[Thảo luận] em bị cscd chửi.em bật lại ngay

turbin_engine

Xe tăng
Em đã đọc hết các comment của các cụ đến chỗ này nhwng nói thật em thấy nghi nghi à, hình nhw cụ chủ thớt chém thì phải, em thấy gió phừn phựt, lại còn giơ điện thoại cùi của vc ra dọa trương tuần nữa chớ, thêm nữa CSCĐ đâu có quyền dừng xe phạt lỗi giao thông, bọn nó chỉ có quyền dừng xe rồi giao cho CSGT xử lý chứ nếu như thế này thì gọi là dẫm chân lên nhau hay cướp cơm của nhau đấy!
cscđ trong thời gian từ 23h - 5h sáng hôm sau thì nó có quyền dừng xe tất cả mọi người để kiểm tra hành chính cụ ạ. Nhưng nghị định 34 lại cho chúng nó thêm quyền sử phạt vi phạm giao thông. Cộng 2 cái đó lại là nó có thể dừng xe bất cứ ai, nếu ko vi phạm gì và hiểu luật thì nó chịu, còn không thì chết với chúng nó.

rhydon

Xe tải
Chúc mừng chủ thớt!

Bonbanh68

Xe tải
Cụ chủ có thuật lại chuẩn không đới, anh em về báo cáo khác cơ, có thèng lào lói náo thế đâu, chỉ báo thất thu thôi

lead2011

Xe container
Bọn này là đầu gấu chứ cscd nỗi gì?!

LuckyCar

Xe container
cscđ trong thời gian từ 23h - 5h sáng hôm sau thì nó có quyền dừng xe tất cả mọi người để kiểm tra hành chính cụ ạ. Nhưng nghị định 34 lại cho chúng nó thêm quyền sử phạt vi phạm giao thông. Cộng 2 cái đó lại là nó có thể dừng xe bất cứ ai, nếu ko vi phạm gì và hiểu luật thì nó chịu, còn không thì chết với chúng nó.
Ơ cái quy định này ở đâu ra đấy ạ. Từ trước tới giờ em không biết, cứ đinh ninh trong đầu, nếu mình không sai phạm điều gì thì mình là người tự do, là bất khả xâm phạm, thằng nào động vào mình mình oánh bủ mợ, may quá em chưa lần nào liên quan đến các chú cơ động không thì lằng nhằng to.

vietanh_car

Xe tăng
bọn cscđ là bọn vô học x-( bắt láo mà k làm gì được cay quá chửi ^:)^

damkhanh

Xe điện
Otomoi với Virus đâu òi, vào kể lại chuyện bị cơ động tẩn đi xem lào?

turbin_engine

Xe tăng
Ơ cái quy định này ở đâu ra đấy ạ. Từ trước tới giờ em không biết, cứ đinh ninh trong đầu, nếu mình không sai phạm điều gì thì mình là người tự do, là bất khả xâm phạm, thằng nào động vào mình mình oánh bủ mợ, may quá em chưa lần nào liên quan đến các chú cơ động không thì lằng nhằng to.

E cũng đang muốn tìm xem cái nghị định hay thông tư nào quy định điều này giống cụ, nhưng hỏi a gúc mãi mà chả thấy. Có điều ông a e làm CA ông ấy bảo thế. E nghĩ cũng thấy đúng, bời vì thực ra cscđ có nhiệm vụ phòng ngừa và chấn áp tội phạm, nhất là về ban đêm. Nên việc họ có quyền kiểm tra hành chính mọi người là bình thường. Chỉ có điều bọn cđ bây giờ chúng nó lợi dụng việc này để làm càn thôi.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mấy thằng CSCD thì nổi tiếng bát nháo rồi ,các cụ cố gắng ghi âm hay ghi hình lại nhưng đoạn nó văng tục chửi bậy hoặc có thái độ không đúng với mình rồi gửi cho 1 báo nào đấy đảm bảo thằng CSCD đấy suốt đời không ngoi lên được

banana16

Xe hơi
cscd làm gì đc dưng oto de k ta hả pác, ***, mấy cu ấy đới quá, bát nháo rùi

gia doi

Xe điện
Lần sau mà gặp xxx cứ làm quả ghi âm cho chắc cho chửi thoải mái đê lấy tiền đê chụp cái mẹt nó một cái rùi đi đến thẳng báo lá cải thế là xong phim đáng đời con cáo già gian ác. E hy vọng lần sau sẽ được đọc những thớt có hình ảnh và âm thanh để không làm oan sai cho xxx :P

bmw1226

Xe tải
Really funny! CSCD mà thế à?

Báo cáo các cụ tình hình tối qua em có việc sang Nhổn cty.lúc về (21h10)vừa thoát khỏi con đường đau khổ toàn khói,bụi,sương mù,em và vợ em từ từ qua cầu vượt Mai dịch (đi hướng Phạm Văn Đồng) hít tí không khí trong lành.chưa kịp sướng đang đi em thấy vợ em bảo " anh ơi 2 chú cscd đang bảo đi nhanh lên để bắt vc mình"
_Em.vợ cứ bình tĩnh.mình đi đúng luật sợ gì (lúc đấy em cũng hơi run hihi)
đi đựoc 20m nữa 2 chú dí dí cái dùi cui vào em yêu cầu dừng xe kiểm tra
_cscd:2 em đã biết mình sai kái gì chưa (hic cscd chưa chào em câu nào mặc dù em chào rất to.chưa gì đã đòi tiền của em rùi b-()
_Em ;dạ thưa anh em mắc lỗi gì
_cscd:chú đi sai làn đương rùi
_Em;anh nói thế nào ấy chứ.em đi rất cẩn thận.khi đi qua cầu vượt em sinnal rùi.qua cầu vựot em lại xin đường sang làn bên trong rùi (làn bên phải ấy các cụ ạ).em khong thấy minh sai chỗ nào cả
_cscd;mày đi làn trong này đúng không (làn bên phải em đang đi).mày có thấy cái biển phân làn ở đầu kia không (nó chỉ cái biển phân làn cái chỗ DH Ngoại Ngữ ấy).mày đi sai rồi làn đường này dành cho xe bus và xe đạp.mày phải đi bên kia mới đúng (nó chỉ làn bên trái ,huhu mà chú cảnh sát ấy gọi em bằng mày X_X) :( b-(
_em;anh sai rồi.em đi đúng phần đường làn đường của mình.trên kia phân làn em nhìn rất rõ và đi rất cẩn thận (em cũng hay đi đường này mà.ngày trước em học dhcn mà)
_cscd;mày nhà ở đâu (em đi xe biển Hải Dương mà 34M4 5942)
_em;em o Hải Dương.em dang làm bên Gia Lâm.anh Hỏi có việc gì không?
_cscd:mày đưa giấy tờ tao kiểm tra
_em;vâng mời anh,(em đầy đủ hết nên chẳng sợ thằng nào ;)))
_cscd;mày cùng tao về phường giải quyết b-(
_em;vợ ơi hôm nay vc mình đang rảnh vc mình đi cùng anh nay về trụ sở nha;(vợ em gật đầu nhẹ nhàng "ui sao hiểu chồng thế :P")
_cscd; ơ di.s me bây giờ bố d.é.o muốn về trụ sở đấy
_em;(thật sự bất ngờ) em chỉ thẳng vào mặt thằng đó,em quát rất to (Đồng chí nói gì vậy Đồng Chí chửi ai đấy.đồng chí là cảnh sát mà nói như vậy à.vợ lấy dt chông ghi âm lại những gì anh này noi),em lấy con dt cùi bắp ra mở máy và chỉ vào mạt thằng cscd đó,chú cảnh sát im lặng thật đáng yêu.(hehe chú ấy nào biết con đt cua vợ em lam gì có ghi am được hehe ;)))
_đúng lúc ấy có 2 chú cscd nữa tạt vào.tự xưng là đội trưởng.2 thằng kia bàn giao lại rùi té,(trước khi đi còn lườm và chửi vc em " dkm mày bướng ak :o) .em không ngờ được đạo đức nó kém thế híc )
_em:đấy đòng chí thấy chưa 2 dc cảnh sát kia chửi tôi
_cscd:đâu.tôi không nghe thấy X_X b-(
_cscd;chú làm gì mà nóng tính thế.có chuyen gì anh em mình giải quyết nhẹ nhàng.chuyện nhỏ thế này anh em mình bỏ qua cũng được mà.chú sai thì xin bọn anh 1 câu có sao đâu mà nóng thế.nếu muốn anh với chú về trụ sỏ giải quyết.nhưng chuyện nhỏ thế này lần này anh bỏ qua ,(híc híc em ngưỡng mộ anh ấy quá b-()
_em;anh lên xem lại cấp dưới của anh.thái độ của đòng chí ấy không tốt.đồng chí ấy đã chửi tôi
cscd:(đồng chí ấy im lặng rất đáng yêu :-?)
Em;vậy thôi anh trả em giấy tờ em đi(em đang trên đường về Gia Lâm nên cũng không muốn lằng nhằng)
cscd vừa đi vợ em cười sung sướng " ơ chồng ơi không mất tiền akf hihi" .em với vợ em lại bon bon về nhà hihi.vừa đi em vừa sướng hihi.trên đường về vợ em khen rối rít làm em sướng ;)) :P ;))
_qua đây em thấy các chú cscd thích bắt xe ngoại tỉnh (nhưng không may gặp đúng thằng đi cẩn thận nhủ em.các bác cho em sướng tí :P).khuyến cáo các đội đang yêu nhau gặp cscd thì đi nhanh nhanh chút,cscd thích bắt những đôi đi xe ôm nhau sao ấy (em thấy toàn đôi bị bắt ;))) hihi

Em cảm ơn các anh các chú trong diễn đàn otofun.qua diễn đàn em học được rất nhiều điều về luật và tuân thủ luật giao thông.đặc biệt là gặp canh sat gt không thấy run nữa hihi

dongcasper_2

Xe tăng
nhà e trong khu Văn Quán, thỉnh thoảng thấy CSCĐ đứng 6,7 chú dàn hàng ngang, thế mà mấy thằng ku tóc xanh tóc đỏ ko mũ chạy qua làm mỗi câu "cho bọn e xin nhé" --> thế là bỏ qua để mấy thằng ku đấy nghênh ngang...bó tay toàn tập

Duy Nguyen

Xe tải
CSCD ở TP HCM bắt tội phạm thôi ko bắt người đâu, bất đắc dĩ mới bắt thôi bác ạ :)

Accountant68

Xe hơi
Đọc xong bài bác này em thấy ức quá theo e thì nên thế này:

Gặp CS thì mình chẳng gì phải cúm núm sợ sệt, không anh với e gì hết, xưng tôi và anh. Càng cúm núm thì họ càng coi thường mình ko giải quyết dc vấn đề gì cả.

Nếu mình đi sai cho ít tiền rồi biến. Ngược lại họ làm căng lập Biên bản thì gọi người quen can thiệp: nói luôn: " Để tôi gọi điện". Mình ko coi thường CS nhưng ngược lại ko để cho họ bắt nạt mình. Vớ vẩn là gọi điện can thiệp ngay.

Forcus

Xe tải
dkm, tổ sư mấy thằng CSCĐ mất dạy!!!

Forcus

Xe tải
dkm mấy thằng CA tham tiền, bán rẻ nhân cách

Forcus

Xe tải
à mà em tái bút như sau: Em kg DKm những CSCĐ không mất dạy, và không ĐKM mấy CA không tham tiền đâu ạ, và có nhân cách ạ;

Vì em biết ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu, vần còn nhiều chú CA rất tốt ạ, CSCĐ rất tốt ạ, đúng là con sâu trong nồi canh