[Thảo luận] e vừa bị dính bẫy quay đầu xe đoạn bến xe giáp bát

anhtho

Xe ngựa
Các cụ hình như không hiểu ý cụ chủ thì phải. Chắc cụ ấy đi chiều từ Cầu vượt Ngã tư vọng xuống và đi qua Giáp Bát phải quay đầu.
Cụ ý đi quá cửa số 2, có nghĩa là bên bến xe, cụ ấy đi từ hướng Thanh trì lên.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Các cụ hình như không hiểu ý cụ chủ thì phải. Chắc cụ ấy đi chiều từ Cầu vượt Ngã tư vọng xuống và đi qua Giáp Bát phải quay đầu.
có cụ nhầm thôi, đọc lại đi cụ ạ. cụ kia đi từ hướng bến nước ngầm đi lên, chính vì thế đỗ ở cửa số 2 rồi ko dám lùi để rẽ quay đầu luôn mới lò dò ra đèn đỏ... rẽ trái =)) . nhưng em kết quả Avata của cụ lắm, thật đấy =))

letien1812

Xe hơi
thực ra thì chỗ đó em cũng chẳng nhìn biển bao h vì đi xe máy qua cũng thấy xế toàn rẽ vô Kim Đồng rồi mới lượn trở lại.;))

behard_besuck

Xe tải
chỗ này có biển cấm rồi mà cụ, tại cụ không chịu quan sát thôi

Nấm mỡ

Xe điện
Biển ng ta cắm lù lù ở đấy, không nhìn, quay đầu sai lại còn lên đây chửi lung tung. Văn hóa lái xe của bác đúng là quá kém.
Bác không thể trách bác chủ thớt :-ss
Nếu có trách thì trách OF biểu hiện thế nào mà bác chủ thớt cho rằng chia sẻ bức xúc của bác ấy theo cách này là hợp lý :))

leung

Xe hơi
đề nghị mod cảnh cáo cụ chủ thớt
1. Không đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng
2.nói xấu xxx :))
3. Làm hư xxx =))
thế cụ làm hư xxx có nhiều không đấy

MaiMai

Xe buýt
Cái đoạn ngã tư này rất bất hợp lý. Theo biển báo như vậy, thì làn sát con lươn chỉ có 2B được đi. Oto đi vào chết ngay, kể cả đi thẳng, vì vạch và biển ghi rõ chỉ dành cho rẽ trái.
Thiết nghĩ GTCC nên nghiên cứu mật độ giao thông ở đây để cắm biển và sơn vạch cho hợp lý hơn.

TVPL

Xe container
Cụ chủ sai lè mà vẫn bức xúc nhẩy.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Bác không thể trách bác chủ thớt :-ss
Nếu có trách thì trách OF biểu hiện thế nào mà bác chủ thớt cho rằng chia sẻ bức xúc của bác ấy theo cách này là hợp lý :))
em xin phép sửa lại comment của cụ tí cho hợp
" Nếu có trách thì trách OF THỂ hiện thế nào mà bác chủ thớt cho rằng chia sẻ bức xúc của bác ấy theo cách này là hợp lý" =)). Bác hài quá bác zai ạ =))

@ cụ LEUNG: cái 1 là cụ chưa chuẩn đâu nhé, không những cụ ấy đọc kỹ hướng dẫn rồi lại còn "thử" trước khi dùng rồi còn gì, cụ ấy chả "thử" rẽ rồi đấy thôi ạ :))

chết chết, hôm nay em rỗi việc lại buôn dưa lê chém gió rồi, hỏng ... hỏng :D

bvc

Xe tăng
Em báo cho các cụ biết:
- Đi từ Linh đàm lên, 1 xxx đứng không nấp chỉ né vào đường rẽ vào đường Trương định, quan sát và dùng bộ đàm báo lên khu vực bến xe Giáp bát tóm về tôi lấn làn, vượt đèn đỏ ở ngã ba đuôi cá.
- Đi từ Ngã tư sở xuống, 1 xxx đứng không nấp hiên ngang ở gần điểm dừng xe buýt, quan sát và dùng bộ đàm báo lên khu vực bến xe Giáp bát tóm về tôi lấn làn, vượt đèn đỏ ở ngã Kim đồng. Ngoài ra đi đến chỗ giao cát sang bến xe Giáp bát có biển cầm rẽ trái nhưng rất khuất, xxx 113 + phường kiếm chỗ này nhiều tiền lắm rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Em báo cho các cụ biết:
- Đi từ Linh đàm lên, 1 xxx đứng không nấp chỉ né vào đường rẽ vào đường Trương định, quan sát và dùng bộ đàm báo lên khu vực bến xe Giáp bát tóm về tôi lấn làn, vượt đèn đỏ ở ngã ba đuôi cá.
- Đi từ Ngã tư sở xuống, 1 xxx đứng không nấp đứng hiên ngang ở gần điểm dừng xe buýt, quan sát và dùng bộ đàm báo lên khu vực bến xe Giáp bát tóm về tôi lấn làn, vượt đèn đỏ ở ngã Kim đồng.
Ngã tư Vọng cụ ak

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ sai lè mà nói xxx chả ra cái gì thì lại càng sai rồi. Mos, Assmin đi đâu hết roài?

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
biển cấm quay đầu lại cắm bên phải thế hóa ra cấm ng ta quay đầu vào tường à, chán cho cái bọn GTCC !

Audioto

Xe tăng
Cụ này có mấy cái sai
- quay đầu nơi không được phép
- hối lộ quan chức đang thực thi nhiệm vụ :)
- gọi xxx là chó
>>> cụ xem lại mình đi !

anhtho

Xe ngựa
Cái đoạn ngã tư này rất bất hợp lý. Theo biển báo như vậy, thì làn sát con lươn chỉ có 2B được đi. Oto đi vào chết ngay, kể cả đi thẳng, vì vạch và biển ghi rõ chỉ dành cho rẽ trái.
Thiết nghĩ GTCC nên nghiên cứu mật độ giao thông ở đây để cắm biển và sơn vạch cho hợp lý hơn.
Em đi làm hàng ngày ở đây và thấy 4b đi vào làn đó rất nhiều và xxx ko bao giờ vịn. Em cũng đã thử và thậm chí có hôm còn được các anh ý vẫy cho đi khi đèn còn đỏ. Vì ở chỗ này, tắc đường kinh lắm, không cho đi thì tắc liên miên, còn làm ăn nỗi gì.
Nhưng đúng như cụ nói, nhiều xe ít đi thấy biển làn dành cho xe rẽ trái là chạy sang làn giữa, như vậy rất mất thời gian. Nên chăng, xxx nên bỏ cái biển rẽ trái đi cho nó thoải con gà mái.

nuingoi

Xe đạp
Em hỏi khí không phải cụ nhét cái j vào mồm cờ hó bố thế ạ b-)

meobell

Xe hơi
chia buồn với kụ, cái biển cấm quay đầu là nguyên nhân gây ra nghẽn liên tục ở nút kim đồng - giải phóng đấy ạ

TVPL

Xe container
Cụ chém ... vừa thôi, dành tâm trí & thời gian hoàn thiện Cẩm nang đi đường để các cụ OF còn tổ chức học tập để :D
Cụ chủ sai lè mà nói xxx chả ra cái gì thì lại càng sai rồi. Mos, Assmin đi đâu hết roài?

ndkhoivtv

Xe tăng
Văn phong thì lòng thòng, chữ nghĩa thì lủng củng, nào là: chóa, êm, mềnh, chít... Đời đúng chả ai giống ai, bình thường không muốn lại muốn làm thằng ngọng, bi ba bi bô nghe rách cả ruột! Lên phố lơ ngơ như bò đội nón, nghênh ngang quay rồi lại quắt sai thè lè ra còn chóa với chả chít!!!