[Funland] Em bị sét đánh, hu hu......

Dịch Thuật

Xe tải
Thấy 2 nick khác nhau mà.
Hay là lại giống ông gì hôm trước lập 2 nick vào tung hứng khoe giàu mà chưa vợ?
Đằng này lại khoe xinh mà ít được chịch, cũng hay :D
Vậy phải lên Thiên địa hội cụ nhỉ trên đó mới nhiều.

B_M_T

Xe buýt
Rủ đi chơi, đi cùng cả em họ, giữa giờ thì đuổi em họ về, uống vài ly, lúc về lấy cớ em đau bụng cần đi ị, anh vào cùng em. Thế là chén, có j khó đâu
Con gái nhà người ta dịu dàng duyên dáng ai lại lấy cớ là buồn ị, phải bảo là anh ơi tư dưng em thấy đau bụng dưới anh dẫn em vào chỗ nào cạo gió cho em.

Mr Morning

Xe tăng
em có đứa em gái ngoài 30 mãi ko chịu lấy chồng, càng ngày càng khó tính. hi vọng mợ đừng như thế nhé ;) lão kia cao thủ đấy, chắc nằm trong of này thôi

z0z0z0

Xe điện
CẬP NHẬT TÌNH HÌNH:

Em cưa mà như không cưa, 1 nốt nhạc nữa là đến chung kết. Các cụ vào chúc mừng em đi :))
----------------------------------------------------------
Sau 2 tuần ko ý kiến gì thì đúng 8h00 sáng ngày 8/3 em nhận được tin nhắn chúc mừng của anh zai, anh nói đang đi công tác và hẹn mời em đi ăn vào tuần này ạ.
-----------------------------------------------------------
Xin chào các cụ, mợ,
Em năm nay tròn 30 tuổi xuân, công việc ổn định, hình thức cao ráo, xinh nhẹ nhàng, gia đình căn bản, trước đây cũng mải mê học hành phấn đấu nên hơi chậm đường tình duyên. Trải qua 1 vài mối tình nhưng không đi đến đâu, là do em vì lúc đó em chưa muốn lấy chồng, mà em toàn yêu anh lớn tuổi bị ốp lấy nên sợ. Nhưng nay đã đến tuổi cần phải yên bề gia thất thì......anh yêu vẫn mãi nơi đâu :D
Chính vì vậy mà cả họ hàng nhà em sốt ruột thay em và mọi người quyết tâm mai mối cho em bằng được. Cách đây 2 tuần, em được giới thiệu cho 1 anh trai tân, công việc ổn định, em gặp anh ấy 1 cái bị sét đánh đứ đừ, đúng gu đàn ông em thích và hơn hẳn những người cũ của em. Sau buổi gặp đầu, có em, đứa em họ và anh đó, thì tụi em gặp nhau 2 lần nữa, tổng là 3 lần nhưng đều đi chung với bạn chứ ko đi chơi riêng và đều do em họ em chủ động hẹn. Anh ấy có xin số em nhưng mãi chả thấy gọi nên em cũng đoán được là không kết em rồi. Em cũng phải khẳng định em là 1 đứa cá tính, nhưng không phải mạnh mẽ kiểu đàn ông, hầm hố, mà là cá tính trong suy nghĩ, quan điểm, hành động, còn bề ngoài thì em cực dịu dàng và nữ tính luôn. Chắc vì lý do đó nên đa phần đàn ông không có thích.
Theo các cụ, mợ em có nên bày tỏ tình cảm của mình không và bằng cách nào là hay nhất ạ. Em không có kinh nghiệm tán trai vì trước toàn được tán thôi :)), nên mong nhận được lời khuyên nhất là của các cụ vì các cụ rành tâm lý đàn ông hơn.
Em cảm ơn cả nhà.
Sau một tháng rồi chưa thấy mợ chủ cập nhật thêm tình hình nhỉ! ;)

Thắng Formosa

Xe tăng
Em lại nghĩ đến cái kết "Cô em họ xinh đẹp và anh chàng đẹp trai may mắn" =))

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Thế đã chịch xoạc gì chưa mợ.

CuChuoi12g

Xe điện
CẬP NHẬT TÌNH HÌNH:

Em cưa mà như không cưa, 1 nốt nhạc nữa là đến chung kết. Các cụ vào chúc mừng em đi :))
----------------------------------------------------------
Sau 2 tuần ko ý kiến gì thì đúng 8h00 sáng ngày 8/3 em nhận được tin nhắn chúc mừng của anh zai, anh nói đang đi công tác và hẹn mời em đi ăn vào tuần này ạ.
-----------------------------------------------------------
Xin chào các cụ, mợ,
Em năm nay tròn 30 tuổi xuân, công việc ổn định, hình thức cao ráo, xinh nhẹ nhàng, gia đình căn bản, trước đây cũng mải mê học hành phấn đấu nên hơi chậm đường tình duyên. Trải qua 1 vài mối tình nhưng không đi đến đâu, là do em vì lúc đó em chưa muốn lấy chồng, mà em toàn yêu anh lớn tuổi bị ốp lấy nên sợ. Nhưng nay đã đến tuổi cần phải yên bề gia thất thì......anh yêu vẫn mãi nơi đâu :D
Chính vì vậy mà cả họ hàng nhà em sốt ruột thay em và mọi người quyết tâm mai mối cho em bằng được. Cách đây 2 tuần, em được giới thiệu cho 1 anh trai tân, công việc ổn định, em gặp anh ấy 1 cái bị sét đánh đứ đừ, đúng gu đàn ông em thích và hơn hẳn những người cũ của em. Sau buổi gặp đầu, có em, đứa em họ và anh đó, thì tụi em gặp nhau 2 lần nữa, tổng là 3 lần nhưng đều đi chung với bạn chứ ko đi chơi riêng và đều do em họ em chủ động hẹn. Anh ấy có xin số em nhưng mãi chả thấy gọi nên em cũng đoán được là không kết em rồi. Em cũng phải khẳng định em là 1 đứa cá tính, nhưng không phải mạnh mẽ kiểu đàn ông, hầm hố, mà là cá tính trong suy nghĩ, quan điểm, hành động, còn bề ngoài thì em cực dịu dàng và nữ tính luôn. Chắc vì lý do đó nên đa phần đàn ông không có thích.
Theo các cụ, mợ em có nên bày tỏ tình cảm của mình không và bằng cách nào là hay nhất ạ. Em không có kinh nghiệm tán trai vì trước toàn được tán thôi :)), nên mong nhận được lời khuyên nhất là của các cụ vì các cụ rành tâm lý đàn ông hơn.
Em cảm ơn cả nhà.
đã thích là nhích,nếu thật sự là thích thì thiếu gì cách,cách bần cùng trong 36 kế là mợ mời đi ăn và tâm sự đợi đối thủ ngấm tý men đưa vào nhà nghỉ, và đơih 2 tháng gọi điện bắt đền,đấy là e chỉ đưa ra ý tưởng thôi nhé, mợ có làm hay ko là do mợ kekekkekek,chúc mợ thành công trong việc chinh phục trai của năm 2020.

Zemakic

Xe hơi
nhồi máu cơ tim ợ