Em bị đạo ảnh!!!

_Lex_

Xe buýt
các cụ nhà mình nóng quá ạ ,có cái ảnh em chụp từ hồi cởi truồng mà cũng dc lên kia thì vinh dự quá
với kia chỉ là ảnh xuất sắc trong tuần chứ có dc giải gì to tát đâu
nhưng bác Long hải thêm mấy cái lời bình vào ....thô quá 8-x

Bigcom

Xe tăng
Vâng,cám ơn bác,nhưng em thấy buồn bình thường bác ạ,vì như đã nói ở trên,em chỉ up hộ anh em mẫu.Còn được giải hay không thì không liên quan gì đến em.Nếu sohoa họ có thêm chức năng gỡ bỏ ảnh thì em đã gỡ bỏ để khỏi bị quăng gạch rồi.Còn xin lỗi mấy bác không liên quan gì đến chuyện này mà vào khóc thuê tác giả ảnh,các bác đã là gì mà lên mặt chửi người khác?
Mọi lời giải thích của cụ đều vô nghĩa, có gan ... có gan chịu đòn ... tặng cụ một chai vang đỏ ...

MÃI MÃI !

Xe buýt
vâng,nhưng xin các bác cũng bình tĩnh,em đang đề nghị bên sohoa gỡ ảnh rồi.Lần sau em xin cạch,làm ơn mắc oán.
cụ cho em số điện thoại cô bé kia , em điện mắng cho trận .........>:)

Unli

Xe buýt
em cũng mong có một ngày ảnh của em cũng bị đạo dư lày, wasabi ơi hép mi, hép mi :))

Wasabi_221188

Xe đạp
các cụ nhà mình nóng quá ạ ,có cái ảnh em chụp từ hồi cởi truồng mà cũng dc lên kia thì vinh dự quá
với kia chỉ là ảnh xuất sắc trong tuần chứ có dc giải gì to tát đâu
nhưng bác Long hải thêm mấy cái lời bình vào ....thô quá 8-x
Chào bác Lex,em vừa nói chuyện với Hằng,nó bảo bác không có ý kiến gì về vụ này.Nhưng dẫu sao vẫn là ảnh của bác,em đã đề nghị số hóa gỡ bỏ ảnh xuống.Bác cho em xin lỗi vì đã up ảnh mà không hỏi ý kiến bác.

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
*** đúng là cái loại ăn cắp trơ trẽn rồi lại còn ra đều ta đây là up hộ mẫu, con người chả có tí tự trọng đếch gì, có gan ăn cắp thì có gan nhận gạch đá. Chẳng qua là thấy comment trên số hóa có ghi đường link của otofun thì vào reg nick rồi giải thích vớ vẩn. Bó tay với loại người này.

5banh

Xe tải
Chẹp, em nó nhận thức còn hạn chế - chưa tưởng tượng được hậu quả nó ntn.

Các cụ thông cảm. Âu cũng là cái bài học cho em nó.

Gemi

Xe buýt
Mệ, lại đồng chí Lượm phiên bản OF à, lại còn chơi trò âm binh nữa !
Thật ra thì vấn đề up ảnh dự thi này em cũng chả nghĩ nhiều đến thế,chỉ làm theo cảm tính vì thấy ảnh đẹp quá thôi.Có gì sai xin các bác bỏ qua.Em cũng đang tập tành chụp choẹt,có khi sau lại vác máy theo các bác để mà học tập ấy chứ :D

Aries204

Xe điện
Mệ, lại đồng chí Lượm phiên bản OF à, lại còn chơi trò âm binh nữa !
Em nghĩ nick này lần đầu vào OF đấy cụ. Nếu vào lâu rồi chắc ko có kiểu đấy ;;)

Vietkid

Xe điện
Em có ăn cắp đâu, em chỉ cầm hộ thôi mà các bác cứ mắng em thế.

hanoien

Xe điện
Hic, bác này chắc không biết rằng các cụ ở đây toàn nghệ sỹ nhân dân với nghệ sỹ ưu tú hả? Mới vào nghề mà vào nói linh tinh thế làm sao tiến bộ được chứ.. bác phải nhớ là nghệ sỹ ưu tú trên diễn đàn này mới đủ tư cách cầm hắt sáng cho các cụ nghệ sỹ nhân dân chụp đấy! :P
Em cầm hắt sáng khi cụ lex chụp đó, cụ nói thía hóa ra em tự nhiên thành nghệ sĩ ưu tú ah!=P~

Smee april

Xe điện
Lần sau các cụ chụp mẫu nào nhớ pm cho em số điện thoại nhé. Em sẽ đến làm quen, nhận up ảnh hộ (cái này cũng học các cụ) và rồi trở thành người nổi tiếng. Ha ha ha.

buonvn

Xe tải
Thời buổi loạn lạc hay sao mà đi ăn cắp còn la làng thế nhỉ, khóc thuê ư ?? đây là chia sẻ với người bị ăn cắp, mà thớt này của người bị ăn cắp chứ có phải của người đi ăn cắp lên trình bầy giải thích đâu mà ko cho người ta nói nhẩy. Đọc đoạn lời bình dưới bức ảnh thì người post ảnh đi thi nói là "Khi chụp xong bức ảnh này, tôi hỏi, em nghĩ gì mà trầm tư vậy. Em chỉ cười nhẹ nhàng rồi không nói...", tôi cam đoan 100% những người độc lời bình này đều nghĩ người post ảnh là người chụp ảnh.
Chả phải gì chứ tui ghét thằng đi ăn cắp lắm. Ăn cắp mà còn um xùm thì thật là ...

Vâng,cám ơn bác,nhưng em thấy buồn bình thường bác ạ,vì như đã nói ở trên,em chỉ up hộ anh em mẫu.Còn được giải hay không thì không liên quan gì đến em.Nếu sohoa họ có thêm chức năng gỡ bỏ ảnh thì em đã gỡ bỏ để khỏi bị quăng gạch rồi.Còn xin lỗi mấy bác không liên quan gì đến chuyện này mà vào khóc thuê tác giả ảnh,các bác đã là gì mà lên mặt chửi người khác?

muadem

Xe cút kít
Kiện, kiện, kiện và kiện cho đến khi nào không kiện được nữa thì thôi :((
Mị kiếp, để nguyên cả chữ kí mà chúng nó cũng ngửi được X_X

GAT

Xe điện
Nếu đọc thêm về thể lệ cuộc thi thì bác chắc chắn bị ban giám khảo cho rớt đài rồi ạ, rõ ràng đây là cuộc thi nhiếp ảnh chứ không phải cuộc thi chọn mẫu.Xin chia buồn với bác Hải (người đạo ảnh) :((
http://sohoa.vnexpress.net/Photo/The-Le/
Nếu đúng như thế này thì bác Hải quá ẩu vì:
- Tham gia 1 cuộc thi mà không năm rõ luật hoặc cố tình phạm luật.
- Rõ rành trong lời bình bác ghi rõ là "...khi tôi chụp bức này...." thì chả là bác nhận đấy là ảnh bác chụp còn gì ah ----> hành động này là dối trá.
- Bác mới vào nghề mà đã ẩu thía thì sau hành nghề như thế nào đây ???
Bác Hải có giận thì em cũng kệ.

GAT

Xe điện
vâng,nhưng xin các bác cũng bình tĩnh,em đang đề nghị bên sohoa gỡ ảnh rồi.Lần sau em xin cạch,làm ơn mắc oán.
Vấn đề không phải làm ơn mắc oán mà là bác "không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng".
Đây là cuộc thi mà bác không đọc thể lệ trước khi thi ợ.

ngamban

Xe điện
Giờ mới biết có vụ này, thật là hài hước ấy ạ. Lý luận cái kiểu này thằng trẻ con 3 tuổi nó cũng ếch tin được.
Lại còn bày đặt "làm ơn mắc oán" nữa. Bị chưởi cho thế còn ít. Cướp ảnh người khác, để nguyên cái chữ ký của ngựời ta đã chuối cả nải rồi, còn phọt thêm cái lời bình như thế nữa thì thật tình chuối nguyên cả vườn.
Đề nghị những thể loại thế này đừng cầm lấy cái máy ảnh, tủi nhục cho em nó thêm.

Chỉnh sửa cuối:

Alkala

Xe buýt
Mẫu của nhà Cà va li mang đến OFF với anh em ABC5 thời cụ đồ Dần béo còn tung hoành trên OF, chẹp, mới đó mà đã mấy năm 8-x
@Kụ Hà nội én: Ảnh đó ko có dùng hắt sáng nên cụ ko có cơ hội làm nghệ sỹ nhân dân mà nhận vơ nhá :D