E vừa đầu tư quả DVD Caska rất đẹp cho m3 2010

Toyota Celica

Xe container
Chung béo tai như tai trâu mà cũng nghe ra âm tốt âm ko tốt à , nhiều khi lắp mới phải chỉnh nghe nó mới đủ độ sứong , lắp thì lắp đê , mình sướng chứ ai sướng , lăn tăn làm giề hehe

stdt

Xe tải
Nghe về caska hay quá nên em cũng cố gắng tìm một xe đã lắp và nghe nhìn thử .Tận mắt xong về tự hứa với mình đừng bao giờ dùng caska hay đồ tàu khựa nữa .Trông bên ngoài thì có vẻ ok chứ âm thanh và hình ảnh thì phải gọi là Lởm toàn tập

tanthanglong

Xe tải
Nghe về caska hay quá nên em cũng cố gắng tìm một xe đã lắp và nghe nhìn thử .Tận mắt xong về tự hứa với mình đừng bao giờ dùng caska hay đồ tàu khựa nữa .Trông bên ngoài thì có vẻ ok chứ âm thanh và hình ảnh thì phải gọi là Lởm toàn tập
Nghe cụ nói vậy xong.. hết nứng luôn :-D

sumacher

Xe hơi
Với người không cầu kỳ kỹ tính như em thì sau khi lắp Caska một thời gian, thấy nói chung là cũng được, mỗi tội thỉnh thoảng nó lại bị đơ đơ phải restart lại như cái PC nhà mình, lấy que tăm trọc vào để restart :))

bromine32

Xe tải
Em thấy các cụ đúng là...Táp lô zin của em ý đẹp ko thể chê vào đâu được (mấy thằng bạn em đi xe Hàn Xẻng) nhìn táp lô buổi tối rừng rực đỏ mà mê hồn. Tự nhiên nhét cái thằng tàu khựa vào em ý nhìn lởm khà lởm khởm mà chất lượng thì dở khóc dở cười. Bỏ ngay ý định đê.

tanthanglong

Xe tải
Em thấy các cụ đúng là...Táp lô zin của em ý đẹp ko thể chê vào đâu được (mấy thằng bạn em đi xe Hàn Xẻng) nhìn táp lô buổi tối rừng rực đỏ mà mê hồn. Tự nhiên nhét cái thằng tàu khựa vào em ý nhìn lởm khà lởm khởm mà chất lượng thì dở khóc dở cười. Bỏ ngay ý định đê.
E cũng cùng quan điểm với cụ... Táp lô đẹp mỗi cái phần đấy mà lại đi tháo ra thì còn jie nữa đâu... Mà âm thanh lại bị "nởm" nữa thì "tiền mất tật mang" :))

carina

Xe buýt
cụ đã thử chế độ giảm sáng và tắt màn hình chưa? đi đường đêm cái đấy rất quan trọng :(
Lâu lắm e mới khai quật lại cái thớt này, bẩm cụ có 2 chế độ: cụ nhấn phát đầu vào cái nút tròn bên trái thì màn hình chuyển về chế độ đêm, có hình mặt trăng để giảm sáng, làm thêm phát nữa thì nó tắt phụt chỉ còn tiếng, bất kể là cd hay dvd

carina

Xe buýt
Cụ đầu tư phết nhỉ..lạy trời nó bền :)
E khoe từ hôm 14/6/2010, nay là 5/11/2010...vưỡn thế, trộm vía chưa gặp vấn đề gì :-|đồ điện tử mà cụ, may hơn khôn, đen thì hàng xịn cũng tèo

carina

Xe buýt
Mắt cụ thế lào ý chứ, cụ dùng chưa mà nói chất lượng dở ??? E chả liên quan gì đến cái hàng Caska này, nhưng dùng được thì bảo được, thực tế qua gần nửa năm sử dụng thì chưa gặp bất cứ vấn đề gì. Mà đấy là e để xe bãi không mái che nhé, mùa hè nắng xiên vào xe, sờ vô-lăng nóng bỏng tay. Mấy hôm đầu còn cẩn thận lấy phản quang ra chắn, sau lười, kệ xừ, thế mà cứ bật là chạy, hình ảnh còn ngon hơn con TV mỏng ở nhà; âm thanh thì e không bàn cãi, mỗi người mỗi tai.

Chỉnh sửa cuối:

carina

Xe buýt
Em vừa lắp 1 bộ caska này cho M3 2010 của em. Em lấy loại không có GPS các cụ ạ. Giá là 10,5 củ cả camera loại mới nhập về bé tý, lắp giữa biển số mất hút luôn, chả nhìn thấy gì cả.

Cái đầu zin theo xe tháo ra ở trong nó có mấy cái rắc này ạ. Khi lắp cái caska vào thì chỉ cắm jac là xong

Chú em này làm rất cẩn thận, nó đang lắp cái đầu KTS cho em. Dây tín hiệu của đầu KTS được giấu kín đáo dưới nẹp nhựa nên không còn vết tích gì cả.
Sao cụ không chơi luôn loại có GPS? Dùng thú phết đấy, hôm e đi Hoà Bình, viếng mộ người thân trên núi gần thị xã, cái đường lên bé như đường làng thế mà GPS vẫn thể hiện rõ sắp quẹo trái, quẹo phải. Mấy ông anh ngồi cùng xe nể luôn >:D< Cái GPS có cái nhược điểm là khi cài điểm đi điểm đến hơi lách cách, bấm bấm chọn chọn mãi, nhiều khi muốn đi đâu phải ngồi cài trước mất tầm 10 phút. Nhưng mà đấy là nếu cần điểm đến cụ thể như ngã tư này, cái chợ kia..., còn nếu không thì đơn giản hơn. chạy đến đâu thì nó vẽ đến đó

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
Ngon choét đó cụ, hic e cũng tìm dc 1 bộ đúng cho Mazda6 nhưng giá là 14t mà chưa có mua bản quyền Vietmap, lăn tăn mãi mà chưa dám lắp. Bộ này k biết có măm đc cho M6 k nhề???

Mazda3CB

Xe tăng
Ngon choét đó cụ, hic e cũng tìm dc 1 bộ đúng cho Mazda6 nhưng giá là 14t mà chưa có mua bản quyền Vietmap, lăn tăn mãi mà chưa dám lắp. Bộ này k biết có măm đc cho M6 k nhề???
bộ 3683 này chỉ xài cho M3 2010 thôi.
M6 là bộ khác hoàn toàn, mặt dưỡng , jack khác hẳn mà
Em vẫn ko thích vì âm thanh giảm quá nhiều. Haizzz

ValkyrieLenneth

Xe tăng
M6 em nghĩ vẫn nên giữ bộ zin của nó. Nếu cần màn hình thì lắp chỗ khác ợ.

xilanh

Xe buýt
Cần thanh lý đầu caska 2010 ^^ giá cả phải chăng .. 8 trệu , mại dzo.. mại dzo

xilanh

Xe buýt
Cụ mà muốn ngắm thì ra cửa hàng em. Em gọi thêm cả thằng em và thằng Toy ra nữa ... 3 xe 3 loại khác nhau, cụ tha hồ mà so sánh. Chi phí là 1 bữa bia cụ có chịu không

Mazda3CB

Xe tăng
nói chung, mazda 3 ko nên lắp màn hình làm gì cả =))
Cứ đầu đọc CD theo xe mà nghe cho nó sướng :))