E nện cho tên trộm tại Công viên Thủ Lệ một trận.

noithatkientruc

Xe điện
Để cổ vũ cho Cụ LAB dùng Vợt Tennis chiến với tên cướp. E cũng cảnh báo các cụ tệ nạn trộm cắp tại Công viên Thủ Lệ - một công viên đẹp bậc nhất Hà Nội.
Cách đây gần một năm em đưa vợ con đi chơi công viên Thủ Lệ, trong lúc lúi húi giới thiệu cho F1 về các loại thú rừng, thú nhà, thú ngoài chợ, và thú nhà hàng. Đến chuồng con thân to, đen hôi, đuôi ngắn, mông to giống con Trâu. F1 hỏi “ Bố ơi con gì đây”. Bố trả lời con này họ “ Hà” tên “Mã”. Em miệt mài giới thiệu cho F1, và lúi húi chụp ảnh nó ngụp lặn, nhe răng cười…Ba mẹ con mải miết theo dõi, thì bất ngờ một chị đứng cạnh vợ em hốt hoảng bấm vào tay vợ nói “ Mất điện thoạ rồi” sau đó vụt chạy đi luôn. Vợ nghĩ ngay đến cái Iphone 4 trong túi xách tay, nhưng nó vẫn còn. Vợ e hốt hoảng điện… thoại … mất….Em sờ vào thắt lưng thấy chiếc Mobiado 712 không cánh mà bay. Theo như phản xạ em tia mắt ra xa thấy hai ba đối tượng đang đi về phía hàng rào để lẩn tránh. E chạy đuổi theo 100m, hô “ Dừng lại chạy đường giời” Em thấy một thằng ngoảnh cổ lại “ú a ú ớ” cái gì đó e nghe không rõ. Linh tính mách bảo chắc là hắn rồi, em nhảy lên song phi cho một đạp vào lưng sau. Nó loạng choạng. Ngay lập tức e vỗ bốp! bốp! 4 phát vào các túi quần túi áo nó, móc ra chiếc điện thoại Mobiado 712 đã tắt nguồn tháo phin. Híc tiện tay táng cho 2 phát vào mặt phủ đầu. Tay e túm ngực nhấc bổng lên ném vao bờ rào sắt của chuồng con Hà Mã. Nó loạng choạng nói ấp úng “ em không lấy của anh, em thấy nó rơi em nhặt được, nếu phải của anh e xin trả lại” E nói mày thích đi tù hả. Nó đáp "ở đây toàn anh em cả, a thích thì cứ giao e cho bảo vệ Công viên đi". Em tức quá lên gối cho 2 phát nữa nó ôm bụng, mặt tái mét, rồi tháo chạy, em cũng không đuổi theo nữa.
Trong lúc em xử nó mọi người xung quanh chỉ đứng nhìn thôi, còn vợ con em cũng đứng lẫn trong đám đông phòng trừ nó có đồng bọn. Vợ e rút điệmn thoại ra chụp vài kiểu làm bằng chứng.
Trong nháy mắt em đã không thấy nó đâu, cả nhà em cũng ra cửa hậu lên Taxi chuồn chuồn ra bãi xe rồi té khẩn chương. Không kẻo đồng bọn của chúng ra thì chạy không kịp.

Đây là nó bám vào bờ rào chuồng Hà Mã
http://up.anhso.net

Kụ chủ đã to con lại còn săm lốp căng thế kia có 2 thằng trộm cũng chiến tốt :)) , vodka kụ

vudinhquang

Xe container
Cụ to con nhể! Mà thằng ôn trộm kia bé tý.trông như nghiện. Cụ oánh nó mà máu nó dính vô tay cụ thì cũng mệt đới!

Chỉnh sửa cuối:

namviet2008

Xe buýt
:D... xã hội ta cần nhiều người hiệp nghĩa, can đảm như cụ ...
Nhưng mà cụ có nói bảo vệ mở cũi nhốt thằng khỉ (xin lỗi họ nhà khỉ nhé!!!) này vào cho bà con xem miễn phí ko ạ???

anchibui

Xe điện
Vote bác... Đập chết bu chúng đê...!
Ảnh đai hết rùi... bác ơi.

anchibui

Xe điện
Pịt mị.a... Bây giờ xem đc ảnh nhìn bác chủ quen quá. Bác chủ là xxx thể nào mấu thía...
Bác nhận ra em hông?

butchikim

Xe ba gác
Trông cụ chủ thía mà nó còn dám tỉa, mấy thằng này gan to đới. Bọn này gặp em mà xin hay đòi chắc em cũng tự nguyện nộp cho lành, em đang dùng 1200 với lị em dát lắm #:-s

MoonMax

Xe điện
Cụ chủ thớt có lợi thế hình thể, cơ bản cụ lại mất cái Mobiado nên cụ ra tay là phải rồi.

Em hỏi thật, nếu hôm đó không phải là cụ mất mà là người khác mất, cụ trông thấy có dám ra tay như vậy không???

Hôm nay báo đăng có 2 thằng đi ăn cắp SH bị tóm, khám người ngoài dao nhọn còn có cả K59 và 6 viên đạn, khiếp hồn. Trộm cắp giờ pro quá!!!

hmpstudio

Xe điện
cụ cần gì phải lên Gấu. cụ cứ ngồi lên là đảm bảo nó phọt ra.... vài cái dt nữa ấy chứ > Đã vốt cụ

New_Carens

Xe điện
Sao nhịn được 1 năm rồi mà bây giờ lại phọt lên thế cụ chủ?

drduc

Xe buýt
sao cụ ko cho nó tắm xuống hồ thủ lệ
:D

czechonline

Xe điện
Nhìn cụ chủ thớt trông giống đầy tớ của dân ghê . Có vậy thì cụ mới dám ra tay chứ em thì chắc là chỉ dám xin nó trả lại thôi .

gasthuyquan

Xe tải
vote bác chủ thớt mong có những người như cụ để những thăng ăn cắp nó sợ mà phải bỏ nghề 2 ngón.=D>

kienbeu

Xe điện
Đầu tiên đọc thấy cụ chủ thớt bẩu tóm cổ ném vào hàng rào em giật hết cả mìn:)) nhưng khi nhòm ảnh thấy thằng trộm còi quá, em là em phải ném qua hàng rào cơ ạ=))

kienbeu

Xe điện
Mà kể cũng lạ gần một năm sao giờ mới kể nhể~X(

perfect_vp

Xe buýt
hoan hô cụ, sao cụ đập chết mựa nó đi,

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ vứt mệ nó vào chuồng nhím cho nó bắn gai khắp người đê...

hoan hô cụ...

thanhloveSUV

Xe tải
Website
vn.360plus.yahoo.com
hoan hô cụ chủ thớt.. chỉ cần ngoài đường có 8/10 ng mà có tinh thần như cụ chủ thớt thì xã hội đã tốt đẹp lắm lắm roài..

kienbinh

Xe điện
Sao em ko xem được mặt thằng trộm nhể :-B

vitxinhcb

Xe tải
Để cổ vũ cho Cụ LAB dùng Vợt Tennis chiến với tên cướp. E cũng cảnh báo các cụ tệ nạn trộm cắp tại Công viên Thủ Lệ - một công viên đẹp bậc nhất Hà Nội.
Cách đây gần một năm em đưa vợ con đi chơi công viên Thủ Lệ, trong lúc lúi húi giới thiệu cho F1 về các loại thú rừng, thú nhà, thú ngoài chợ, và thú nhà hàng. Đến chuồng con thân to, đen hôi, đuôi ngắn, mông to giống con Trâu. F1 hỏi “ Bố ơi con gì đây”. Bố trả lời con này họ “ Hà” tên “Mã”. Em miệt mài giới thiệu cho F1, và lúi húi chụp ảnh nó ngụp lặn, nhe răng cười…Ba mẹ con mải miết theo dõi, thì bất ngờ một chị đứng cạnh vợ em hốt hoảng bấm vào tay vợ nói “ Mất điện thoạ rồi” sau đó vụt chạy đi luôn. Vợ nghĩ ngay đến cái Iphone 4 trong túi xách tay, nhưng nó vẫn còn. Vợ e hốt hoảng điện… thoại … mất….Em sờ vào thắt lưng thấy chiếc Mobiado 712 không cánh mà bay. Theo như phản xạ em tia mắt ra xa thấy hai ba đối tượng đang đi về phía hàng rào để lẩn tránh. E chạy đuổi theo 100m, hô “ Dừng lại chạy đường giời” Em thấy một thằng ngoảnh cổ lại “ú a ú ớ” cái gì đó e nghe không rõ. Linh tính mách bảo chắc là hắn rồi, em nhảy lên song phi cho một đạp vào lưng sau. Nó loạng choạng. Ngay lập tức e vỗ bốp! bốp! 4 phát vào các túi quần túi áo nó, móc ra chiếc điện thoại Mobiado 712 đã tắt nguồn tháo phin. Híc tiện tay táng cho 2 phát vào mặt phủ đầu. Tay e túm ngực nhấc bổng lên ném vao bờ rào sắt của chuồng con Hà Mã. Nó loạng choạng nói ấp úng “ em không lấy của anh, em thấy nó rơi em nhặt được, nếu phải của anh e xin trả lại” E nói mày thích đi tù hả. Nó đáp "ở đây toàn anh em cả, a thích thì cứ giao e cho bảo vệ Công viên đi". Em tức quá lên gối cho 2 phát nữa nó ôm bụng, mặt tái mét, rồi tháo chạy, em cũng không đuổi theo nữa.
Trong lúc em xử nó mọi người xung quanh chỉ đứng nhìn thôi, còn vợ con em cũng đứng lẫn trong đám đông phòng trừ nó có đồng bọn. Vợ e rút điệmn thoại ra chụp vài kiểu làm bằng chứng.
Trong nháy mắt em đã không thấy nó đâu, cả nhà em cũng ra cửa hậu lên Taxi chuồn chuồn ra bãi xe rồi té khẩn chương. Không kẻo đồng bọn của chúng ra thì chạy không kịp.

Đây là nó bám vào bờ rào chuồng Hà Mã

he he chúc mừng cụ !!!nhưng mờ đó là cụ thoai....là iêm ,iêm ko bít làm thía nào cả??phận nữ nhi nữa...mà đội trộm cắp có tổ chức đang fhoangf..phát triển mạnh lắm..ko bít bao giờ mới hết tệ nạn trộm cắp kiểu này...hu hu hu