[Thảo luận] Em bị nhắc nhở vì đi chậm đoạn qua Hải Dương

ThanhPhuMinh

Xe tải
Kính thưa các Bác, lần đầu tiên em bị xxx nhắc nhở việc đi chậm ạ
Chuyện là thế này
Hôm kia em đang lướt ầm ầm với kia pride B tốc độ 40km (40/50) đoạn qua Hải Dương hướng về Hà Nội đằng sau em là vài chiếc xe khác nữa, khi vừa qua hết biển đô thi ở Hải Dương QL5 khoảng 200m thì bị 02 xxx đi xe tải chuyên ngành chặn lại, em thực sự không hiểu gì thì một xxx trung tá nhẩy xuống gõ vào kính xe của em bắt em xuống kính và nói: "Cậu đi chậm thì đi vào làn trong cho người khác đi, cậu đi như thế này người ta vượt phải cậu là phạm luật" bala balo gì nưa em nghe không rõ sau đó vị trung tá xxx này nhẩy lên xe đi nhưng cố tình đi chậm, xe của em tách ra làn ngoài cùng đi được 100m thì xxx đuổi kịp bấm còi inh ỏi nháy loạn xin nhang lên bắt em chuyển sang làn giữa để vượt, quả thực là bó tay chấm chuối
Khộ thân cụ, cụ đi chậm nên đỏ hết cả ít rồi kìa

trinhhai1974

Xe hơi
Em thấy cụ chủ đi 40 ở đoạn 50 thì cũng không phải là quá chậm, nếu không xe nào xin vượt thì cứ đi làn cùng bên trái cũng không sao còn nếu có xe xin vượt thì nhường ngay. Phải là 40-50 ở đoạn 80 thì mới tính là chậm. Em nghĩ cái chính ở đây là cụ chủ đi như thế thì xxx làm sao đủ chỉ tiêu thôi.
Cụ không thấy đoạn viết sau còn mấy xe nữa à, cụ chủ chạy chậm thế ảnh hưởng đến xe khác, trước em cũng tạt đầu 1 xe chạy 50/80km, chắc giật mình phanh dúi dụi, biết là em sai nhưng em tức vì em bị kèm từ cầu thanh trì đến qua phố Nối, hic

19B-revival

Xe tải
Theo e thì cụ chủ vào nhờ mod xóa hộ bài này đi ạ ko thì nhục lắm, một trong những hiện tượng mà of nhà mình ghét nhất. E ở tỉnh nhưng cũng chúa ghét những ai đi như chim mồi

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
có thế mà cụ cũng mang lên đây khoe. thế cụ đã rút được ra kinh nghiệm gì chưa?

haruharu

Xe buýt
Lâu lắm mới thấy có cụ nói xxx Hải Dương được tuyên dương...=))

Caterpillar

Xe tăng
Cụ nói không rõ ràng rồi, em thì hôm vừa rồi đi quảng ninh, e rảnh việc nên toàn chạy có 40-50 trên dg 5, em bật xi nhan trái để cho các bác vượt phải thoải mái. Thế nhưng vẫn có bác k dám vượt rồi cứ đèn rồi còi, chán
<br />
<br />

Em nói thật là em gặp cụ kiểu gì vượt phải xong cũng tạt đầu 1 cái.

ducletrung

Xe container
Em đi xe ghét nhât ông nào đi như cụ.Theo luật cụ bị phạt 500.000VND vì tội đi tốc độ thấp ngoài làn số 3 gây cản trở giao thông nhưng hầu hết không ai bắt lỗi này.Em ủng hộ xxx bắt cụ phạt tiền cho lỗi này,em tặng cụ ly vang nhé

Chỉnh sửa cuối:

Giang_vt_vd

Xe hơi
cụ đi nhanh còn đến lượt xe khác, thời gian vàng bạc chứ có phải mứt đâu. mua vé xếp slot cả rồi đấy.

Mr Cute

Xe tải
cụ định làm chim mồi cho bon xxx hả cụ

sonle77

Xe buýt
Nhưng mà ở VIệt Nam đi vào làn trong là làn xe tải đấy bác ạ, sẽ bị xxx phạt đi sai làn ráng chịu, em đi 40/50 ở đoạn bắn tốc độ theo em là hợp lý còn đi đúng 50/50 em dự là sẽ có lúc bị ăn đòn
Ai bảo cụ làn trong là làn xe tải, nó chỉ phân làn ở hai đầu đường 5 thôi, qua các ngã tư là hết hiệu lực r, xe con được đi ở 2 làn ngoài bên trái. Đi như cụ có ngày bị mấy ông xe khách chặn đầu oánh đấy!

p_quanghuy

Xe tải
Nhưng mà ở VIệt Nam đi vào làn trong là làn xe tải đấy bác ạ, sẽ bị xxx phạt đi sai làn ráng chịu, em đi 40/50 ở đoạn bắn tốc độ theo em là hợp lý còn đi đúng 50/50 em dự là sẽ có lúc bị ăn đòn
Em toàn đi 50/50 qua đoạn này phải vài chục lần rồi, chưa lần nào dính cái gì cả cụ ạ. Em nghĩ cụ nên học lại luật trước khi đi ra đường.Mời cụ ly vang đỏ vì em rất ức chế với những người đi kiểu như cụ.

Cụ nói không rõ ràng rồi, em thì hôm vừa rồi đi quảng ninh, e rảnh việc nên toàn chạy có 40-50 trên dg 5, em bật xi nhan trái để cho các bác vượt phải thoải mái. Thế nhưng vẫn có bác k dám vượt rồi cứ đèn rồi còi, chán
Em chả biết cụ nói thật hay nói đùa. Nếu nói thật thì...em xin lỗi cụ, cụ nói như mứt!!!!

thichduaxe

Xe máy
Kính thưa các Bác, lần đầu tiên em bị xxx nhắc nhở việc đi chậm ạ<br />
Chuyện là thế này<br />
Hôm kia em đang lướt ầm ầm với kia pride B tốc độ 40km (40/50) đoạn qua Hải Dương hướng về Hà Nội đằng sau em là vài chiếc xe khác nữa, khi vừa qua hết biển đô thi ở Hải Dương QL5 khoảng 200m thì bị 02 xxx đi xe tải chuyên ngành chặn lại, em thực sự không hiểu gì thì một xxx trung tá nhẩy xuống gõ vào kính xe của em bắt em xuống kính và nói: &quot;Cậu đi chậm thì đi vào làn trong cho người khác đi, cậu đi như thế này người ta vượt phải cậu là phạm luật&quot; bala balo gì nưa em nghe không rõ sau đó vị trung tá xxx này nhẩy lên xe đi nhưng cố tình đi chậm, xe của em tách ra làn ngoài cùng đi được 100m thì xxx đuổi kịp bấm còi inh ỏi nháy loạn xin nhang lên bắt em chuyển sang làn giữa để vượt, quả thực là bó tay chấm chuối
<br />
<br />
Cụ đi thía thì xxx kiếm ăn kiểu giề

Ericsson337

Xe buýt
Trong các kụ của OF có kụ nào bị thì em xin lỗi nhé! vì hôm vừa rồi em đi HN BN còi, đèn vài km nhưng một chú 16c không cho vượt chay 60/80 lúc em phải vượt làn 2 sau đó em tạt đầu đi 40-30-20 kít kít hun *** em luôn, em xuống lấy alo của em chụp vài kiểu sau đó hỏi lái xe 16 chỗ ông tính sao???? ông chèn tôi nên tôi đâm vào ông muốn gì? hay đây. tôi không muốn gì, tôi muốn CSGT ra xem hiện trường và xử lý thế thôi! ông xem có vết phanh nào không? xuống giọng ngay nhưng em không cho em gọi CSGT ra luôn để cho nó lần sau biết cách tôn trọng người khác

ducletrung

Xe container
Em toàn đi 50/50 qua đoạn này phải vài chục lần rồi, chưa lần nào dính cái gì cả cụ ạ. Em nghĩ cụ nên học lại luật trước khi đi ra đường.Mời cụ ly vang đỏ vì em rất ức chế với những người đi kiểu như cụ
Hình như theo luật vượt quá 55/50 mới vào khung phạt còn nếu tầm 54/50 đổ xuống vẫn không bị phạt.Vì theo khung chỉ có vượt tốc độ quá 5-10 km mới bắt đầu vào khung phạt.

doanminhkhiet

Xe hơi
cụ đi chậm thế thì làm sao xxx bắn xe khác đc

DuyAnh8xHN

Xe hơi
Trong các kụ của OF có kụ nào bị thì em xin lỗi nhé! vì hôm vừa rồi em đi HN BN còi, đèn vài km nhưng một chú 16c không cho vượt chay 60/80 lúc em phải vượt làn 2 sau đó em tạt đầu đi 40-30-20 kít kít hun *** em luôn, em xuống lấy alo của em chụp vài kiểu sau đó hỏi lái xe 16 chỗ ông tính sao???? ông chèn tôi nên tôi đâm vào ông muốn gì? hay đây. tôi không muốn gì, tôi muốn CSGT ra xem hiện trường và xử lý thế thôi! ông xem có vết phanh nào không? xuống giọng ngay nhưng em không cho em gọi CSGT ra luôn để cho nó lần sau biết cách tôn trọng người khác
hix cụ chơi ngông vậy cho nó thơm mít mình.
nhưng em rất thích cụ mấy ông lái xe chỉ biết mình ko biết ng phải cho bai học. ghét nhất cái kiểu đi chậm ko vào làn ngoài thì đã đành. đến khi ng ta xin vượt lại mãi ko chịu nhường dg.
em mời cụ 1 ly

Chichchoeht

Xe tăng
cụ chủ vừa đi vừa i..... ra đường. lại còn đi làn trong. xxx nhắc nhở thế là tử tế cũng bị lôi lên đây. rõ khổ cho chú xxx kia. làm việc tốt cũng bị kêu ka.

Chichchoeht

Xe tăng
cụ được tóa mời cụ một ly. em chạy cũng ghét cay đắng mấy cậu hs trường nguyễn đình chiều này lắm ạ.

19B-revival

Xe tải
e thấy cụ mâu thuẫn quá, cụ có biết cái biển c là loại xe nào ko ạ, còn xe 16 thì nó là biển xe khách và đồng loạt là B chứ, cũng hay nhưng hơi ác ạ

Chỉnh sửa cuối: