Em bị hack nick trên diễn đàn 1 cách trắng trợn ???

Trạng thái
Thớt đang đóng

acacac

Xe buýt
E lội các còm, các bài của cụ ngoc enzo thì thấy, các bài viết cũ của cụ ấy thường viết tắt, ko viết hoa chữ đầu dòng, ko viết hoa sau dấu chấm, hay có các biểu tượng đi kèm và hành văn thấy khác các bài bây giờ. Những biểu hiệu này tương đối giống với còm của cụ ngoc F430 . Khả năng cao 2 nick này lúc đầu do cùng 1 người lập.
Ngoài ra, có 1 còm của cụ ngoc F430 như ảnh dưới, có vẻ 2 người là 1 hoặc có quen nhau.

ngoc F430

Xe buýt
E lội các còm, các bài của cụ ngoc enzo thì thấy, các bài viết cũ của cụ ấy thường viết tắt, ko viết hoa chữ đầu dòng, ko viết hoa sau dấu chấm, hay có các biểu tượng đi kèm và hành văn thấy khác các bài bây giờ. Những biểu hiệu này tương đối giống với còm của cụ ngoc F430 . Khả năng cao 2 nick này lúc đầu do cùng 1 người lập.
Ngoài ra, có 1 còm của cụ ngoc F430 như ảnh dưới, có vẻ 2 người là 1 hoặc có quen nhau.
View attachment 1382011
là em vào còm đó cụ :D dạo ý cùng mấy ông choai choai tầm tầm nhau suốt ngày hẹn hò lên khu bờ hồ , hay có tin ở đâu là chạy đến chụp siêu xe :))

Chào các cụ mợ, min mod OFun. Em vừa online thì bất ngờ nhận được thông báo này. Thực sự em cũng hơi sốc bởi không nghĩ trên diễn đàn vẫn có những kẻ bịa đặt, lợi dụng lòng tin của các cụ mợ để chiếm đoạt tài sản (nick). Những lúc bận nhiều việc có khi cả tháng em mới vào Ofun đôi lần, nếu như hômnay em không lên diễn đàn thì ắt hẳn kẻ mạo danh( em xin được gọi là nó) đã xử thắng vì em không có mặt ở đây.
Quay trở lại vấn đề. Nó nói bị mất nick từ năm ngoái thế tại sao không tố cáo luôn mà phải đợi đến tận bây giờ, kể lể lý do đủ kiểu để các cụ mợ tin là thật?.
Em sẵn sàng đối chất với nó, đưa ra chứng minh với các cụ min mod bất cứ yêu cầu nào theo quy định. Em xin cảm ơn.
Chào Bác!

Để cần làm sáng tỏ một số việc cũng như bảo vệ quyền lợi của Bác. Phiền Bác có thể trả lời em mấy việc dưới ( Vì vấn đề thông tin cá nhân Bác có thể PM cho em ). Cám ơn Bác!

- Bác gửi em tên mail đăng ký lập nick
- Bác gửi em số điện thoại khi Bác dùng để bán hàng bên dưới

Traubotube

Xe điện
Em đánh dấu để biết đâu có khi cần nhờ đến Trang :D
Cụ chỉ dc cái chuẩn. Cụ Trang mấy người nái 1 xe mà có kiện tụng bao giờ đâu. Chỉ khộ mấy mợ. Yêu người qua cái ních + lối hành văn. Mờ đến lúc ộp lại mỗi lần 1 cụ.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Cụ chỉ dc cái chuẩn. Cụ Trang mấy người nái 1 xe mà có kiện tụng bao giờ đâu. Chỉ khộ mấy mợ. Yêu người qua cái ních + lối hành văn. Mờ đến lúc ộp lại mỗi lần 1 cụ.
Làm méo rì có mợ lào iêu /:) Điên mới iêu ông trang điểm xác chết :(( :((

Traubotube

Xe điện
Làm méo rì có mợ lào iêu /:) Điên mới iêu ông trang điểm xác chết :(( :((
Trước em thấy mấy mợ đòi tìm cụ còn zề.
Ơ mà em nói cụ Trang chứ có nói gì đến cụ Trang điểm Tử thi đâu mà cụ đã vào nhận rồi.
Các mợ ấy yêu ai yêu cả đường đi lối về, nghề nghiệp k qtrong, quan trọng là cụ có cả đường dây cải táng, đào huyệt, bốc...Nghề đó lắm xiền

XOOX

Xe tải
Ngoc enzo, ngoc F340

Liệu đây có phải vở kịch của 1 đạo diễn?:(|)

taductoan

Xe điện
Vẫn chưa ra khoai ra ngô ợ

shnahk

Xe tải
Chào Bác!

Để cần làm sáng tỏ một số việc cũng như bảo vệ quyền lợi của Bác. Phiền Bác có thể trả lời em mấy việc dưới ( Vì vấn đề thông tin cá nhân Bác có thể PM cho em ). Cám ơn Bác!

- Bác gửi em tên mail đăng ký lập nick
- Bác gửi em số điện thoại khi Bác dùng để bán hàng bên dưới

Không liên quan đến thớt, cơ mà lãnh đạo :)) cho cháu copy cái avata :))

nguyenviethoa

Đi bộ
hi bác...
bác muốn cần lấy nick , bác chỉ cần chát hay liên lạc qua yahoo đại diện ở việt nam xem ,và nói trong đó có 5 người mà bác quen biết , sau đó họ sẽ cho lại pass mà , hồi trước mình cũng bi hack nick và mail sau đó có một bạn cho mình địa chỉ email của admin , người admin đó là người việt nhưng làm it ở singapore , giúp mình khôi phục lại password sau khi nói đúng có 5 người trong hộp thư email của mình và họ sẽ giúp mình khôi phục ,.

Từ khi vào diễn đàn lập nick từ năm 2009 , em có cái nick ngọc enzo đã lên xe tăng. Vài năm gần đây thì có facebook nhóm otofun nên em cũng ít thỉnh thoảng mới vào diễn đàn thôi. Bỗng dưng từ cuối năm ngoái tự dưng ko vào được nick nghĩ hay bị ad khoá nên dùng nick này , thử đổi mật khẩu các thứ đều ko được . Hôm trước tự dưng thử gõ nick cũ hiện ra trước măt 1 thành viên khác dùng nick của em bán hàng điện thoại trên diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi. Muốn nhờ admin lấy lại nick nhưng mail kích hoạt từ năm 2009 e đăng ký qua mail yahoo giờ ko vào được nữa nên cũng chả tìm được gì chứng minh của mình. Không nghĩ tham gia diễn đàn gần 10 năm mà giờ lại gặp trường hợp này . Nick mình đàng hoàng mà bị thằng khác hack rồi dùng công khai mà ko có bằng chứng lấy lại được nó mới cay các cụ ạ :(

Gừi đến thằng ( em xin phép gọi thằng) hack nick tao , tao cho mày cái nick với tao cái nick nó ko là gì cả nhưng tiếc nó là kỉ niệm từ lúc tao tham gia cái diễn đàn này . Mày ko xứng đáng là thành viên diễn đàn này.

em pót bài lên đây em ko cần lấy lại nick nữa vì hiện giờ em ko chứng minh được và nó cũng là sai sót của em . Nhưng em viết bài này để các cụ khác lưu ý hơn tránh bị như em và các min mod thấy có trường hợp trên ở diễn đàn.

GBM219

Xe tải

Khánh Ngọc

Xe container
hi bác...
bác muốn cần lấy nick , bác chỉ cần chát hay liên lạc qua yahoo đại diện ở việt nam xem ,và nói trong đó có 5 người mà bác quen biết , sau đó họ sẽ cho lại pass mà , hồi trước mình cũng bi hack nick và mail sau đó có một bạn cho mình địa chỉ email của admin , người admin đó là người việt nhưng làm it ở singapore , giúp mình khôi phục lại password sau khi nói đúng có 5 người trong hộp thư email của mình và họ sẽ giúp mình khôi phục ,.
Cụ ý mất nick trên diễn đàn cơ mà Cụ. Hic

Lonmuongbi

Xe tăng
Em dự cụ bán điện thoại hoặc mtb còn lưu mật khẩu đăng nhập tự động nên người nào mua lại họ cướp nich rồi đổi patsw luôn ! Hic chia buồn

juve99

Xe cút kít

Trang điểm Tử thi

Xe container

Trang điểm Tử thi

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng