E vừa đầu tư quả DVD Caska rất đẹp cho m3 2010

carina

Xe buýt
Nhìn ảnh của cụ carina em cũng muốn làm 1 quả, ngoài GPS VietMap ra còn thêm cả TV kts, cảm biến áp suất lốp... tóm lại là full option luôn :D khổ nỗi ở SG hỏi mấy chỗ đều ko có, cụ nào biết ở đâu bán trong này chỉ em với :-@
Cụ thử alo cái số dây thép e ghi ở mấy trang trc xem, có khi họ nhận ship vào SG đấy

carina

Xe buýt
Dùng con Caska này được nhưng đắt quá cho 1 thương hiệu China
Thấy mẫu mã đẹp nên e liều làm chuột bạch với ruồi dấm :77: vấn đề là độ bền thời gian nữa, e hi vọng hãng lớn của TQ thì chất lượng cũng ok

bluetooth

Xe buýt
Em muốn đầu tư con này nhưng thêm cả đầu tivi KTS nữa nhưng không biết dùng có ổn định không nhỉ. Em hay đi các tỉnh liệu có sóng đển xem Tivi không vậy

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Ảnh đây cụ, ảnh trước e chụp lúc thi công= ĐT mà

Nhìn dọc sau khi lắp thì dư lày

Nhìn ngang

Cận cảnh lớp nhựa zin (phần điều hòa) và lớp nhựa mặt dưỡng DVD (dưới)- không có sự khác biệt nào cả

Chất lượng DVD đây, e mới xài lần đầu nên không có so sánh, nhưng cảm nhận là ổn vì có HD. Lúc e chụp là 4 giờ chiều, nên khả năng buổi tối sẽ nét hơn nữa

Giao diện menu, lẩu khá nhiều thứ: DVD-radio-bluetooth-tv-ipod...có một số thứ muốn xài phải lắp thêm phụ kiện như TV phải lắp thêm đầu số- nhà e có 4 cái tv nên chưa cần :D

Map đây, chỉ đường tốt ra phết, mỗi tội chỉ sợ không cập nhật nó chỉ vào đường 1 chiều thì toi :77:

Radio

Đang nghe nhạc bằng Bluetooth, các cụ có thể gọi ĐT bằng cách bấm trên màn hình- rất tiện và rất lộ :D

Ngoài một khe cắm thẻ SD ngay trên mặt dưỡng thì còn một đường USB để các cụ có thể cóp nhạc nghe, giấu khéo trong hộp đựng đồ; bên cạnh là điều khiển cho hàng ghế sau

Cài số lùi này,vạch xanh còn khoảng 5-60cm; vàng còn một nửa; vạch đỏ thì nghe cái BÉP :D

Camera e giấu ở cạnh biển số cho đỡ lộ

P/S: Màn hình cảm ứng dùng không nhạy bằng Iphone, nhưng chắc bằng Nó kìa các cụ nhá- chạm đơn điểm thôi.

Cuối cùng là lạy giời nó bền bền một chút-dù có bảo hành 1 năm, những hơn chục củ :D
Bẩm cụ, nhà cháu cũng dùng hàng Hồ Cẩm Đào (có name KOVAN R hẳn hoi), chức năng y hệt cũng hàng HD, nói chung là y như của cụ mà sao có 4 củ nhỉ, hay là ???????cháu gặp may

AliHieu

Xe buýt
Nhìn ảnh của cụ carina em cũng muốn làm 1 quả, ngoài GPS VietMap ra còn thêm cả TV kts, cảm biến áp suất lốp... tóm lại là full option luôn :D khổ nỗi ở SG hỏi mấy chỗ đều ko có, cụ nào biết ở đâu bán trong này chỉ em với :-@
bộ này mà cũng có cả TV KTS và cảm biến áp suất lốp nữa hả kụ????

carina

Xe buýt
Bẩm cụ, nhà cháu cũng dùng hàng Hồ Cẩm Đào (có name KOVAN R hẳn hoi), chức năng y hệt cũng hàng HD, nói chung là y như của cụ mà sao có 4 củ nhỉ, hay là ???????cháu gặp may
Chính chuẩn cụ ơi, trước khi lắp quả Caska e cũng từng đọc thớt của cụ giới thiệu và qua bác Thắng ở số 4 Đỗ Ngọc Du để tham khảo hàng Kovan. Bác Thắng cũng nói là hàng Kovan thì chất lượng kể cả về hình ảnh và âm thanh cũng như thương hiệu không bằng được Caska, tuy nhiên có ưu điểm giá rẻ hơn khoảng 1 nửa. Ngoài ra hàng Kovan chỉ có nhõn cái màn hình, mặt dưỡng mua ngoài, không nút điều khiển. Nếu như cụ lấy Caska mà không tích hợp JPS thì cũng chỉ tầm 9 củ thôi.

Nói chung thích thì lắp thôi cụ ơi, hàng điện tử, điện lạnh, hay máy tính, điện thoại thời nay có đặc điểm giống nhau là sau khoảng 1 năm thì biến thành đồ cổ giá cao hết ý mà.

Tiện đây e cũng gửi lời cảm ơn đến bác Thắng, tuy e không lắp đồ gì của bác, song được bác hướng dẫn hết sức tỉ mỉ và nhiệt tình.=D>

Chỉnh sửa cuối:

carina

Xe buýt
Em muốn đầu tư con này nhưng thêm cả đầu tivi KTS nữa nhưng không biết dùng có ổn định không nhỉ. Em hay đi các tỉnh liệu có sóng đển xem Tivi không vậy
Nếu thế cụ phải đầu tư thêm một quả đầu KTS nữa rồi cắm vào màn hình thì mới xem được TV. Thấy mấy cậu lắp cho em quảng cáo nhược điểm là nếu chạy trên 100km/h thì bị nhiễu, còn thấp hơn thì vô tư??? E ít đi tỉnh nên chả lắp :-??

Sonotc

Xe tải
Không biết các cụ thế nào chứ e thấy lắp màn hình cũng chẳng mấy khi dùng, toàn tập trung vào lái xe thôi đã mệt rồi, con xe của e trước đây cũng lắp màn hình với camera lùi nhưng vẫn bị vỡ *** như thường, chưa kể sau 1 thời gian sử dụng bắt đầu có hiện tượng kén đĩa lại phải đi thay mắt thần. Nhưng mà quả màn hình của bác carina đẹp và hợp với xe đấy

AliHieu

Xe buýt
hôm qua qua 161 thì ko còn bản ko có GPS nữa roài. Ko biết có chỗ nào mà cũng có cái mặt dưỡng và các nút như cái caska ko các kụ nhỉ?

longbob

Xe buýt
E thấy Thanh Bình bán những hơn 15 quả. Chát quá nhỉ

xilanh

Xe buýt
Có 13,5 quả thôi cụ ơi.. em lắp òi nom cũng hay hay

preciouslight

Xe hơi
Hôm nọ nhà em mua madza 3 có màn hình sẵn ở Thành Nam , có khe cắm USB map nhưng hình như ở VN chỉ có thẻ SD map thôi thì phải, cụ nào thử rồi tư vấn em với .

longbob

Xe buýt
Hôm nọ nhà em mua madza 3 có màn hình sẵn ở Thành Nam , có khe cắm USB map nhưng hình như ở VN chỉ có thẻ SD map thôi thì phải, cụ nào thử rồi tư vấn em với .
M3 HB cụ mua bao tiền vậy ? Em hỏi cái DVD ở kylin nó nói là 8 triệu đặt hàng từ Tw về. DVD giống hệt của M2.0 nên cắm rắc vào là chạy, nút trên vô lăng nhận hết. Các bác thấy thế nào

preciouslight

Xe hơi
34.9 có cả DVD cụ ạ. Hôm qua em thử cắm Ipod vào cổng USB Audio thì chẳng thấy có ý kiến gì, hay là Ipod vs Iphone phải cài driver riêng ?

phantom

Xe đạp
Camera lùi của các bác nó có bị ngược bên so với ở ngoài ko? Camera theo con M3 2009 lúc mua xe của em nó bị ngược nên e chả thấy có tác dụng j mấy, hix :(

Handheldvn

Đi bộ
Có nhiều hãng sản xuất ra DVD khớp với từng dòng xe rất đẹp, trước đây mình mua M3 2009, xe có sẵn DVD, camera de, mình cứ tưởng nó zin theo xe, ai ngờ lúc mua xe về đi gắn cái sup. thợ tháo DVD ra thì mới biết DVD được gắn tại VN (có lẽ salon nhập xe về rồi gắn vào để bán xe cho dễ)...còn đây là DVD xe mình...

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us
Thích quá :x Cái giao diện màn hình của cụ giống y cái nhà em. Nhưng nhà em là loại cho Morning. Cụ lắp đẹp lắm, chúc mừng cụ :D

nirvana

Xe đạp
quả này lắp vào nhìn hoành nhỉ?

Mazda3CB

Xe tăng
Cụ Carina nói cho anh em biết xem cái cảm ứng của nó sau 1 thời gian sử dụng thì thế nào rùi? Cụ có rảnh cho em ngó qua được ko? Nếu dc thì pm em cái dây thép với

anchibui

Xe điện
Cụ ơi đắt vậy? em mua cái này 8 củ mà.