Em bị đạo ảnh!!!

MakOne

Xe máy
Chuối thật đấy! Ảnh ọt là 1 thứ nghệ thuật tao nhã mà nhiều người chơi lại kém văn hóa thật! Chả khác gì mấy bác chưa qua trường lớp bao giờ, rưng hám nọ kia mà nay cũng đòi học hàm, học vị cho ló hoành, tiến thân nó mới nhanh...! :D

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em nghĩ mọi người góp ý đến đây có thể bác ý hiểu được rồi, cũng thêm một kinh nghiệm trong nghề chơi.:P
Đề nghị mod hạ bairie được rồi đấy ạ.

DuongTri1111

Xe buýt
Em thấy các cụ góp nhời cũng nhiều, ý cũng đa dạng, cụ wặc-xa-bì cũng đã nhận thấy cái sai của mình, có lẽ không nên có thêm những lời cay nghiệt, gì gì thì gì gì cũng là anh em chơi chung trên 1 diễn đàn, cũng còn nhìn mặt nhau nhiều, chi bằng nên chấm dứt chỉ trích nhau ở đây ạ.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn

hanoien

Xe điện
Chuối thật đấy! Ảnh ọt là 1 thứ nghệ thuật tao nhã mà nhiều người chơi lại kém văn hóa thật! Chả khác gì mấy bác chưa qua trường lớp bao giờ, rưng hám nọ kia mà nay cũng đòi học hàm, học vị cho ló hoành, tiến thân nó mới nhanh...! :D
Nick của cụ quen nhề, có họ hàng gì với ông Makeno k?
Cụ giống Hành Giả Tôn quá! Em tạo thêm 1 nick Nomake cho cụ nhé!

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Hôm nay e mới có thời gian để onl được. E cũng đọc hết com của các cụ rồi.
Qua vụ việc này e nghĩ 1 số cụ sẽ rút được bài học cho riêng mình, còn về phần em: ảnh của e e ko nặng nề lắm, ai thích xin em cho, vì ảnh e có người thích là em vui lắm rồi. Nhưng lần này sao e phải lập thớt? Nếu bài báo kia ko đưa những lời bình cực củ chuối của "tác giả" lên thì em cũng chả để ý lắm làm j, tuy nhiên là người chụp ảnh, e nghĩ mình phải có trách nhiệm với ảnh của chính mình.
Bây h khi e Hằng lên tiếng rồi, e cũng ko muốn làm to chuyện thêm nữa. Mod đóng thớt này hộ em.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Hôm nay e mới có thời gian để onl được. E cũng đọc hết com của các cụ rồi.
Qua vụ việc này e nghĩ 1 số cụ sẽ rút được bài học cho riêng mình, còn về phần em: ảnh của e e ko nặng nề lắm, ai thích xin em cho, vì ảnh e có người thích là em vui lắm rồi. Nhưng lần này sao e phải lập thớt? Nếu bài báo kia ko đưa những lời bình cực củ chuối của "tác giả" lên thì em cũng chả để ý lắm làm j, tuy nhiên là người chụp ảnh, e nghĩ mình phải có trách nhiệm với ảnh của chính mình.
Bây h khi e Hằng lên tiếng rồi, e cũng ko muốn làm to chuyện thêm nữa. Mod đóng thớt này hộ em.
Ô kê, em đóng nhá.

Goz

Xe tải
thế này là ko đc rồi...