[Thảo luận] Em bị bắn tốc độ Đại lộ Thăng long - 74/60km- Đi nộp phạt lại bị tha.

M3Fun

Xe hơi
Cụ chủ rao vặt cái gì em mua nào?

tran_thuat_lai

Xe lăn
Em cũng ngồi tâm sự thêm chút là nhà cháu ở Phú thọ nên đi về qua đây liên tục nên biết là các chú ngồi trong xe Gets bắn,và nhất là cháu là dân ofer , cái biển 60 nó quá khuất cho người đi làn gần dải phân cách và sẽ khuất tầm nhìn khi có xe tải chạy làn ngoài cùng. Bô lô ba la một chút rồi chú đấy nghĩ thế nào lại bảo em nghi số điện thoại của chú đấy vào rồi nháy sang máy chú đó, chú ý cũng tâm sự từ ngày tăng cường về Hà nội nói chung bị sức ép quá - chú trước là bên Hình sự Hà tây , mới tăng cường sang. ra đến cửa thấy bà xã em vẫn đang cầm con Tab trên tay chú hỏi , đây là .. Em gọi bà xã lại chào và bảo : đây là nhà cháu bên báo Hà nội , ..nhưng mới nghỉ ra kinh doanh ngoài. Xong rồi em mới bà xã cảm ơn rồi lên xe về. Trên đường đi thấy tâm hồn sảng khoái vô cùng và sướng nhất là bà xã em nhìn em rất ngưỡng mộ : "gớm anh chém gió ghê thế " , vì mọi khi bà xã biết tính em , cứ gặp xxxx là chiến đấu nên hôm nay đòi đi cùng bằng được. Về nhà lôi con Tab ra thấy bà xã ghi được đống hình có cả âm thanh , nhưng thực sự gặp chú xxxx thấy cũng ấm lòng nên không có ý định đưa lên đây và cũng hiểu tại sao chú lại xin số điện thoại của mình.Chương trình đến đây là hết - chả biêddaddax được vào hội raom vặt chưa ??? à mà còn cái ảnh biên bản phạt kèm ảnh các cụ có nhu cầu thưởng lãm cháu sẽ cho lên.
Em chộp được hình cho Chủ thớt đây .......

milimet

Xe buýt
Em cũng ngồi tâm sự thêm chút là nhà cháu ở Phú thọ nên đi về qua đây liên tục nên biết là các chú ngồi trong xe Gets bắn,và nhất là cháu là dân ofer , cái biển 60 nó quá khuất cho người đi làn gần dải phân cách và sẽ khuất tầm nhìn khi có xe tải chạy làn ngoài cùng. Bô lô ba la một chút rồi chú đấy nghĩ thế nào lại bảo em nghi số điện thoại của chú đấy vào rồi nháy sang máy chú đó, chú ý cũng tâm sự từ ngày tăng cường về Hà nội nói chung bị sức ép quá - chú trước là bên Hình sự Hà tây , mới tăng cường sang. ra đến cửa thấy bà xã em vẫn đang cầm con Tab trên tay chú hỏi , đây là .. Em gọi bà xã lại chào và bảo : đây là nhà cháu bên báo Hà nội , ..nhưng mới nghỉ ra kinh doanh ngoài. Xong rồi em mới bà xã cảm ơn rồi lên xe về. Trên đường đi thấy tâm hồn sảng khoái vô cùng và sướng nhất là bà xã em nhìn em rất ngưỡng mộ : "gớm anh chém gió ghê thế " , vì mọi khi bà xã biết tính em , cứ gặp xxxx là chiến đấu nên hôm nay đòi đi cùng bằng được. Về nhà lôi con Tab ra thấy bà xã ghi được đống hình có cả âm thanh , nhưng thực sự gặp chú xxxx thấy cũng ấm lòng nên không có ý định đưa lên đây và cũng hiểu tại sao chú lại xin số điện thoại của mình.Chương trình đến đây là hết - chả biêddaddax được vào hội raom vặt chưa ??? à mà còn cái ảnh biên bản phạt kèm ảnh các cụ có nhu cầu thưởng lãm cháu sẽ cho lên.
Em phục cụ và nể chú xxx đó. Quả thực em vẫn nghĩ xxx vẫn có rất nhiều người tốt.

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
.. Lên tầng 2 , ngồi xuống ghế , chú xxx bảo về hình ảnh thì đúng là bắn sau biển 60, còn lỗi lập biên bản là có lỗi của chú, chú xxx còn bảo trường hợp của cháu chú vẫn nhớ, cháu còn nhớ hôm đấy chú còn bảo gọi bộ đàm đọc lai kết quả là xe Biển số..0500 , vi phạm tốc độ 74/60 rồi chú mới lập biên bản. Mình lúc này mới đẻ ý đến khuôn mặt chú này, trông cũng phúc hậu, nói năng từ tốn , nhỏ nhẹ ,nói chung chú này không nên làm CSGT, rồi chú bảo thôi bây giờ chú với cháu nói chuyện như hai người đàm ông
Đi nộp phạt mà được nói chuyện như 2 người đàn ông là ngon rồi, quả tiền nộp phạt xịt lúc về bác có mời vợ cả lên hòa lạc làm tí gà đồi không?

thanhnt12

Xe hơi
Cụ chủ may nhỉ hehe nhìn biển xe cụ quen quen

romantic_kt1

Xe tăng
Cụ may thôi, với lại chú xxx này chưa bị tha hóa do mới từ HS chuyển sang GT. "Thỏ ơi, hãy đợi đấy!" cuối năm nay không nộp tô đủ thì ... đừng có lần 2.

artmedia5881

Xe container
Chúc mừng cụ nhưng cụ câu view ác quá! Tốt nhất cụ nên đưa hết về trang đầu cho anh em tiện theo dõi chứ dừng bắt bọn em cứ theo cụ mất mấy trang mới đọc hết câu chuyện của cụ. Em hóng chuyện mà còn mệt hơn cụ kể chuyện đới ạh!

thanhhang2010

Xe buýt
Các cụ cứ bảo thèm xem ảhh cho xong , lại còn bày đặt ứ tin . Đây nhé, em kể nên âm điệu nó không được hùng hồn , chứ nghe ghi âmthì cứ gọi là hoành luôn. Các cụ nhìn ảnh này thì các cụ liệu cso biết được là bắn trước hay sau biển 60 hay không????
cụ chủ có câu " tôi chưa được xem hình ảnh vi phạm" lên xxx nó mới chịu tha cho cụ chủ đấy.

Trong_Khoi

Xe máy
Có phải XXX nào cũng ba trừng ba trợn đâu. Nói chung các chú XXX là vất vả nhất trong ngành CA
Cụ đến làm việc mà ghi âm. Gặp cao thủ đì cho cụ không cãi được câu nào.:)

giangsuki

Xe ngựa
Chú xxx phó đúng là xử lý tình huống khéo thật
không mềm và khéo lúc đấy, làm căng ra thì đi cả lũ

Ob3xuT

Xe điện
Nói thật là từ ngày tham gia OF đến giờ em mới thấy 1 bài câu view kiểu này, phản cảm lắm cụ chủ rút kinh nghiệm... AE tham gia OF để học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm nên cụ cứ post bài như bình thường thôi... Cụ viết như này làm loãng thông tin của chính bài viết và rất phản cảm... Còn nếu cụ mệt hay ko đủ t/g để viết 1 mạch thì đợi bao giờ có thể làm 1 mạch hãy làm... Nếu cụ ko đồng ý quan điểm và vẫn muốn câu view cụ có thể dùng chức năng sửa bài viết ở #1 để bài viết có tính liên tục :)

-Express-

Xe tải
Thôi dù sao cũng xong câu truyện
Cảm ơn cụ chủ rất nhiều ;)

nhimminh123

Xe hơi
Đọc hết bài của cụ mệt quá...phù ...phù

flame6868

Xe tăng
Trước đây chỉ có biển 40 đội này kiếm cực nhiều. Bây giờ có thêm biển 60 nên có thể thêm trò bịa thêm qua bộ đàm!?.
Ở đó có ông Đạo đội trưởng tính cũng dễ chịu. Hôm nay đc biết thêm ông xếp phó cũng biết điều.
Nhìn đội quân trông chả ai ra hồn,toàn COCC gửi vào mà. x-(
Vodka cụ!

3convit

Xe điện
E vừa bị bắn 90/100. xxx bẩu: anh đi chầm quá. Nghe sốc quá! :))

kienvinh

Xe lăn
Em thấy có một điều hữu ích thu được từ topic này: Trước khi ký vào biên bản thì ghi thêm câu Tôi chưa được xem hình ảnh vi phạm. Có tác dụng phết.

Ngoài ra thì bác mở topic này câu bài kinh! Không những bôi ra làm nhiều bài mà còn copy một nội dung post đi post lại (tức là có đến dăm ba post giống nhau).

luannguyen9036

Xe hơi
cu lam anh em hong dai het ca co

banhchuoi

Xe hơi
Để anh em đợi thế này khác nào đến nhậu sau rồi úp sọt anh em đâu, PHẢI PHẠT

ninhcd

Xe tăng
Cụ Chủ bị Táo Bón nặng, dù sao e cũng mời cụ 1 ly, đúng là bi giờ tìm đc người tốt trong cái đám ấy như mò kim đáy biển.
Hôm 18/11 e đi qua đó, giờ ko còn là con Get nữa mà Kia Forte hay Cerato gì đó - biển 4 số đuôi 1133 các cụ nhá, nó xi nhan nằm ngay dưới gầm cầu vượt.
Chốt lại mình cứ đúng biển báo mà đi, giảm thiểu tối đa thiệt hại.