Em bị đánh hội đồng, các cụ các mợ vào giúp em!!!

karens

Xe buýt
Đằng nào cũng đường cùng, cụ tương cho nó phát lựu đạn hoặc phát súng, biết đâu đời lại nở hoa?

ldt_tx

Xe tăng
bọn chúng nó cứ hội đồng toàn dân đen thôi các cụ nhỉ

xe noi

Đi bộ
Chuyện là em bị thằng Gửi Xe nó đánh trước, em đang giằng co với nó thì bị thằng Điện nó đánh hôi trộm :(. Híc, mà thằng này trước đã hứa là ko đánh em nữa thế mà nó nuốt lời ngay được. Nó đấm em một quả ê ẩm cả vai, em đang tính hỏi nó sao đã hứa mà còn đánh thì đột nhiên từ đâu thằng Gas nó chạy đến đạp em túi bụi mấy phát liền. Em gượng gạo vừa kịp đứng lên thì thấy hai mắt tối sầm, chỉ kịp thoáng nhìn thấy thằng Xăng tay chân vung nhoang nhoáng. Em lại đổ gục xuống, đom đóm bay tung tóe làm em tưởng mình đang ngắm pháo hoa mừng năm mới trên cầu cảng Sydney. Em cố gượng lên lần nữa thì nghe thằng Xăng nó vừa đấm đá vừa la bai bải "Thế là nhẹ rồi đấy, tao còn để dành chưa đấm 6 quả nữa đây". Mà thằng này trước em có mời nó uống beer nó cũng hứa với em là năm nay tao ko đánh mày nữa. Hic, thế sao lại... à mà đúng rồi... nó nói là từ năm ngoái chứ giờ sang năm mới rồi, mình ngu quá!

Em liền vùng dậy và đánh theo chiến thuật 1 chọi đông thì cứ tìm thằng yếu nhất mà tương cho bõ tức. Thế là em lao vào thằng Gas và tóm cổ nó, thằng này yếu nhưng lại nhanh như sóc, nó chạy vuột ra làm em chỉ tóm được vào túi áo của nó, nhưng nó đang đà chạy nên cái túi áo bị giật tung, em xòe tay thì thấy có tờ 10K. Chưa kịp mừng có chiến lợi phẩm thì thấy thấp thoáng thằng Điện đang chạy lại đánh hôi vòng nữa. Mà lần này ko chỉ có mình nó, đằng sau em còn thấy mấy thằng trong hội Phí-Lưu-Hành. Phen này chúng nó quyết ko cho em sống đây!!! Chắc em phải bò ra đường mà đi thì chúng nó mới tha :((

Các cụ, các mợ đang đứng xem em bị đánh hội đồng mà thấy có thêm thằng nào nữa định vào đánh hôi em thì cảnh báo cho em trước để em còn chuẩn bị... đỡ.
Em còn nghe chúng nó cho thằng Tế mai phục cụ ở bệnh viện nữa cơ. Lần nài cụ không thoát được đâu:D

The Killer

Xe điện
Chuyện là em bị thằng Gửi Xe nó đánh trước, em đang giằng co với nó thì bị thằng Điện nó đánh hôi trộm :(. Híc, mà thằng này trước đã hứa là ko đánh em nữa thế mà nó nuốt lời ngay được. Nó đấm em một quả ê ẩm cả vai, em đang tính hỏi nó sao đã hứa mà còn đánh thì đột nhiên từ đâu thằng Gas nó chạy đến đạp em túi bụi mấy phát liền. Em gượng gạo vừa kịp đứng lên thì thấy hai mắt tối sầm, chỉ kịp thoáng nhìn thấy thằng Xăng tay chân vung nhoang nhoáng.
Cháu chỉ cho cụ nhé:
- Cụ né thằng Gửi xe, Xăng: Đi xe đạp, patin, ván trượt, bộ hành ... :))
- Cụ uốn éo với thằng Điện: Chỉ thắp sáng, còn đâu để dành vào OF chém :P
- Cụ lách thằng Gas: Đun củi, than, rơm rạ ... :(
Nói chung là các bác đầy tớ của dân chuẩn bị đưa ta về với thời mà bố mẹ ta kể ta còn ko tin nổi ấy =))
( Cháu dự là lúc bố mẹ cháu kể cháu ko chịu tin nên bg cháu mới phải chịu dư thế lày ~X( - Cháu hư nhỉ ?)

Chỉnh sửa cuối:

momoyama68868

Xe điện

chaybo

Xe điện
Cụ mà bò mấy hôm là thằng VIỆN PHÍ nó oánh cụ ngay. Sang đầu tuần là nó thượng đài đấy. À mà trong lúc cụ đang khua chân múa tay đánh nhau với thằng ga thì có thằng GIÁO DỤC nó lởn vởn ở ngoài đới.... May có mấy cụ hô hoán nên nó té lên rừng rồi. Chắc mấy bữa nữa đồng bào dân tộc thiểu số lãnh đủ thôi....

chaybo

Xe điện
Chung quy lại mấy thằng oánh cụ đều do thằng mà ai cũng biết đấy nó xui ;))
Em dự cứ đà này thì nó lấn tới thọc tay móc họng moi cả MỨT tận ruột già anh em mình ra để ăn đới......Vì trong bụng còn gì nữa đâu???? Sắp cùng đinh rồi.

hmcuong

Xe hơi
hic tránh voi chẳng xấu mặt nào nhưng voi nó đông quá đứng chật đường h tránh vào đâu . Phâtk dạy quay đầu là bờ h quay lại thấy toàn nước là nước.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Cụ bị oánh có đau hok
Đau mà vào bệnh viện thì nó ko oánh mà chén cụ luôn đấy ạ :-ss

buonduale

Xe tăng
Thằng nước cũng đang chuẩn bị thượng đài so găng , điện thì nhẩy thêm 1 leve 5% chỉ có lòng tin thì giảm 100% vậy ta phải làm gì đây ?????

tuanzs

Xe container
Cụ chủ tỉnh chưa, thằng Phí lưu Manh nó mới xuống núi đấy - cụ có chạy cũng chả thoát được nó đâu, cố bảo trọng nhé

trungnc

Xe điện
Toàn tay boxing hạng nặng cùng 1 lò đào tạo ra cả nên đấm phát nào ra phấy ấy

N_V_L

Xe điện
Mấy thằng này nó có bảo kê rồi, em chẳng giúp cụ được gì, hôm trước nó đánh em nhừ tử rồi, giờ đến lượt cụ ah..

TL_Vietnam

Xe lăn
Băng đảng đấy ah :-B Kụ cứ chởi chết mịe thằng đại ca của bọn nó đi x-(

Kam_HN

Xe tải
Xin phép cụ em mang về post lên Facebook nhà em nhá

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Đạm cà mau nhà chúng nó, cả 1 hũ mắm hỏng nhưng bắt dân khen ngon,khen thơm....

G1.050

Đi bộ
Bão cấp 12 đổ bộ vào OF , các bác cẩn thận khi lái xe**==

Leopon

Xe tăng
EM biết mấy thằng này, Mấy thằng này chỉ là đệ tử thôi. Cầm đầu băng là thằng Tài con ông Chính thì phải