[Funland] Em bị thuốc khi mua điện thoại

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dodge Ram

Xe điện
Em thấy ông KDCN kia trả lời như thế là rất rõ ràng rồi còn gì?
Đối với em, mua hàng đt cũ là chấp nhận hên sui. Đằng này đã mua hộ, HAI THÁNG sau cháu làm rơi, xong quay lại bắt đền vì màn lô màn zin thì em cũng xin vái lậy khả năng của người mua nếu bắt đền được.
Biết cháu làm rơi mấy lần, đã sửa ở đâu trước đó rồi?

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Chắc cụ "dính" hộp Gillet date 2016, cạo rát mặt mà không hết râu :D
Em mua hồi năm 2018 hay 2019 gì đó của 1 cụ trên phía Hồ Tây , e ko xem date mà cạo phát biết hàng đểu , mang cho những người ít râu và ít cạo .Cụ dính vụ đó ạ

Em mua hồi năm 2018 hay 2019 gì đó của 1 cụ trên phía Hồ Tây , cụ nào hay cạo râu thì cạo phát biết hàng đểu luôn ấy mà cụ .
Em còn "tham" làm 02 hộp chia cho anh em trong phòng cơ :))

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
mình đọc sơ qua thì ông thớt ko đòi đền, vì cũng ko còn tem bh, chỉ lập thớt cảnh báo
ông chủ shop cũng khôn ranh, trong phiếu bh thì ghi là phải có tem bh
nhưng lúc bán đã cố ý ko dán tem
nên kể cả 1 ngày sau đến cũng ăn vạ đc
tóm lại 1 ông thì khôn ngay từ đầu ( ông chủ shop)
1 ông thì đã khôn ra nhiều sau vụ này ( ông chủ thớt)
còn mình thì dù máy cũ hay mới, cứ ra tgdd, hoàng hà các thứ mua , đắt hơn cửa hàng cỏ 1 tí nhưng yên tâm

RONGHT

Xe buýt
Mua hàng mới từ chính hãng, người dùng làm rơi vỡ cũng không được bảo hành đâu cụ chủ ah. Chưa hiểu cụ định đòi hỏi shop làm gì.

Marance

Xe điện
vậy là ở OF này thì dạo gần đây đã có 2 bác chủ hàng bán hàng điện thoại di động đã bị bóc phốt.
Cứ làm thế này làm giảm hết uy tín, niềm tin của các Ofers.
Hy vọng thông tin minh bạch, chính xác, khách quan.
Hy vọng các cụ kdcn lưu tâm vấn đề này.

butchikim

Xe ba gác
Mấy thể loại bán hàng trên ọp bảo nhập thừa dự án, công trình kg dùng hết,xả hàng nghỉ tết... Là em cho next luôn.
Order nhầm size, mua vài ngày nâng đời, được tặng ko có nhu cầu, mua về gấu không ưng…tin không cụ ;)) ;;) ~X(

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Làm ăn tử tế còn chưa ăn ai huống hồ chỉ chăm chăm lùa gà ... Đấy là em bảo chung vậy chứ ko phải bảo cụ bán điện thoại cho chủ thớt nhá .
Trên này e mới bị lừa quả dao cạo râu Gillet vs vệ sinh điều hòa thôi
Không phải em bán chứ ? :D

trungpham666

Xe tải
vậy là ở OF này thì dạo gần đây đã có 2 bác chủ hàng bán hàng điện thoại di động đã bị bóc phốt.
Cứ làm thế này làm giảm hết uy tín, niềm tin của các Ofers.
Hy vọng thông tin minh bạch, chính xác, khách quan.
Hy vọng các cụ kdcn lưu tâm vấn đề này.
Off này làm gì có uy tín mà mất hả bác. Mod bảo k bán hàng fake. Mà các cụ kdcn hàng thời trang toàn đồ đó. Vẫn đóng phí hàng tháng ra đấy thôi. Off khác gì chợ tốt, có tiền đóng phí cụ cũng làm kdcn đc.

lehuyphuong2005

Xe máy
Mua hàng mới từ chính hãng, người dùng làm rơi vỡ cũng không được bảo hành đâu cụ chủ ah. Chưa hiểu cụ định đòi hỏi shop làm gì.
Thưa cụ, em chỉ băn khoăn là hàng nó lởm đến mức như thế, thà nói luôn là màn lô từ đầu ưng thì mua. chứ lúc quảng cáo là máy nguyên bản. Cụ thử nghĩ xem iphone rơi mà không bị xước xát mà màn bung ra và bị sọc như thế là do hàng đã đóng lại chứ không phải là hàng nguyên bản. Đến bản thân cậu nhân viên của shop còn khẳng định hàng kém chất lượng nữa cơ mà. Và trong tin nhắn zalo với chủ shop em cũng nói xử lý như thế nào chứ em có bắt đền shop đâu. Nhưng cụ nghĩ xem nếu cụ bỏ tiền ra mua hàng không đúng như quảng cáo cụ xem có hợp lý không.

alongcamepolly

Xe lăn
Thưa cụ, em chỉ băn khoăn là hàng nó lởm đến mức như thế, thà nói luôn là màn lô từ đầu ưng thì mua. chứ lúc quảng cáo là máy nguyên bản. Cụ thử nghĩ xem iphone rơi mà không bị xước xát mà màn bung ra và bị sọc như thế là do hàng đã đóng lại chứ không phải là hàng nguyên bản. Đến bản thân cậu nhân viên của shop còn khẳng định hàng kém chất lượng nữa cơ mà. Và trong tin nhắn zalo với chủ shop em cũng nói xử lý như thế nào chứ em có bắt đền shop đâu. Nhưng cụ nghĩ xem nếu cụ bỏ tiền ra mua hàng không đúng như quảng cáo cụ xem có hợp lý không.
Cháu đang dùng xs max rơi chỉ móp chứ ít văng cái gì ra lắm, cháu cũng mua mới được 6 năm rồi, hay rơi chưa nặng nhỉ cụ?

Qualcomaptx

Xe tăng
Em khuyên thật cụ ra chỗ 1way,nhà em mua gần chục cái iphone ở đấy mà không bị sao,tư vấn tận tình.Con ip X mua cho gấu giờ vẫn ngon.Mấy con IP 6 là hàng dựng nhưng 4 năm chưa sửa cái gì,chạy mượt

haibocon

Xe tải
Từ ngày dính vào một con LG g4 của cu kdcn trên này, trước có thuê cửa hàng ở Đặng tiến Đông sau bay cả nick cả cửa hàng hay đổi nịck đổi cửa hàng em ko biết,thì em cạch mua điện thoại cũ trên này rồi.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Cạo râu lại sạch hết lông. Đúng hàng đểu.
Em cũng mua mấy bóng đèn led của 1 cụ (em gọi là thằng) ở Thanh Xuân bắc. Tuy có rẻ hơn bóng Philip nhưng dùng được mấy hôm bóng tối như đèn dầu.
Nói chung trên ọp loại rẻ tiền em cạch. Cứ mua đại lý gần nhà đắt tý có vấn đề gì ra đổi phát được ngay
Sau có kinh nghiệm hơn thấy cũng đỡ , nhiều cụ cũng khá hay như cụ hoanptp khá nhiệt tình , 1 cụ bán cho em tivi ở đường Nguyễn An Ninh , 1 cụ bán lens cho em ...

Pumzen

Xe ba gác
Mua hàng đồ công nghệ điện tử 2nd là chấp nhận hên xui, rủi ro cao rồi.
Đt ip nhà cháu rơi cỡ 6-7 lần rồi nhưng chưa thấy vấn đề gì.

Caychuoihot

Xe tải
Em k rõ về xông nghệ nên em cơm theo ý của em. Em cũng mua trên này và bị chăn gà rất là nhiều nên lâu rồi em k giáo dịch đồ điện tử trên này. Kể cả các cụ kdcn cụ nhé, vẫn có người này, người kia.
- cụ mua hàng cũ của quán, hết BH hãng hay k còn BH VN thì team của cửa hàng là cơ sở duy nhất để bảo hành cụ ạ. Mọi thứ khác đều không có ý nghĩa vì các thợ cũng có thể ăn hành bình thường.
- các chỗ BH và bán hàng khác nhau có thể nói đúng và cũng có thể đá nhau, em bán hàng áp khác nên cái này theo em k tránh khỏi ạ.
Kính nghiệm của em đã là số khá tiền thì mua mới, k có mới mùa gần nhà biết gốc tích thằng chủ. Lúc có vấn đề thì bắt đền k thì cứ gặp vợ nó nhảy vào sờ tí.
Cụ nên xoá bài bên này, táng thẳng nên bài bên mục độ điện tử để của chủ hàng vào đối chấp cho ra nhẽ.
Dôạn này đáng học tập.

Em thấy ông KDCN kia trả lời như thế là rất rõ ràng rồi còn gì?
Đối với em, mua hàng đt cũ là chấp nhận hên sui. Đằng này đã mua hộ, HAI THÁNG sau cháu làm rơi, xong quay lại bắt đền vì màn lô màn zin thì em cũng xin vái lậy khả năng của người mua nếu bắt đền được.
Biết cháu làm rơi mấy lần, đã sửa ở đâu trước đó rồi?
Em chả bênh ai, Nhưng thấy Cụ còm chuẩn quá

Trạng thái
Thớt đang đóng