Em bị đánh hội đồng, các cụ các mợ vào giúp em!!!

humxam75

Xe điện
Toàn những thằng cao thủ, võ nghệ đầy mình thì đỡ sao nổi

baoanhcmc

Xe buýt
cụ cửn thựn thằng Than nó hô mấy thằng kia xông lên lần nữa thì thôi :77::77::77:
Thằng Than nó oánh lâu rồi ! Dững cả nhà nó ra cơ ! Bắt em đền thêm cho nó 40% nó mới chịu bảo băng đảng cho E về đấy ! Không là nó dần cho nhừ tử rồi !

LeTai1979

Xe cút kít
Võ nào đỡ nổi trận đòn này?

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Chuyện là em bị thằng Gửi Xe nó đánh trước, em đang giằng co với nó thì bị thằng Điện nó đánh hôi trộm :(. Híc, mà thằng này trước đã hứa là ko đánh em nữa thế mà nó nuốt lời ngay được. Nó đấm em một quả ê ẩm cả vai, em đang tính hỏi nó sao đã hứa mà còn đánh thì đột nhiên từ đâu thằng Gas nó chạy đến đạp em túi bụi mấy phát liền. Em gượng gạo vừa kịp đứng lên thì thấy hai mắt tối sầm, chỉ kịp thoáng nhìn thấy thằng Xăng tay chân vung nhoang nhoáng. Em lại đổ gục xuống, đom đóm bay tung tóe làm em tưởng mình đang ngắm pháo hoa mừng năm mới trên cầu cảng Sydney. Em cố gượng lên lần nữa thì nghe thằng Xăng nó vừa đấm đá vừa la bai bải "Thế là nhẹ rồi đấy, tao còn để dành chưa đấm 6 quả nữa đây". Mà thằng này trước em có mời nó uống beer nó cũng hứa với em là năm nay tao ko đánh mày nữa. Hic, thế sao lại... à mà đúng rồi... nó nói là từ năm ngoái chứ giờ sang năm mới rồi, mình ngu quá!

Em liền vùng dậy và đánh theo chiến thuật 1 chọi đông thì cứ tìm thằng yếu nhất mà tương cho bõ tức. Thế là em lao vào thằng Gas và tóm cổ nó, thằng này yếu nhưng lại nhanh như sóc, nó chạy vuột ra làm em chỉ tóm được vào túi áo của nó, nhưng nó đang đà chạy nên cái túi áo bị giật tung, em xòe tay thì thấy có tờ 10K. Chưa kịp mừng có chiến lợi phẩm thì thấy thấp thoáng thằng Điện đang chạy lại đánh hôi vòng nữa. Mà lần này ko chỉ có mình nó, đằng sau em còn thấy mấy thằng trong hội Phí-Lưu-Hành. Phen này chúng nó quyết ko cho em sống đây!!! Chắc em phải bò ra đường mà đi thì chúng nó mới tha :((

Các cụ, các mợ đang đứng xem em bị đánh hội đồng mà thấy có thêm thằng nào nữa định vào đánh hôi em thì cảnh báo cho em trước để em còn chuẩn bị... đỡ.
Nghĩ cảnh cụ bị đánh mà em lại thương thân em, em cũng bị mà chả dám nói.

ImaxVN

Xe đạp
ứ chơi với bọn nó nữa cụ ạ :))

tptitoe

Xe tăng
Tất cả vì cha tổ bọn nó hết tiền.
Nay cố la liếm được cái gì hay cái ấy.

BinhminhCDS

Xe buýt
Iem nghĩ cụ không nên chơi thân với chúng nó nữa:)) nhưng mà không chơi với chúng nó cũng deck đựơc cụ nhờ.

TÔN

Xe container
Chuyện là em bị thằng Gửi Xe nó đánh trước, em đang giằng co với nó thì bị thằng Điện nó đánh hôi trộm :(. Híc, mà thằng này trước đã hứa là ko đánh em nữa thế mà nó nuốt lời ngay được. Nó đấm em một quả ê ẩm cả vai, em đang tính hỏi nó sao đã hứa mà còn đánh thì đột nhiên từ đâu thằng Gas nó chạy đến đạp em túi bụi mấy phát liền. Em gượng gạo vừa kịp đứng lên thì thấy hai mắt tối sầm, chỉ kịp thoáng nhìn thấy thằng Xăng tay chân vung nhoang nhoáng. Em lại đổ gục xuống, đom đóm bay tung tóe làm em tưởng mình đang ngắm pháo hoa mừng năm mới trên cầu cảng Sydney. Em cố gượng lên lần nữa thì nghe thằng Xăng nó vừa đấm đá vừa la bai bải "Thế là nhẹ rồi đấy, tao còn để dành chưa đấm 6 quả nữa đây". Mà thằng này trước em có mời nó uống beer nó cũng hứa với em là năm nay tao ko đánh mày nữa. Hic, thế sao lại... à mà đúng rồi... nó nói là từ năm ngoái chứ giờ sang năm mới rồi, mình ngu quá!

Em liền vùng dậy và đánh theo chiến thuật 1 chọi đông thì cứ tìm thằng yếu nhất mà tương cho bõ tức. Thế là em lao vào thằng Gas và tóm cổ nó, thằng này yếu nhưng lại nhanh như sóc, nó chạy vuột ra làm em chỉ tóm được vào túi áo của nó, nhưng nó đang đà chạy nên cái túi áo bị giật tung, em xòe tay thì thấy có tờ 10K. Chưa kịp mừng có chiến lợi phẩm thì thấy thấp thoáng thằng Điện đang chạy lại đánh hôi vòng nữa. Mà lần này ko chỉ có mình nó, đằng sau em còn thấy mấy thằng trong hội Phí-Lưu-Hành. Phen này chúng nó quyết ko cho em sống đây!!! Chắc em phải bò ra đường mà đi thì chúng nó mới tha :((

Các cụ, các mợ đang đứng xem em bị đánh hội đồng mà thấy có thêm thằng nào nữa định vào đánh hôi em thì cảnh báo cho em trước để em còn chuẩn bị... đỡ.
tốt nhất là oánh rắn phải oánh dập đầu.cứ đầu nó mà phàng.thằng cầm đầu bị oánh thì bọn kia chạy hết
cụ muốn gặp thì lên trần hưng đạo,chỗ ngã 3 giao với trần bình trọng ý :D

metalins

Xe tăng
Em xin phép lôi thớt lên kể tiếp chuyện: Nhờ các cụ đứng vòng ngoài cảnh báo nên thằng Điện nó lỉnh luôn. Mấy thằng hội Phí-Lưu-Hành mới đầu còn hung hăng thì hôm nay cũng trốn theo thằng Điện các cụ ạ. Không biết khi nào sẽ quay lại đây? Nhưng vui nhất là hôm nay em thừa thắng lùa được thằng Gas ra riêng một chỗ tẩn cho một trận đã đời. Nó sợ quá xin với em là từ giờ mỗi lần gặp em là nó đưa em 72K. Không biết khi nào thì nó ko đưa nữa nhưng kệ! Được ngày nào hay ngày đấy :D

hatoyota

Xe tăng
Ấy chết các cụ ơi, đừng có dây vào bọn này, các cụ có biết bọ này thuộc Bang nào không, Bang chủ của nó Nội công thâm hậu lắm.
Theo trinh sát bên em vừa báo về, bọn này thuộc Cái Bang (Phú chỉnh), mà Bang trưởng thuộc loại Thu, Thu nữa, Thu mãi, Thu đến bao giờ hết nhiệm kỳ thì thôi.

Đề cương hoạt động của Bọn này là:
Đã là dòng dỡi Cái bang đi Xin thì ít mà đi Phang thì nhiều.
Vì xin chẳng được bao nhiêu nên ta cứ quyết Phang liều vào Dân.
Phang cả từ hộ Nông dân, ta Phang đến tận hộ dân Nội thành.
Bây giờ Dân chúng đang lành, chỉ ngồi kêu khóc loanh quanh trong nhà.
Bao giờ Dân oán, Dân la, bấy giờ ta đã qua Nga qua Tầu.
Họ hàng ta được sang giầu, còn Dân ta kệ miễn Giầu nhà ta
;));));));));))

MrKien_Trung

Xe điện
Em nghĩ tốt nhất cụ kêu gọi toàn bộ anh em, bạn bè cụ kề vai sát cánh bên cụ oánh chít hết chúng nó đi ạ