[Cần bán] Em bán nhà đẹp ngõ 300 nguyễn xiển

Số điện thoại
0357222488
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
9,500,000,000 VNĐ
Diện tích
56㎡

longds

Xe hơi
Mới đọc em tưởng ngõ ô tô thông, sau mới biết ngõ cụt, chỉ có 2 nhà, mà giá thì ối giời ơi thật

redbuttlerkt

Xe buýt
Giá này thì đúng ồi zồi ôi ! Còn có cụ định giá xây nhà này 2.5 đồng nữa để đưa ra giá cuối thì e ạ luôn !
E ủn lên chúc cụ nào thừa tiền ko biết làm gì quay vào ô “ Đứng Hình “ chắc vài năm ☺

jaypark

Xe hơi
với cách tính này nó đã làm cho bao nhiêu con người đu đỉnh đấy cụ ạ , thứ nhất là cụ phải đặt cho em 1 câu hỏi là 5 tỷ có ai mua đất ở trong cái ngõ như này với diện tích này không , thứ 2 là xây nhà hết 2.5 tỷ nhưng cách tính này cụ chỉ được phép tính với nhà trong khu đô thị xây dựng đồng bộ về cách thức xây , còn riêng với nhà dân tự xây thì tiền xây dựng ko bao giờ được phép tính như vậy . tại sao em lại nói như vậy vì khi cụ vào một khu đô thị đồng bộ thì mặc định là cụ chấp nhận cách thức xây dựng của chủ đầu tư rồi , còn khi mà cụ mua nhà của dân xây theo ý mình thì em ví dụ thế này , giả sử em có một mảnh đất , sau đó em làm cái nhà thờ bằng gỗ lên hết 5 tỷ , bây giờ cụ mua lại nhưng mục đích của cụ là để ở nên cụ phải mất công dỡ cái nhà gỗ đó đi thậm chí là vứt đi thì theo cụ cụ có tính là nhà đó em xây hết 5 tỷ không . Còn nếu để mà định giá nhà này thì em nói luôn là nhà này giá trị của nó vào khoảng 4,5 tỷ . cụ nào mua cao hơn thì có nghĩa là mua bị cao , còn cụ nào bảo là làm gì có ai bán giá đó thì đó là việc các cụ không biết tìm hoặc không có khả năng tìm . thêm một cái nữa là theo cụ thì có ai bỏ ra 7.5 tỷ để mà chui vào cái ngõ này không , nếu có cụ nào giơ tay thì chúc mừng các cụ , còn trong đó thì không có em .
Có e mua đây cụ. Cụ bảo cụ chủ bán cho e 5 tỵ đi. E múc ạ. Thấy đăng 9,5 tỵ mà mua 5 tỵ chắc là hời 4 tỵ rưỡi rồi 🤣. Cụ chủ bán ib cho e nhé 🤣

ducthang85

Xe tải
Có e mua đây cụ. Cụ bảo cụ chủ bán cho e 5 tỵ đi. E múc ạ. Thấy đăng 9,5 tỵ mà mua 5 tỵ chắc là hời 4 tỵ rưỡi rồi 🤣. Cụ chủ bán ib cho e nhé 🤣
nếu thật sự chủ nhà là 1 người tỉnh táo thì đây chính là 1 con gà

jaypark

Xe hơi
Tôi nói thật với ông nghe giọng điệu của ông ko cần biết ông là ai, ông tuổi gì? ông nhiều tiền thế nào? Tài cán cỡ nào? Đã giúp được ích gì cho xã hội chưa ? nhưng ăn nói với giọng điệu thượng đẳng tỏ ra hơn người phán xét người khác là “con gà” đủ biết ông là loại vô học.

Chỉnh sửa cuối:

jaypark

Xe hơi
Tưởng thế nào? Hoá ra là thợ chuyên mua đi bán lại, lướt lát bảo sao đi dìm hàng người ta giọng điệu sặc mùi. Cái văn này t lạ gì. Dìm nhà người khác xuống tận đáy xã hội. Còn nhà mình bán thì tâng lên tận trời xanh. Mua của chủ nhà 4 tỷ 5 đi rồi về + lương 500tr bán cho con gà này mua luôn cho này. Tiền đang sẵn. Vướng gì?

tungchi1987

Xe hơi
Các cụ nặng lời với nhau quá. Thôi em xin phép trả lại thớt cho bác chủ và không còm trên thớt của bác chủ nữa. Chúc bác chủ giao dịch thành công

baongan2511

Xe buýt
Tôi nói thật với ông nghe giọng điệu của ông ko cần biết ông là ai, ông tuổi gì? ông nhiều tiền thế nào? Tài cán cỡ nào? Đã giúp được ích gì cho xã hội chưa ? nhưng ăn nói với giọng điệu thượng đẳng tỏ ra hơn người phán xét người khác là “con gà” đủ biết ông là loại vô học.
chuẩn cụ ạ. hỏi câu 5 tỷ có ai mua nhà này không là biết rồi

jaypark

Xe hơi
chuẩn cụ ạ. hỏi câu 5 tỷ có ai mua nhà này không là biết rồi
Dân đầu tư nhà đất mà mửa ra những câu ntn thì:
1- Là dân đầu tư nửa mùa ko có tí kiến thức gì về giá nhà ngõ ngách nội đô thời điểm hiện tại.
2- Là dìm hàng giá nhà người ta xuống để mong muốn mua giá lợn chết.
Còn giá nhà hiện tại cụ chủ e thấy để giá quá cao. Muốn góp ý người # thì góp ý cho đàng hoàng, chân thành, đằng này vào chê kiểu chợ búa, giọng điệu khó chịu toxic. Các cụ có nhà bán hoặc môi giới ở trên OF này xác nhận hộ e giờ dẫn khách đi mua nhà với phân khúc tài chính 4,5 tỷ ngõ 1,5-2m xem đc cái nhà ntn? diện tích bao nhiêu m2 nhé? Kể cả là quận Hoàng Mai, HBT luôn chứ đừng nói Đống Đa, Cầu Giấy.

Chỉnh sửa cuối:
Website
checkxecuchuyennghiep.com
Cụ nói hay, e ủng hộ cụ chửi mạnh tay.
Đ/c ấy cũng phình phường thôi

Tiêu kiêu

Xe tải
Hôm nay em mới gặp bác chủ nhà, đang bảo là ko bán nữa, đang thuê thợ về hoàn thiện để ở. Nửa năm trước bác ấy rao mãi 22 củ mà các bác mua toàn trả 18,5-19 đồng nên bác ấy ko bán nữa
Em mua chéo lưng căn thô kia năm 2020 cũng 220m2 hoàn thiện rồi có 19 củ, về đập thêm 3 cũ làm sân vườn và nội thất thành 22 củ. Chứng tỏ đất biệt thự có lên mấy đâu.
Văn quán biệt thự lên kém vì dân có tiền nhiều họ thích mua bên làng việt kiều hơn. Bên lvk căn 250m2 ko phải mặt nguyễn văn lộc bây giờ giao dịch cũng 54 55 đồng 1 căn, 2020 vẫn chỉ loanh quanh 30 đồng.

Còn mặt nguyễn văn lộc đoạn toàn nhà hàng căn 150m2 chắc giờ tầm 550tr/m2 mà chưa chắc đã có ng bán.

Chỉnh sửa cuối:

chuadutienmuaxe

Xe tăng
🏦🏦Bán nhà ngõ 300 Nguyễn xiên thuộc Tân Triêu, Triêu Khúc - Ngõ trươc nhà 2m , cách đương oto 8m , Ngõ chỉ có 2 nhà Dt 56m x 4 tầng Nhà kiên cố tự xây tâm huyết , Ko như nhà xây kinh doanh, Mặt tiền rộng hướng đông nam , Ko lỗi phong thuỷ, Nhà vuông thoáng mặt và thoáng xung quanh lên rất mát , Cầu thang đá rộng, Toàn bộ khuân của gỗ lim, Điều hoà bình lóng lạnh , Quạt trần hết các tầng, Nói chung nhà đảm bảo cưc đẹp xem là ưng chỉ việc ở ko phải sửa chữa j , , 💰giá 9,5 ty
+ Vị trí cực đẹp, cánh uỷ ban 200m cánh đường nguyễn xiên 500m ,di chuyển rât thuận tiện
🏡 Nhà xây KCBTC chắc chắn đảm bảo đẹp thiết kê hợp lý
+ T1: phòng khách, bếp, vệ sinh, để xe.
+ T2,3, mỗi tầng 2 ngủ 1 phòng sinh hoạt chung + vệ sinh.
+ T4 phòng thờ, sân phơi và 1 phòng ngủ
📕 Sổ đỏ vuông vắn, sắc nét.
☎☎Ib/call em chinh chủ 0357222488 ✌✌

mời quảng cáo miễn gọi

Ủn giúp cụ chủ. Em cũng vừa bán xong cái nhà tương tự ntn 60m2 giá hơn 10 đồng xíu, ngõ to hơn
🏦🏦Bán nhà ngõ 300 Nguyễn xiên thuộc Tân Triêu, Triêu Khúc - Ngõ trươc nhà 2m , cách đương oto 8m , Ngõ chỉ có 2 nhà Dt 56m x 4 tầng Nhà kiên cố tự xây tâm huyết , Ko như nhà xây kinh doanh, Mặt tiền rộng hướng đông nam , Ko lỗi phong thuỷ, Nhà vuông thoáng mặt và thoáng xung quanh lên rất mát , Cầu thang đá rộng, Toàn bộ khuân của gỗ lim, Điều hoà bình lóng lạnh , Quạt trần hết các tầng, Nói chung nhà đảm bảo cưc đẹp xem là ưng chỉ việc ở ko phải sửa chữa j , , 💰giá 9,5 ty
+ Vị trí cực đẹp, cánh uỷ ban 200m cánh đường nguyễn xiên 500m ,di chuyển rât thuận tiện
🏡 Nhà xây KCBTC chắc chắn đảm bảo đẹp thiết kê hợp lý
+ T1: phòng khách, bếp, vệ sinh, để xe.
+ T2,3, mỗi tầng 2 ngủ 1 phòng sinh hoạt chung + vệ sinh.
+ T4 phòng thờ, sân phơi và 1 phòng ngủ
📕 Sổ đỏ vuông vắn, sắc nét.
☎☎Ib/call em chinh chủ 0357222488 ✌✌

mời quảng cáo miễn gọi

Ủn giúp cụ chủ. Thời điểm này bán chậm hơn hồi tháng 2,3 rồi. Kg cần tiền gấp thì cứ bình tâm mà bán

saiback

Xe hơi
Website
www.saiback.com
Gì mà ảo thế cụ. 15 tỏi cụ qua Văn Quán thêm 5 tỏi nữa em giới thiệu cho căn Biệt thự 2 xây thô 220m2, hàng xóm nhà em đang rao 22 tỏi hơn 6 tháng nay chưa trôi
Còn ko cụ?

blablo

Xe tải
Các bác cho e hỏi. Cái chỗ athena fulland ở ngõ 300 nguyễn xiển đã đổi chủ đâug tư chưa. Bao giờ mới xây và ra hàng sơ cấp ạ?

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Nhiều người ngáo nhỉ, thấy kêu sốt đất thì cứ tưởng nhà mình cũng sốt. :))

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Dân đầu tư nhà đất mà mửa ra những câu ntn thì:
1- Là dân đầu tư nửa mùa ko có tí kiến thức gì về giá nhà ngõ ngách nội đô thời điểm hiện tại.
2- Là dìm hàng giá nhà người ta xuống để mong muốn mua giá lợn chết.
Còn giá nhà hiện tại cụ chủ e thấy để giá quá cao. Muốn góp ý người # thì góp ý cho đàng hoàng, chân thành, đằng này vào chê kiểu chợ búa, giọng điệu khó chịu toxic. Các cụ có nhà bán hoặc môi giới ở trên OF này xác nhận hộ e giờ dẫn khách đi mua nhà với phân khúc tài chính 4,5 tỷ ngõ 1,5-2m xem đc cái nhà ntn? diện tích bao nhiêu m2 nhé? Kể cả là quận Hoàng Mai, HBT luôn chứ đừng nói Đống Đa, Cầu Giấy.
Cụ ở quê mới lên à? Mà sao nhầm HBT không bằng Đống Đa với Cầu Giấy?