[Thảo luận] em bị cscd chửi.em bật lại ngay

coty

Xe tăng
Các cụ ơi, mình chỉ nên trách bọn cơ động nó chửi người văn minh thôi. Chứ cá nhân em mong cơ động nó bắt cái bọn choai choai nó đi đủ loại từ SH đến rim tàu... đầu trần phi như điên, tạt cánh đánh đầu loạn ở đường, vượt đèn đỏ thì thôi rồi. Cá nhân em còn chửi thầm (ko dám chửi to đâu ah! nó xiên chả nướng thì chít) nữa là cơ động. Độc trị độc thôi các cụ ơi, các cụ cứ tuân thủ đúng ko bị cơ động sờ là được rồi, còn bọn kia cho cơ động thịt chứ ko thì để làm gì

leoNTV

Xe tải
nghe chuyện của bác buồn cười quá =)) Cứ ghi âm và nhìn tên của chúng nó là xoắn hết =))

nhank14

Xe tải
Tôi chúa ghét bọn xxx nói chung. Có lần một thằng dừng xe tôi không vi phạm gì bị tôi cho 1 bài (trích dẫn đầy đủ các văn bản QPPL và hướng dẫn). Im re.

indue_kaori

Xe hơi
hx đúng là chỉ có ở Việt Nam :( còn xe máy cứ biển tỉnh 10 xe hội đấy phải bắt 9 xe

CV2.0

Xe tải
cho em xin lỗi trước ạ: toshiba cái Bọn xxx, giờ toàn 1 lũ khốn nạn.

lau ga gia

Xe buýt
ờ thì thời buổi này xã hội bây giờ là của công an mà, chúng ta là dân thường khổ thế đấy.

anhdangve

Xe buýt
Lần sau cứ gặp CA thì cứ bảo anh chờ em một chút em bật máy ghi âm lên đã rồi mình nói chuyện

KIST

Xe tải
Trình bác chủ cũng khá đấy. Công dân VN, sống, làm việc theo Hiến pháp và pháp luật thôi. Nếu đúng chuyện thế thì mấy chú cscd kia đnag trách quá.
Nhưng bác chủ cũng chẳng có chứng cớ cụ thể, toàn lời nói suông. Biết đâu bác đơm điều, đặt chuyện làm xấu h/a cscđ nhỉ? Các bác đừng vội đọc vài lời mà trách móc người khác nhanh thế.

f1_hn

Xe container
Bố nháo kinh...pải e thì 2 đồng chí đấy sẽ được hân hạnh nói chuyện với sếp của sếp 2 đ/c đấy

bimbim1976

Xe điện
...vote cho chủ thread 1 phiếu điểm 10

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
CSCD bây giờ cứ như là ăn cướp í.
Em nói không có ngoa.
Cách đây đúng 3 hôm. Em chờ đón F1 ở ngã 4 Ngô Quyền, Hàm long.
Có 1 đội cả áo vàng, cơ động, có lẽ cả hình sự vì mặc đồ dân nhưng mặt mũi bặm trợn như giang hồ.
Có 2 đứa trẻ ranh chạy 2b không mbh dừng đèn đỏ bị 1 thằng mặc đồ dân xồ ra đuổi. Sợ. Nó chạy. Ngã ngay mũi ô tô. May mà không bị chẹt và cũng chưa đâm vào ai.
2 thằng này lập tức bị đám cơ động và mặc thường phục kia còng tay lôi đi. Nghe nói về 7 Thuyền quang.
Điều đáng nói là có tay cơ động trực tiếp xích tay 2 đứa kia thì trên người chỉ có đúng bộ quần áo cùng đôi giầy được gọi là cảnh phục.
Mũ không. Cảnh hàm, cảnh hiệu không. Đến cái biển tên, số lính cũng không nốt.
Ngứa mồm em mới nói: Điều lệnh nhà anh cho phép ăn mặc như thế này ra đường à???
Nó im.
Lúc nó giong 2 thằng kia đi bằng xe 2b, lại không mũ bh.
Em lại nhắc: Công an thì được chạy xe 2b không mbh à?
Nó mới sai đứa khác lấy cái mũ bh của em đang úp ở yên xe.
Em: Mũ tôi đấy. Đừng có mà sờ vào.
Mặt nó đổi màu tím như quả mận.
Em giở a lô định chụp cải ảnh làm lưu niệm thì bị 3 thằng mặc đồ dân, tay xách còng nhảy vào cản và gạt a lô không cho chụp.
Đấy xxx Hà nội là thế đấy. Không riêng gì cơ động
.

Chỉnh sửa cuối:

G.Pazzini

Xe tải
Kụ chủ đi Lâm gia trang thì ngon roài. Bố mày đang máu mà dám câu giờ thì bật là phải;))

sumo audio

Xe hơi
CSCD bây giờ cứ như là ăn cướp í.
Em nói không có ngoa.
Cách đây đúng 3 hôm. Em chờ đón F1 ở ngã 4 Ngô Quyền, Hàm long.
Có 1 đội cả áo vàng, cơ động, có lẽ cả hình sự vì mặc đồ dân nhưng mặt mũi bặm trợn như giang hồ.
Có 2 đứa trẻ ranh chạy 2b không mbh dừng đèn đỏ bị 1 thằng mặc đồ dân xồ ra đuổi. Sợ. Nó chạy. Ngã ngay mũi ô tô. May mà không bị chẹt và cũng chưa đâm vào ai.
2 thằng này lập tức bị đám cơ động và mặc thường phục kia còng tay lôi đi. Nghe nói về 7 Thuyền quang.
Điều đáng nói là có tay cơ động trực tiếp xích tay 2 đứa kia thì trên người chỉ có đúng bộ quần áo cùng đôi giầy được gọi là cảnh phục.
Mũ không. Cảnh hàm, cảnh hiệu không. Đến cái biển tên, số lính cũng không nốt.
Ngứa mồm em mới nói: Điều lệnh nhà anh cho phép ăn mặc như thế này ra đường à???
Nó im.
Lúc nó giong 2 thằng kia đi bằng xe 2b, lại không mũ bh.
Em lại nhắc: Công an thì được chạy xe 2b không mbh à?
Nó mới sai đứa khác lấy cái mũ bh của em đang úp ở yên xe.
Em: Mũ tôi đấy. Đừng có mà sờ vào.
Mặt nó đổi màu tím như quả mận.
Em giở a lô định chụp cải ảnh làm lưu niệm thì bị 3 thằng mặc đồ dân, tay xách còng nhảy vào cản và gạt a lô không cho chụp.
Đấy xxx Hà nội là thế đấy. Không riêng gì cơ động
.
Hà hà hôm đó e cũng đi qua đó , có phải thằng ko quân hàm quân hiệu đó mặt nó đen xì xì như bao công không cụ . *** nếu đúng nó thì đó là thằng tên hảo , nhà nó khu lò lợn (gần chợ Nguyễn Cao ) cụ ạ . *** thằng đấy ngày trước gặp em là ăn đòn , mặc dù nó hơn em 1 tuổi .
Lần sau gặp nó cụ cứ DM thằng Hảo cho em he he

Biết là CS thì cũng có tốt có xấu ... nhưng mấy thằng chó ăn bẩn làm mất hết lòng tin của dân rồi

pupil

Xe điện
Hồi trước chạy Dream biển ngoại tỉnh tầm đêm hôm lọ mọ đi ăn cũng hay bị CSCĐ vịn. Sau chạy Steed biển 29 thì dù nửa đêm hoặc gần sáng cũng chẳng thấy thằng nào sờ đến mình, mặc dù lắm khi vội cũng chẳng thèm đội mũ.
Ơ 2B gắn biển sau đýt mà bọn nó vưỡn đọc đc à cụ, tài thật !8-}