng số lên đường tiếp. Lúc này mới thấy máu ở tay em chảy ra nhiều quá, chạy thêm một quãng dừng lại kiểm tra thì thấy phần da mấu xương ngón tay trỏ của em bị rách một miếng (khoảng 1cm), hóa ra em oảnh vào răng bác ấy. Bây giờ ngồi gõ mấy dòng cho các cụ ngón tay em vẫn đang đau nhức nhưng em tin rằng hai bác kia giờ này đang húp cháo. Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!

Cerato79

Xe tải
Em dự là 2 thằng kia mỗi thằng cũng phải 2 chai rồi. Nhưng cụ chủ thớt cũng dũng cảm thật. Em là em xin thôi.

davidhuy

Xe tăng
chắc 2 thằng kia cụ chủ nhìn có vẻ loạng choạng hết rồi nên mới dám phang đúng ko ạ. Chứ chúng nó mà ko say kể cũng khoai thật.

hamadevn

Xe máy
tình hình này ko biết em có nên đem đồ theo xe ko nhỉ?

Hamas1312

Xe đạp
Up cho lòng dũng cảm của cụ. Dưng cơ mà đấm vào răng nó là tay lâu lành lắm đấy, nhiễm trùng nữa là khác. Em cũng k bít giải thích thế lào. Nhờ các cụ làm ngành y ạ.

truongthi2525

Xe máy
Thoát thế nào được :D Đã xác định oánh xong là chạy mà, nên kiểu gì chả liếc gương hậu liên tục! Cơ mà phải thế cụ ạ!
Em cũng phục cụ thật đấy, Vodka cụ nhé. (b) Bọn này là cứ phải gặp những người như cụ, để cho chúng nó 1 trận cho chừa. May mà cụ oáng nó xong rồi ngồi trong 4 bánh nên ko sợ chứ như em vừa vóc dáng nhỏ, lại đi 2 bánh, sợ bọn nó hô đuổi theo thì ..... chết cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

blackcivic 2.0

Xe tăng
tình hình này ko biết em có nên đem đồ theo xe ko nhỉ?
Nên nhưng kụ mang đơn giản thôi cho đỡ phiền hà. Theo em kụ cứ làm"" em hoa cải cưa nòng"" để dưới gầm ghế lái cho nó nành ....

dungk7b321

Xe hơi
hoan hô cụ chủ thớt. ít người được dũng cảm như cụ.

mazda6.

Xe buýt
Em phục tinh thần dũng cảm và sử lý tình huống có tính toán của cụ!!!!
Tuy nhiên , Theo em thì cụ cũng may đấy!! Theo những gì cụ kể thì em dự có những kịch bản xảy ra như sau:

1- Êm nhất là trường hợp đã xảy ra với cụ.

2- Sau khi bị cụ cho đo ván, hai bác say .... bật ngửa.... một bác ..đập gáy xuống đường cộng với say xỉn...... tèo..... công an điều tra, xem vết bánh xe, hỏi bác còn lại, .v.v. tìm ra cụ.... cụ bị kết án ( nhẹ nhất là phòng vệ quá đáng gây hậu quả nghiêm trọng )

3- Sau khi đo ván hai bác đó , cụ lên xe, khởi động..... một bác lồm cồm bò dậy..... bị kích động do bị đánh + say... bác ta vớ ngay cục gạch chọi theo .... xe cụ lãnh đủ... ai đền xe cụ thì .......hỏi ...trển ...

3-...
4-....
5-.....

Nếu phải em, em ngồi trên xe ( xe vẫn nổ máy ) bàn với lãnh đạo trước ( xe kín bọn say không nghe thấy ) sau đó lãnh đạo xuống nói dăm câu ba điều để điều bọn say xỉn ra xa xa xe chút... rà xe lên vừa tới cửa sau ... lãnh đạo mở cửa nhoài vào xe ( như lấy tiền ..... rồi dọt luôn......

Em chưa bị như thế bao giờ, nên vẫn băn khoăn.... như thế có ổn không các cụ?????

Chỉnh sửa cuối:

banphagia

Xe tăng
haha,cụ được đấy.đừng để tụi kia lấn át,mời cụ ly

thuviet

Xe buýt
Em cũng mời Cụ 1 lý cho cầm máu nhanh :D