Em bị 1234 hành.

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
cụ không sửa thì 99% không được và 1% được nếu xxx đủ đô
e cũng bị hành tỏi ở 1234! mảnh đất dữ với e quá!đây là con xe thứ 2 e bị!
con xe đầu là e đi ĐK 2B năm 2008, *** bị trả hồ sơ đến 2 lần và lần thứ 3 mới được!
lần thứ 2! là ngày hôm nay, e đi ĐK cho con 4B sang tên di chuyển về vùng cấm địa
- phát đầu M8 bắt bóng, e bị bắt lỗi phải ôm bóng mang về XXX nơi bán làm lại tờ STDC
- phát thứ 2 gặp tóc ngắn răng mọc lởm chởm ms là TTL, biểu e bị lỗi HĐMB phải bs TÌnh trạng hôn nhân của bên bán!
Lần 1 có $$$
lần 2 ko $$$ vì nghĩ là ok!
Theo các cụ là lần 3 có $$$ gặp lần 1 đưa bóng mà ko cần sửa HĐMB có đc ko!
em là cò không đi sửa còn ứ làm được
trên nguyên tắc tài sản trên 5 củ là của chồng công vợ hay ngược lại
nếu không có sự đồng ý của 1 trong 2 sẽ có thể xảy ra kiện thưa tranh chấp
còn độc thân thì cần có xác nhận tình trạng hôn nhân cùa địa phương bác nhé

namphamidea

Xe tải
e làm lại HĐMB xong thì mang đến 1234 là xong thôi ah!ko biết có phải mang HĐMB đó đến đâu trước rồi mới đến 1234!*** hỏi bọn đầy tớ mà chúng nó câm hết!tiền cho chúng nó e mang về mua thức ăn cho con MIDU nhà e ăn nó canh nhà cho e!

xe thủng lốp

Xe container
Bố thí cho bọn cẩu đấy mấy đồng cho xong đi cụ ạ

namphamidea

Xe tải
cụ ơi!e ghét bọn này thế,thí cho nó rồi mà có được việc đâu!biết bao nhiêu cho đủ!

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
lão sửa xong thì pho to tình trang hôn nhân đính kèm thì khỏi tiền nhá
e làm lại HĐMB xong thì mang đến 1234 là xong thôi ah!ko biết có phải mang HĐMB đó đến đâu trước rồi mới đến 1234!*** hỏi bọn đầy tớ mà chúng nó câm hết!tiền cho chúng nó e mang về mua thức ăn cho con MIDU nhà e ăn nó canh nhà cho e!

danghung83hn

Tháo bánh
Hôm nọ em cũng bị hành nhưng là bên thuế, chỉ vì trên hợp đồn địa chỉ không khớp với địa chỉ trên đăng kí + mọi người bảo em không có nhét 200k vào hồ sơ. Con mụ khai thuế lúc đầu bắt em phải ghi lại địa chỉ vì trên địa chỉ em ghi theo chứng minh thư có luôn quận, thành phố. Văn một hồi e đòi gặp sếp em bảo là hợp đồng có chữ kí con dấu của công chứng viên và là HỢP ĐỒNG THEO ĐÚNG LUẬT PHÁP CHXHCN VIỆT NAM, nếu bảo không đúng thì không được, thuế không phải bên thẩm định hợp đồng, làm việc không theo quy định pháp luật, một lúc sau không lí luận lại được thuế phải làm cho em. Nhưng con mụ tiếp dân cửa số 7 chi cục thuế long biên hoạnh là nếu ghi địa chỉ như thế bên ngân hàng ko đồng ý đừng sang làm lại, e bảo đấy là việc của em, nó lầm bầm e đứng giữa phòng tiếp dân e bảo luôn là đừng có mà giở trò, mở mồm câu nữa là e làm kiến nghị vì tội có thái độ không đúng mực, không có kiến thức về luật pháp + hiểu biết nghiệp vụ, không nhiệt tình hướng dẫn đúng cho nhân dân. Bà đội phó phải chạy ra can + lấy hồ sơ của e vào tự làm. Nghe đâu sau đấy bà này có gọi 2 bà tiếp dân của thuế vào complain thì phải, lúc e lấy kết quả cứ nhìn nhìn. Hôm đấy may em không bận, không em làm cho cái kiến nghị vào mồm.