[Funland] Em bị sét đánh, hu hu......

blackpaint

Xe container
Vừa đọc thớt kia có cụ giai tân mà ko dám tán mợ 30 thì lại đọc thớt này ... thôi ủn cho cụ mợ này gặp nhau vậy

biahoihanoi

Xe lăn
Rủ đi chơi, đi cùng cả em họ, giữa giờ thì đuổi em họ về, uống vài ly, lúc về lấy cớ em đau bụng cần đi ị, anh vào cùng em. Thế là chén, có j khó đâu
Biết đâu ông kia lại không thích gái thì sao? Ông ấy lấy phòng rồi bắt vào toilet ị bằng ra xong rồi về thì ốm luôn.

kvboto

Xe container
Xin chào các cụ, mợ,
Em năm nay tròn 30 tuổi xuân, công việc ổn định, hình thức cao ráo, xinh nhẹ nhàng, gia đình căn bản, trước đây cũng mải mê học hành phấn đấu nên hơi chậm đường tình duyên. Trải qua 1 vài mối tình nhưng không đi đến đâu, là do em vì lúc đó em chưa muốn lấy chồng, mà em toàn yêu anh lớn tuổi bị ốp lấy nên sợ. Nhưng nay đã đến tuổi cần phải yên bề gia thất thì......anh yêu vẫn mãi nơi đâu :D
Chính vì vậy mà cả họ hàng nhà em sốt ruột thay em và mọi người quyết tâm mai mối cho em bằng được. Cách đây 2 tuần, em được giới thiệu cho 1 anh trai tân, công việc ổn định, em gặp anh ấy 1 cái bị sét đánh đứ đừ, đúng gu đàn ông em thích và hơn hẳn những người cũ của em. Sau buổi gặp đầu, có em, đứa em họ và anh đó, thì tụi em gặp nhau 2 lần nữa, tổng là 3 lần nhưng đều đi chung với bạn chứ ko đi chơi riêng và đều do em họ em chủ động hẹn. Anh ấy có xin số em nhưng mãi chả thấy gọi nên em cũng đoán được là không kết em rồi. Em cũng phải khẳng định em là 1 đứa cá tính, nhưng không phải mạnh mẽ kiểu đàn ông, hầm hố, mà là cá tính trong suy nghĩ, quan điểm, hành động, còn bề ngoài thì em cực dịu dàng và nữ tính luôn. Chắc vì lý do đó nên đa phần đàn ông không có thích.
Theo các cụ, mợ em có nên bày tỏ tình cảm của mình không và bằng cách nào là hay nhất ạ. Em không có kinh nghiệm tán trai vì trước toàn được tán thôi :)), nên mong nhận được lời khuyên nhất là của các cụ vì các cụ rành tâm lý đàn ông hơn.
Em cảm ơn cả nhà.
Em bị sét đánh, thế đã chết chưa 🤔

nuocuong

Xe hơi
Cách hay và hiệu quả nhất thời điểm này là:
1. Gọi đến đuòng dây nóng cuả Bộ Y Tê, nói mình có tiếp xúc với 1 số người từ Hàn về. Giờ có các triệu chứng Ho khan, rát họng. Xin đến khu cách ly.

2. Khai báo đã tiếp xúc gần với "Anh ấy"

Trong 14 ngày cách ly, đc ở gần nhau, tha hồ mà tèn ten!
Cách này đang hót đấy

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Đang căng thẳng vì dịch, có cái thớt như mợ tạo kể cũng vui vui.

Ớt xanh

Xe điện
Trước khi làm thật thì mợ nên nháp cho nhuyễn.
Em tình nguyện làm chuột bạch nhá

Viola2009

Xe buýt
Em cần yêu chứ ko cần chén. Yêu là sẽ chén còn chén chưa chắc đã là yêu :))
Vậy là Yêu hay Ko cũng sẽ Chén.
Vậy thì Mợ cứ chén nó đi-khắc nó phải yêu Mợ.
1 là nó yêu vì nghiện
2 là nó yêu vì....ngại
^^

ubisapro

Xe trâu
Cứ thả mồi là cá tự đớp. Trước ngan già nhà e dùng cách này