[Thảo luận] Em bị bắn tốc độ Đại lộ Thăng long - 74/60km- Đi nộp phạt lại bị tha.

phong_qh

Xe buýt
thằng hàng xóm em làm xxx có lần ghi bb hẹn nhầm vào ngày lễ sau đó phát hiện ra nó phải đi gần 200km để trả lại giấy tờ và xin lỗi ng ta.

Matiz2005

Xe máy
...Nghe đến, nói chuyện như hai người đàn ông , e nghĩ bụng ra đòn ròi đây , Chú bảo thế ý cháu bây giờ như thế nào : Em mới văn như sau :" Nói thật với chú hôm nay cháu xuống đây là để nộp phạt và lấy giấy tờ ra nhưng có hai vấn đề xảy ra như cháu đã nói , nên cháu sẽ không nộp phạt vì không đúng, cháu sai cháu sẵn sàng nộp phạt chứ hôm nay không phải xuóng để xin xỏ." nghe cháu nói vậy chú xxx cũng như vớ được cọc lật mặt đằng sau của quyết định xử phạt và bảo cháu : Cháu ghi là :" không xử lí nộp phạt và chưa đến kho bạc nộp tiền" rồi kí , ghi tên, chú sẽ không phạt cháu, và chú không thể phạt cháu vì lỗi của nhân viên bắn tốc độ và chú sẽ xử lí nhân viên. Em nghe vậy thấy cũng cảm động và đáp lời : "thời buổi này đúng là cần có nhiều những người như chú" , thế rồi em cũng cầm giấy tờ và cảm ơn chú xxx nhân hậu đó.
chúc mừng cụ chủ thớt ko phải nộp xiền. mà cụ cũng cứng thật. co bà xã đi kèm có khác

santafe6666

Xe đạp
Hihi Bác chủ có khiếu viết tiểu thuyết....mỗi Trang Bác post một chương...

hoangtruong0410

Xe đạp
ông Thớt nghĩ lâu thế, chưa sáng tác được thêm à

lambao08

Xe hơi
Em cũng ngồi tâm sự thêm chút là nhà cháu ở Phú thọ nên đi về qua đây liên tục nên biết là các chú ngồi trong xe Gets bắn,và nhất là cháu là dân ofer , cái biển 60 nó quá khuất cho người đi làn gần dải phân cách và sẽ khuất tầm nhìn khi có xe tải chạy làn ngoài cùng. Bô lô ba la một chút rồi chú đấy nghĩ thế nào lại bảo em nghi số điện thoại của chú đấy vào rồi nháy sang máy chú đó, chú ý cũng tâm sự từ ngày tăng cường về Hà nội nói chung bị sức ép quá - chú trước là bên Hình sự Hà tây , mới tăng cường sang. ra đến cửa thấy bà xã em vẫn đang cầm con Tab trên tay chú hỏi , đây là .. Em gọi bà xã lại chào và bảo : đây là nhà cháu bên báo Hà nội , ..nhưng mới nghỉ ra kinh doanh ngoài. Xong rồi em mới bà xã cảm ơn rồi lên xe về. Trên đường đi thấy tâm hồn sảng khoái vô cùng và sướng nhất là bà xã em nhìn em rất ngưỡng mộ : "gớm anh chém gió ghê thế " , vì mọi khi bà xã biết tính em , cứ gặp xxxx là chiến đấu nên hôm nay đòi đi cùng bằng được. Về nhà lôi con Tab ra thấy bà xã ghi được đống hình có cả âm thanh , nhưng thực sự gặp chú xxxx thấy cũng ấm lòng nên không có ý định đưa lên đây và cũng hiểu tại sao chú lại xin số điện thoại của mình.Chương trình đến đây là hết - chả biêddaddax được vào hội raom vặt chưa ??? à mà còn cái ảnh biên bản phạt kèm ảnh các cụ có nhu cầu thưởng lãm cháu sẽ cho lên.

Nguyen.Tuan

Xe hơi
Lên tầng 2 , ngồi xuống ghế , chú xxx bảo về hình ảnh thì đúng là bắn sau biển 60, còn lỗi lập biên bản là có lỗi của chú, chú xxx còn bảo trường hợp của cháu chú vẫn nhớ, cháu còn nhớ hôm đấy chú còn bảo gọi bộ đàm đọc lai kết quả là xe Biển số..0500 , vi phạm tốc độ 74/60 rồi chú mới lập biên bản. Mình lúc này mới đẻ ý đến khuôn mặt chú này, trông cũng phúc hậu, nói năng từ tốn , nhỏ nhẹ ,nói chung chú này không nên làm CSGT, rồi chú bảo thôi bây giờ chú với cháu nói chuyện như hai người đàm ông
chỉ đến lúc thành hai thằng đàn ông mới giải quyết xong việc, trước đó chắc toàn là đàn bà chửi bới cãi vã nhau nên mới không xong, thiệt là đàn ông giải quyết nhanh thật, nếu có gặp xxx monggawop toàn mấy thằng đàn ông

conan2901

Xe buýt
chóng hết cả mặt, cụ chủ câu time kinh quá ^_^

giờ mà các bác xxx nào cũng như bác đội phó thì tốt quá..

hungbm

Xe điện
Vậy là cụ rất may mắn đấy, rất ít khi nô bộc nhận phần sai về họ.

luckyhiro

Xe điện
chỉ đến lúc thành hai thằng đàn ông mới giải quyết xong việc, trước đó chắc toàn là đàn bà chửi bới cãi vã nhau nên mới không xong, thiệt là đàn ông giải quyết nhanh thật, nếu có gặp xxx monggawop toàn mấy thằng đàn ông
Cụ cẩn thận với các mợ OF đấy :))

Nguyen.Tuan

Xe hơi
mấy xxx ống không ăn được nên mới rễ thế may cho cụ chủ, còn nhiều trường hợp khác không đc may mắn thế đâu. nếu có mợ nào trên OF thông cảm cho em nhé sorry các mợ

nvq042009

Xe hơi
Hiện có 74 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (37 lái chính và 37 lái phụ)
nvq042009 lytamhoan fishbed4 bjzonzon tamata taothao70 nhiemvucuunguoi honganh05 lehoaac Lancerdo_son Sukhoi30 tienlq HoangTung76 tree beodeptrai viphl conan2901 giacmoxe4 Minhhiepcompany Mr.miutomseu thanhbb TVPL nguyenviet Renault anhhao MrNhi hatinhquechoa dvc_hue PhiCong dugianghubt nguyentuyen6 oldman8x chuongbeo panda007

hoangdole

Xe buýt
Câu bài quá rẻ tiền lại còn ko có hình ảnh or ghi âm thì em ứ tín. Chắc lại alo người thân rồi giơi thiệu đủ kiểu thôi.

Minhhiepcompany

Xe tải
Em cũng ngồi tâm sự thêm chút là nhà cháu ở Phú thọ nên đi về qua đây liên tục nên biết là các chú ngồi trong xe Gets bắn,và nhất là cháu là dân ofer , cái biển 60 nó quá khuất cho người đi làn gần dải phân cách và sẽ khuất tầm nhìn khi có xe tải chạy làn ngoài cùng. Bô lô ba la một chút rồi chú đấy nghĩ thế nào lại bảo em nghi số điện thoại của chú đấy vào rồi nháy sang máy chú đó, chú ý cũng tâm sự từ ngày tăng cường về Hà nội nói chung bị sức ép quá - chú trước là bên Hình sự Hà tây , mới tăng cường sang. ra đến cửa thấy bà xã em vẫn đang cầm con Tab trên tay chú hỏi , đây là .. Em gọi bà xã lại chào và bảo : đây là nhà cháu bên báo Hà nội , ..nhưng mới nghỉ ra kinh doanh ngoài. Xong rồi em mới bà xã cảm ơn rồi lên xe về. Trên đường đi thấy tâm hồn sảng khoái vô cùng và sướng nhất là bà xã em nhìn em rất ngưỡng mộ : "gớm anh chém gió ghê thế " , vì mọi khi bà xã biết tính em , cứ gặp xxxx là chiến đấu nên hôm nay đòi đi cùng bằng được. Về nhà lôi con Tab ra thấy bà xã ghi được đống hình có cả âm thanh , nhưng thực sự gặp chú xxxx thấy cũng ấm lòng nên không có ý định đưa lên đây và cũng hiểu tại sao chú lại xin số điện thoại của mình.Chương trình đến đây là hết - chả biêddaddax được vào hội raom vặt chưa ??? à mà còn cái ảnh biên bản phạt kèm ảnh các cụ có nhu cầu thưởng lãm cháu sẽ cho lên.
Ô thế cụ câu chuyện a e để đủ 100 phát à? Thế cụ buôn bâm gid thì đưa luôn lên đây đi

Kenket

Xe điện
Cái đội 11 này trông phía ngoài như quán cháo lòng, vòng 2,3 lần mới thấy...tuần trước em cũng bị phát 58/40 chỗ cầu vượt cuối đại lộ 8-x

giangcoi79

Xe điện
Không có ảnh với ghi âm. Chán cụ...

smart_phone

Xe hơi
up nốt ảnh cho đủ 100 bài đi cụ

lambao08

Xe hơi
Các cụ cứ bảo thèm xem ảhh cho xong , lại còn bày đặt ứ tin . Đây nhé, em kể nên âm điệu nó không được hùng hồn , chứ nghe ghi âmthì cứ gọi là hoành luôn. Các cụ nhìn ảnh này thì các cụ liệu cso biết được là bắn trước hay sau biển 60 hay không????

Chỉnh sửa cuối:

manhhung762006

Xe tải
Nội dung cũng được, nhưng táo quá cụ chủ ạ

small_best

Xe lăn
Cụ thế là may rồi, cụ câu bài quá