Em bị 1234 hành.

TranThiBich

Xe tăng
Mẹ 8 thì chém 8 lần em còn chưa bằng lòng. Hôm em đi sang tên, bên bán là Anycar nên đã hỗ trợ đầy đủ hồ sơ rồi, xong quả thuế trước bạ, đến nộp hồ sơ em 8 từ 9h kém 15 đến 11h chưa đến lượt, mà khi xếp hồ sơ vào chỉ khoảng gần 20 bộ, em sau chú bộ đội mà chú ra gần tiếng rồi chưa thấy đến tên em, lúc đó có bác cửa bấm biển bên cạnh to tiếng là xếp hàng lâu, em cũng vứt *** nó cái lịch sự đi, lớn tiếng nói toàn tiếp cò luôn, mọi người nhao nhao lên thế là lại đến lượt.
Kinh nghiệm là dân phải đồng lòng thì quan có hách mấy cũng phải nghe dân các cụ ạ, họ là công bộc của dân cơ mà.
Em về nhà tự nhủ: chị này chắc có quan hệ tốt, nên được chỗ thơm thế, chả phải ra nắng gió gì. Các cụ thử tính nhé: ít nhất 01 ngày có khoảng 100 hồ sơ (hơn ấy chứ lị) nhân với ít nhất 200k/bộ (em thấy nhiều cụ toàn 500 loét) = 20tr/ngày x 22 ngày = 440tr/tháng x 12 tháng = 5,28 tỷ/năm. Hỏi sao công bộc của dân có nhiều tiền mua biệt thự? em chỉ xin ngồi đấy 1 năm rồi về cũng được ạ.
cụ này vui tính thật:))

TranThiBich

Xe tăng
Thưa các cụ! Hôm nay nhà cháu đi sang tên chính chủ, sau khi nộp thuế đường hoàng bằng hợp đồng Ủy Quyền (các bên liên quan và Công Chứng Viên VPCC số 2 Vĩnh Phúc Không Ký Trên Tất Cả Các Trang) và Hợp đồng Mua Bán đầy đủ chữ ký. Nhà cháu đến số 1234 đường Láng làm thủ tục đổi đăng ký sang tên thì Trung tá Ms Tám sau một hồi lật đi lật lại không thấy gì bắt đầu bảo.
- Hợp đồng ủy quyền 2 bên và Công chứng viên phải ký đầy đủ trên tất cả các liên nhé. Đem về làm lại.
Nhà cháu mới bảo: - Chị ơi sao em thấy 2 anh vừa xong có đầy đủ chữ ký trên tất cả các liên HDUQ đâu mà vẫn được? ( Lúc ra sân cháu mới biết 2 anh làm được là CÒ)
- Ai bảo anh là làm được?
- Hai anh vừa làm trước em ạ.
- Vớ vẩn. Đem về làm lại.
Nhà cháu ko thể cãi được nữa vì chiều nay đông quá, bao nhiêu người xếp hàng chờ. Mà cứ CÒ đem hồ sơ vào cái là làm được luôn.
Các cụ cho nhà cháu hỏi giờ cháu phải làm sao, khi cháu là đời thứ 3. Người thứ 2 bán cho cháu, giờ lại phải tìn cả ngừoi chủ đầu và đến VPCC số 2 Vĩnh Phúc để làm lại UQ à. Liệu có làm được không đây?
về bản chất thì xxx bảo ký nháy các trang là đúng, ở trên 1324 thì có bác 8 là hạnh họe nhiều , nếu hôm qua bác không làm được thì bác đẻ hôm sau là ok mà (nhớ kẹp đô vào bác nhé)

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em về nhà tự nhủ: chị này chắc có quan hệ tốt, nên được chỗ thơm thế, chả phải ra nắng gió gì. Các cụ thử tính nhé: ít nhất 01 ngày có khoảng 100 hồ sơ (hơn ấy chứ lị) nhân với ít nhất 200k/bộ (em thấy nhiều cụ toàn 500 loét) = 20tr/ngày x 22 ngày = 440tr/tháng x 12 tháng = 5,28 tỷ/năm. Hỏi sao công bộc của dân có nhiều tiền mua biệt thự? em chỉ xin ngồi đấy 1 năm rồi về cũng được ạ.
Cụ thích ngồi ở đấy thì cũng đơn giản thôi, cái ghế đấy em thấy cỏ cửa hàng chỗ 8x Lý Thường Kiệt bán với giá 5,28x5=xxx tỷ. Mời cụ xơi

tranthu082013

Đi bộ
Tôi nghĩ cứ đúng luật, đúng thủ tục giấy tờ mà làm các bác ạ

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
sang tên tại thủ đô mà bấm ngay thì cụ đúng là pro roài
ở 1234 gặp mợ 8 thì cứ giơ ảnh cụ hồ ra là OK hết mà. hôm trước em cũng bị liệt kê thiếu một loạt giấy mà toàn những cái không thể xin lại được. nghe các bác tư vẫn em bỏ bớt một số thứ và kẹp vào 2 trâu xanh rồi đưa vào, chẳng thấy kêu bổ sung gì nữa lại còn cười toe toét cho bấm biển luôn vì hôm nay vắng. cứ phải có bác hành quân thì vượt qua được hết mà

moimuaxe2013

Xe tăng
Ơ thế Bác không cùng chúng cháu hành quân à !
Các cụ toàn làm hư lũ công bộc của dân. Bao nhiêu kinh nghiệm và phương tiện tác nghiệp đâu, ghi âm, ghi hình lại rồi gửi cho hotline của BCA hoặc LĐ chịu trcsh nhiệm cấp cao nhất. Em đảm bảo sẽ khác ngay,
còn thì chỉ truyền tay nhau các kinh nghiệm gí tiền thôi. (Em thấy tiền các cụ gí cứ như là nhặt được ấy, còn tiền của em thì nó là mồ hôi nớc mắt - em ki bo lắm ạ).

Chấp nhậncho mày ăn, bố quay phim, ghi âm, chụp hình và send ....
đ Mẹ con 8 chứ con 9 hay thằng 10 cũng đứt phừn phựt.
Nó ăn bẩn của mình thì phải cho nó trả giá chứ.

Chỉnh sửa cuối:

buianhngoc

Xe buýt
<p>
Các cụ toàn làm hư lũ công bộc của dân. Bao nhiêu kinh nghiệm và phương tiện tác nghiệp đâu, ghi âm, ghi hình lại rồi gửi cho hotline của BCA hoặc LĐ chịu trcsh nhiệm cấp cao nhất. Em đảm bảo sẽ khác ngay,</p>
<p>còn thì chỉ truyền tay nhau các kinh nghiệm gí tiền thôi. (Em thấy tiền các cụ gí cứ như là nhặt được ấy, còn tiền của em thì nó là mồ hôi nớc mắt - em ki bo lắm ạ). </p>
<p>&nbsp;</p>
<p>Chấp nhậncho mày ăn, bố quay phim, ghi âm, chụp hình và send ....</p>
<p>đ Mẹ con 8 chứ con 9 hay thằng 10 cũng đứt phừn phựt.</p>
<p><font color="red">Nó ăn bẩn của mình thì phải cho nó trả giá chứ.</font>
</p>
<p>&nbsp;</p>
Cụ hăng thế. K phải chỗ nào cũng làm thế đc đâu và k phải ai cũng làm như thế đc cụ ạ. Lí do thì nhiều lắm, k phải chỉ là nhát chết đâu.

infantryno1

[Tịch thu bằng lái]
Website
casca.vn
Em ủng hộ cụ.
Như e vừa xuống HP cãi nhau với hải quan, vì e nhập thiết bị đk cửa tự động, nó áp mã thành động cơ điện ( 20%) trong khi mặt hàng thiết bị tự động là 0 %. Làm đến cùng luôn vì nếu cứ tiền thì lần sau lại phải thế, chết ah!
E chuyển hồ sơ lên HN rồi, hàng đã lôi về kho ( nhưng chưa thông quan). Sáng t2 sang gặp bên Tổng cục HQ xem thế nào, nhưng mà rõ ràng là thiết bị tự động thì không thể là động cơ điện đc.
Các cụ toàn làm hư lũ công bộc của dân. Bao nhiêu kinh nghiệm và phương tiện tác nghiệp đâu, ghi âm, ghi hình lại rồi gửi cho hotline của BCA hoặc LĐ chịu trcsh nhiệm cấp cao nhất. Em đảm bảo sẽ khác ngay,
còn thì chỉ truyền tay nhau các kinh nghiệm gí tiền thôi. (Em thấy tiền các cụ gí cứ như là nhặt được ấy, còn tiền của em thì nó là mồ hôi nớc mắt - em ki bo lắm ạ).

nguyen_kia

Xe điện
Làm thủ tục chuyển tên theo TT12 mà kẹp 2 loét là ko xong các cụ ạ, em thấy khỏe nhất là bác ngồi ngoài khám xe, ko thèm nhìn mặt mũi v2 mình miễn là cháu nhà bác Tiền, quá đáng thật, ít ra như trên 87ltk em thấy bác ý cũng đèn pin bắt ếch soi thật.

Thienthanh1504

Xe hơi
Cụ thích ngồi ở đấy thì cũng đơn giản thôi, cái ghế đấy em thấy cỏ cửa hàng chỗ 8x Lý Thường Kiệt bán với giá 5,28x5=xxx tỷ. Mời cụ xơi
Thôi, em làm thường dân không có các cụ lại quay với chụp thì em đứt 5,28 x 5 à?
He he, thế này thì có quay với chụp cũng thế thôi các cụ à? có phải bây giờ người ta mới biết đâu.

nguyen_kia

Xe điện
ở 1234 gặp mợ 8 thì cứ giơ ảnh cụ hồ ra là OK hết mà. hôm trước em cũng bị liệt kê thiếu một loạt giấy mà toàn những cái không thể xin lại được. nghe các bác tư vẫn em bỏ bớt một số thứ và kẹp vào 2 trâu xanh rồi đưa vào, chẳng thấy kêu bổ sung gì nữa lại còn cười toe toét cho bấm biển luôn vì hôm nay vắng. cứ phải có bác hành quân thì vượt qua được hết mà
2 trâu xanh la 1 củ hả cụ???

yeugaidep

Xe buýt
XXX làm đúng luật mà cụ, giờ không ký nháy nhỡ cụ kẹp trang đầu là của xe khác thì sao :D

dreamwater

Xe điện
Cụ cũng giống mọi ng thôi. Cụ mà ko theo đường lối của Bác thì còn ăn hành dài dài nhé

Vitara 1.6

Xe tải
Cảm ơn các cụ đã chỉ giáo ạ!!! Hôm đó cháu có $$$ đấy chứ, nhưng nhà cháu đến tận 16h40 mới đến lượt giờ đấy Ngăn Bàn của Ms Tám đầy quá rồi không nhận nữa. Cháu về điên tiết làm cả Lô lẫn Đề con 75 (Cháu thấy số đuôi biển hiệu treo trên ngực Ms Tám là 75 ạ).

buianhngoc

Xe buýt
Cảm ơn các cụ đã chỉ giáo ạ!!! Hôm đó cháu có $$$ đấy chứ, nhưng nhà cháu đến tận 16h40 mới đến lượt giờ đấy Ngăn Bàn của Ms Tám đầy quá rồi không nhận nữa. Cháu về điên tiết làm cả Lô lẫn Đề con 75 (Cháu thấy số đuôi biển hiệu treo trên ngực Ms Tám là 75 ạ).
Có trúng không hở cụ?

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com

Kụ nói chí phải!
Nhưng mà em dự là chả có tác dụng gì vì xếp của em Tám khi đưa em này lên đã đc cả xiền lẫn tìn rồi nên đưa đi chỗ khác thế ch..ó...a nào đc !

Mấy cả, ở VN mình làm nghề gì ăn nghề đó mà, các bác sẵn sàng kẹp thì cũng đã nhận m...ẹ nó 2, 3 tờ xanh ở chỗ khác trong khi thi hành công vụ rồi!

Hòa cả làng thôi mà!

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Quay clip rồi cho lên you tube xem có hòa không nào, có mà mất mệ nó ghế đấy luôn í chứ

6diop

Xe buýt
Cụ không nói sớm. Lúc ấy cụ gọi cho em. Em kêu Minh "râu" làm cho cụ. Tí là xong

Vitara 1.6

Xe tải
Kính các cụ!
Sau bao công sức mà vẫn bị hành cuối cùng nhà cháu cũng đã sang tên thành công ạ. Quy trình như sau:
1- Sau khi bị hành đến 2 lần (mặc dù đã có tới 02 Trâu Xanh kẹp cùng hồ sơ rồi).
2- Ra gặp anh CÒ hỏi cách làm.
3- Anh CÒ hướng dẫn
- Đưa anh CÒ 2 Trâu Xanh.
- Kẹp lại vào hồ sơ 2 Trâu Xanh.
- Theo CÒ vào nộp hồ sơ
- 20 phút sau nghe gọi đến tên. (Lần này thấy giọng Ms Tám ấm áp lạ thường, không còn âm u lạnh lẽo như 02 lần gọi trước).
- Cầm giấy hẹn về sau 7 ngày ra lấy đăng ký mới. (Thực tế có 2 ngày thôi, nhưng nhà cháu kệ, hôm nay đẹp ngày mới đi lấy).
Cuối cùng nhà cháu chốt lại một điều rằng. Không có việc gì khó, chỉ sợ không có CÒ.